picha kwa hisani ya Boflo wa JF

picha kwa hisani ya Boflo wa JF

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Posts
8,464
Reaction score
4,832
ngombe balaa huyu.jpg


























hii laana iliyowakumba watu na wanyama wa 'singida' ni balaa!!
 
Duh hii kali...
sasa kiumbe kitakachozaliwa kitakuwaje??
Crazy world
 
Wanafany akwa starehe tuu kama binadamu wengi wanavyofanya.
 
ndio matatizo ya wanyama kutengenezewa maabara,ng'ombe kwa nje kwa ndani punda!
upo Boflo
 
Last edited by a moderator:
labda kiumbe hicho kinaweza kikawa na pembe ambazo wale waheshimiwa fake watazihitaji kupeleka hong kong kutunisha mfuko wa kuhonga 2015:becky::becky::becky::becky::becky:
 
Hili lazima litakuwa gombe sugu,liliwezaje kuvumilia mateke ya punda,wao wenyewe kwa wenyewe mpaka punda dume apewe mzigo shughuli anakuwa keshaipata,,,
 
Back
Top Bottom