Slim5
JF-Expert Member
- Jan 7, 2014
- 28,441
- 38,432
Tusaidiane wana Bodi. Unadhani nini kingemtokea huyu ndugu kama kitendo hiki angekifanya hapa kwetu?
Sent using Jamii Forums mobile app
Unamaanisha tungeshamlia ubwabwa?Tayari, mbingu zingekuwa nimeisha mpokea.
Nimecheka Aiseee, kweli watu hawajipendi.
Kwa nini sasa?Kwa hawa polisi wetu kwanza asingeweza hata kukaribia hayo maandishi
mchokozi
Kwa nini jamaa wanakuwa hivo?Bongo huwa wanatafuta mtu wa kumpoteza.
Kama walemavu wa karikoo tu walichezeshewa kipondo sipati picha kwa huyu ndugu
Huwa hawakubali kusogelewa na raia
hawapendi mazoea(dharau)
Nilikuwepo pale Jangwani siku UKAWA wanahitimisha kampeni yao.Polisi ccm unawajua wewe wakipewa order na mkuu wao wa magogon,?
Anawavutisha cha arusha kwanza, wakifika wanawaza na kujiona maiko kapensi
Sent using Jamii Forums mobile app