picha kwa hisani ya Boflo wa JF


meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,066
Points
2,000
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,066 2,000
ngombe balaa huyu.jpg


























hii laana iliyowakumba watu na wanyama wa 'singida' ni balaa!!
 
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
4,392
Points
1,195
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
4,392 1,195
Duh hii kali...
sasa kiumbe kitakachozaliwa kitakuwaje??
Crazy world
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,956
Points
1,500
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,956 1,500
Wanafany akwa starehe tuu kama binadamu wengi wanavyofanya.
 
mtumishidc

mtumishidc

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2012
Messages
510
Points
195
mtumishidc

mtumishidc

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2012
510 195
ndio matatizo ya wanyama kutengenezewa maabara,ng'ombe kwa nje kwa ndani punda!
upo Boflo
 
Last edited by a moderator:
sabasita

sabasita

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
1,506
Points
1,225
sabasita

sabasita

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
1,506 1,225
labda kiumbe hicho kinaweza kikawa na pembe ambazo wale waheshimiwa fake watazihitaji kupeleka hong kong kutunisha mfuko wa kuhonga 2015:becky::becky::becky::becky::becky:
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Points
1,225
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 1,225
MMh siwezi kuita kma interracial
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,320
Points
2,000
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,320 2,000
Hili lazima litakuwa gombe sugu,liliwezaje kuvumilia mateke ya punda,wao wenyewe kwa wenyewe mpaka punda dume apewe mzigo shughuli anakuwa keshaipata,,,
 

Forum statistics

Threads 1,285,560
Members 494,675
Posts 30,866,859
Top