Picha: Je hii inawezekana Bongo kwa Polisi kutaniwa?

Picha: Je hii inawezekana Bongo kwa Polisi kutaniwa?

c9c13ad68ee0552f56a310e9b40e36bd.jpg


Tusaidiane wana Bodi. Unadhani nini kingemtokea huyu ndugu kama kitendo hiki angekifanya hapa kwetu?

Sent using Jamii Forums mobile app
Ya Daudi Mwangosi.
 
haya mambo ni very common huku kenya..kuna wakati chuo kikuu cha moi wameyatumia sana hayo magari ya askari kufanya demonstration..
 
Ukiwa na raia wenye shule ni raha sana aisee, kilia mmoja anajua wajbu wake

Sent using Jamii Forums mobile app
Raia wenye shule au nchi iwe na Polisi wenye kuzingatia proffesinalism and modernity.

Its just the matter of police discipline na sio usomi wa raia...muulize kizya besigye na usomi wake anavyokulaga rungu za mamwela pale Kampala. Muulize professor Lipumba anajua Tabia za manjagu wa TZ. Polisi tena akisikia ni msomi ndo anakugonga proper..yaani hawa jamaa sijui wakoje!?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Amini gari ya polisi nayo yawezekana kuisukuma
Wakati scenario inaonyesha yupo mahakamani na macho yanaonyesha anazomea mapolisi.

Kuna watu wana bahati sana duniani... Thubutu kuzomea gari ya OCD salary slip yake INA madeni mpaka imegeuzwa kwa nyuma ndo utajua...Polisi ni jeshi au national milling au shirika la mkonge. Aaaaaaha!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wakati scenario inaonyesha yupo mahakamani na macho yanaonyesha anazomea mapolisi.

Kuna watu wana bahati sana duniani... Thubutu kuzomea gari ya OCD salary slip yake INA madeni mpaka imegeuzwa kwa nyuma ndo utajua...Polisi ni jeshi au national milling au shirika la mkonge. Aaaaaaha!!

Sent using Jamii Forums mobile app
Hahaha
Ukijiamini Unaweza kabisaa
 
Back
Top Bottom