Picha: Itatuchukua miaka 500 kumuonyesha rais dole!

Picha: Itatuchukua miaka 500 kumuonyesha rais dole!

Kwanini icho kidole kinahusiana na matusi na sio vingine?! Ilikuwaje mpaka muafaka ukafika?! Nani alikuwa mgunduzi?!
Je katiba yetu inasemaje?!
 
4028.jpg


Mwendesha baiskeli anae share barabara na msafara wa Rais Donald Trump huko Sterling, Virginia, Jumamosi October 28, akimuingiza Rais "dole."

Wanasema Rais wa USA ndio mtu mwenye nguvu kupita wote duniani, lakini nguvu zake za kibabe mwisho wake Chumbe kwa kwenda mbele, hazingii ndani ya nchi, juu ya raia. Kumpinga Rais kwa namna yeyote ile "ruksa"!

Kwa hapa Afrika huyo mama angekamatwa angemeza hiyo baiskeli. Iliwahi kutokea South Afrika mwaka 2010, ma bodyguard wa Jacob Zuma waliruka kwenye magari wakambeba raia Chamani Maxwell aliyemuingiza Rais Zuma dole, wakaondoka nae.

Source:
So unatamani nchi yetu iwe ya kuoneshana madole sio?
 
Dole la kati "myuuuuuuuu!!" Kama kala mbaazi kazi kwako![emoji40] [emoji40]
 
Sijuwi kwanini vijana wa miaka hii tumekuwa na upeo mdogo wa kufikiri.Hivi itatuchukuwa miaka mingapi kuruhusu ndoa za jinsia moja?Nasubiri majibu
 
So unatamani nchi yetu iwe ya kuoneshana madole sio?


Well, as it is right now nchi hii madole watu wanaonyeshana vizuri tu.

Tatizo ukimwonyesha Rais ndio unapata zahma.

Kwa nini utamaduni huu wa maadili ya Mwafrika eti unamlinda Rais tu?

Utamaduni wa nchi eti ni kwa mtu mmoja!

Patently ridiculous.
 
Daah ingekuwa Rwanda huyo mama angepiga vigelegele kwa kutumia makalio
 
Kwahyo unataka na watanzania nao waanze kuiga kutukana?
Kwaakili hizi mda si mrefu mtaanza kudai haki ya kutaka kuolewa
 
4028.jpg


Mwendesha baiskeli anae share barabara na msafara wa Rais Donald Trump huko Sterling, Virginia, Jumamosi October 28, akimuingiza Rais "dole."

Wanasema Rais wa USA ndio mtu mwenye nguvu kupita wote duniani, lakini nguvu zake za kibabe mwisho wake Chumbe kwa kwenda mbele, hazingii ndani ya nchi, juu ya raia. Kumpinga Rais kwa namna yeyote ile "ruksa"!

Kwa hapa Afrika huyo mama angekamatwa angemeza hiyo baiskeli. Iliwahi kutokea South Afrika mwaka 2010, ma bodyguard wa Jacob Zuma waliruka kwenye magari wakambeba raia Chamani Maxwell, wakaondoka nae.

Source:
UPUMBAVU, USENGE, USHOGA ULOFA NA UKUMANINA WA MAREKAN UNATAKA ULETE TANZANIA??ANZA NA BABA YAKO KWANZA UNAPOST UOZA KUSHABIKIA WENDAWAZIMU
 
Demokrasia afrika( ya watu weusi) ,imewahi kufika,
Turikuwa bado watoto,ilibidi tuendelee kunyonya maziwa,vyakula vigumu,uwezo we kula hatuna,
 
Sababu tu USA inaruhusiwa na sisi tuige? US mtoto na Baba wanatukanana vp tuige na hiyo, muonye Baba yako kwanza home akiona sawa labda TZ pia itakua ruksa. USA ushoga ni legal vp tuige na hiyo?
 
Sababu tu USA inaruhusiwa na sisi tuige? US mtoto na Baba wanatukanana vp tuige na hiyo, muonye Baba yako kwanza home akiona sawa labda TZ pia itakua ruksa. USA ushoga ni legal vp tuige na hiyo?


Hapana, tusiige kila kitu, bali yale mazuri tu, kama hili la kuruhusu kumpinga Rais kwa gesture zinazotumiwa na raia dhidi ya raia wa kawaida wanavyopingana mtaani.

Okay, na wewe jaribu ku deal na hili swali ambalo kati yenu watetezi wa Rais hakuna aliyeweza kunijibu siku ya tatu leo:

Huo utamaduni wetu wa kutotukana unamlinda kila Mtanzania au ni utamaduni kwa mtu mmoja tu, Rais?
 
Hapana, tusiige kila kitu, bali yale mazuri tu, kama hili la kuruhusu kumpinga Rais kwa gesture zinazotumiwa na raia dhidi ya raia wa kawaida wanavyopingana mtaani.

Okay, na wewe jaribu ku deal na hili swali ambalo kati yenu watetezi wa Rais hakuna aliyeweza kunijibu siku ya tatu leo:

Huo utamaduni wetu wa kutotukana unamlinda kila Mtanzania au ni utamaduni kwa mtu mmoja tu, Rais?

Kutukana ni ushamba na utoto sio kwa rais bali kwa mtu yeyeote. Mtu yeyote anayetukana kwenye maongezi yake huwa namdharau, anaonyesha utoto na kutokomaa kwake kiakili, ina maana hawezi kujenga hoja hadi atumie lugha chafu. Sisapoti matusi katika level ya watu wa kawaida hadi kwa Rais, anayeona matusi ndo demokrasia aanze kumtukana mzazi wake nyumbani kwanza
 
Tunatofautiana tamaduni, hatufanani kwa kila kitu;; na ww ukoo wako unataka uchukue miaka mingapi kufanya hilo kwa wazaz wao?

Uko sahihi kabisa mkulu, Marekani wana desturi za hovyo nyingi tu. Na hizo wala hazina uhusiano na maendeleo. Ni ujuha wao tu ndo unawafanya wawe hivyo. Mbona Japan ambao wako mbele sana kwenye welfare of the citizens zaidi ya Marekani wana desturi nzuri ajabu?


Amanijua usifikiri kukiwa na maendeleo basi pia nayo maadili yanakuwa juu. wamerakni wamechanganyikiwa maadili yao yako kwa kiwango cha chini sana.
Hicho anachofanya huyo muendesha baiskeli kwa maadili yetu hakikubaliki kabisa. ni utovu wa nidhamu. hata katika ngazi ya familia mtoto akimfanyia yeyote yule achilia baba, lazima apewe nidhamu.https://www.jamiiforums.com/members/amanijua.213446/
 
Back
Top Bottom