Picha:kibao kata kwenye birthday ya halima kimwana

ndetichia

JF-Expert Member
Mar 18, 2011
27,708
2,000
hiki ni kibao kata hiki.. na huyo jamaa mwenye nguo nyeupe vipii au ndo ndugu antisalum
 

bysange

JF-Expert Member
Jan 11, 2011
4,429
2,000
Hawa nafuu kuna moja ilikuwa ya kicheni pati walikuwa wanavua nguo kabisaa,ndio maana wameitwa Hawa
 

tofali

JF-Expert Member
Mar 27, 2013
4,014
2,000
Mungu tusaidie....huu ni ushetani..wengi wao hapo ni machangudoa..hawana waume...hawana kazi..kazi zao ni mauno na kuiba waume za watu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom