Picha: Jux akwaa Scandal ya Ushoga


warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,483
Points
2,000
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,483 2,000
Huyu Kaka alikuaga mpole mwenyewe sijui shetani gani kampitia, Na si alikua anajiita Sukari ya warembo huyu, ndio maana siku hizi kila wakati wanagombana na V kwa sababu zisizokua na msingi kumbe mwenyewe jux yuko busy na boys Hana habari.

Mi Ndo maana wanaume Ma handsome siwataki kabisa, bora niwe na mwanaume mwenye sura kama harmonize lakini najua pesa zipo Ila sio hawa wanajifanya watanashati Mara sukari ya warembo kumbe mambo yao wanajua wenyewe.

Jux mwenyewe yuko busy anaongea kwenye video call na mwaume mwenzie, meno yote nje mxieew , halafu Vanessa akimpgia simu siku nzima hapokei kumbe mwenzie yuko busy na vitoto vya watu.

Hapa Ndo naona kwa nini akina k-lyn wanakimbilia kuolewa na waxed na sio hawa masharobaro ambao wangekua wanaibiana mabwana.


Ila Yule slay queen mashauzi kanichekesha, anachepuka na ng'ast kumbe ng'ast mwenyewe na yeye anatoka na sponsor wa slay queen , khaa hili jiji Lina joto bora mvua zianze

img_6713-jpg.1093994
img_6715-jpg.1093995
 
christian mtexas

christian mtexas

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2017
Messages
379
Points
500
christian mtexas

christian mtexas

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2017
379 500
Huyu Kaka alikuaga mpole mwenyewe sijui shetani gani kampitia, Na si alikua anajiita Sukari ya warembo huyu, ndio maana siku hizi kila wakati wanagombana na V kwa sababu zisizokua na msingi kumbe mwenyewe jux yuko busy na boys Hana habari.

Mi Ndo maana wanaume Ma handsome siwataki kabisa, bora niwe na mwanaume mwenye sura kama harmonize lakini najua pesa zipo Ila sio hawa wanajifanya watanashati Mara sukari ya warembo kumbe mambo yao wanajua wenyewe.

Jux mwenyewe yuko busy anaongea kwenye video call na mwaume mwenzie, meno yote nje mxieew , halafu Vanessa akimpgia simu siku nzima hapokei kumbe mwenzie yuko busy na vitoto vya watu.

Hapa Ndo naona kwa nini akina k-lyn wanakimbilia kuolewa na waxed na sio hawa masharobaro ambao wangekua wanaibiana mabwana.


Ila Yule slay queen mashauzi kanichekesha, anachepuka na ng'ast kumbe ng'ast mwenyewe na yeye anatoka na sponsor wa slay queen , khaa hili jiji Lina joto bora mvua zianze

View attachment 1093994View attachment 1093995
Kwamba jux n analiwa mpunga au anakula mpunga story ndefu sijaisoma
 
S

Sitakishida

Member
Joined
Sep 23, 2018
Messages
88
Points
400
S

Sitakishida

Member
Joined Sep 23, 2018
88 400
Mkuu hivi unapata faida gani kuchafua brand za watu...fikiria ingekuwa wewe or ndugu yako anachafuliwa hivi ungejiskiaje
Mara nyingi fikra za watu kama hawa huishia kwenye kuwaza zile sifa anazopata mitandaoni. hajali athari anayopata muhusika. Na ukichunguza zaidi utakuta ma cyber bully wengi ni matokeo ya watoto ambao walikuwa bullied sana katika makuzi yao, waliokuwa katika mazingira duni mno ama wale ambao walitengwa sana utotoni na watoto wenzao. Hii attention anayopata mitandaoni inampa ile sense of importance ambayo aliitamani toka akiwa mdogo.
 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,483
Points
2,000
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,483 2,000
Mara nyingi fikra za watu kama hawa huishia kwenye kuwaza zile sifa anazopata mitandaoni. hajali athari anayopata muhusika. Na ukichunguza zaidi utakuta ma cyber bully wengi ni matokeo ya watoto ambao walikuwa bullied sana katika makuzi yao, waliokuwa katika mazingira duni mno ama wale ambao walitengwa sana utotoni na watoto wenzao. Hii attention anayopata mitandaoni inampa ile sense of importance ambayo aliitamani toka akiwa mdogo.
Umekosea sijawah Kuwa bullied shoga angu , mie umbea nimeanza kuwa nao Toka utotoni ndio maana
 

Forum statistics

Threads 1,295,410
Members 498,303
Posts 31,211,316
Top