Picha: Le Mutuz akiwa na Mama wake wa Kambo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: Le Mutuz akiwa na Mama wake wa Kambo

Discussion in 'Jamii Photos' started by washwa washwa, Aug 28, 2012.

  1. washwa washwa

    washwa washwa JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 1,469
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,159
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Next time where will they be?
     
  3. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,164
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Bed room!!
     
  4. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,812
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    wakifanya nini huko?utakula ban soon shauri yako
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    wamependezaa.
     
  6. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee babaangu hao ni kina nani?????

    leo mbege hapana naomboleza kifo cha kamanda wa cdm moro
     
  7. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 9,682
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Wote mabingwa wa kuuza sura na kupenda sifa za kijinga.
     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Inawezekana wewe ni mama sofia Simba!
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,276
    Likes Received: 3,950
    Trophy Points: 280
    Le Mutuz mbona hajavaa MUNYORORO leo?
     
  10. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 962
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Mbona USA wengi wanafanya mazoezi, yeye alikuwa hafanyi??
     
  11. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,635
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Tujitahidi kuwa na adabu huyu ni mama yake kumkosea adabu hivi haifai- jiulize ni wewe ungefurahi?
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,438
    Likes Received: 28,274
    Trophy Points: 280
    Watu wachokozi nyie!!
     
  13. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkuu jamaa kasema Bed Room ndio kukosa Adabu? ha ha ha ha ha wakati washa washa ndio Le Mutuz kwa ID nyingine anapost hapa iweje?
     
  14. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,635
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Kama unadhani yuko sahihi kusema hivyo basi pole!!
     
  15. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkuu Kwani hujasikia habari ya Songea?? sembuse wa kambo?
     
  16. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,890
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Una mawazo mgando sana wewe, kwani mtu yeyote anayeingia bedroom kwako lazima umfanyeje????
     
  17. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,635
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Kwangu mimi mama ni haramu lakini inaelekea mkuu wewe ni tofauti hivyo i rest my case!!!
     
  18. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa kafanya nini mbona sielewwi
     
  19. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkuu kuna watu wa ajabu sana so lisemwalo lipo, Watanzania wamekuwa watu wa ajabu sana aise! ya Songea umesikia? Kijana na Mama yake mzazi for morev than ten years? grrrrrrrrrrrrrrrrrrrr!
     
  20. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #20
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 9,682
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Bila ya shaka yoyote wewe ni Elton John.
     
Loading...