Picha: Itatuchukua miaka 500 kumuonyesha rais dole!

Picha: Itatuchukua miaka 500 kumuonyesha rais dole!

Taso

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2010
Posts
2,517
Reaction score
2,439
4028.jpg


Mwendesha baiskeli anae share barabara na msafara wa Rais Donald Trump huko Sterling, Virginia, Jumamosi October 28, akimuingiza Rais "dole."

Wanasema Rais wa USA ndio mtu mwenye nguvu kupita wote duniani, lakini nguvu zake za kibabe mwisho wake ni ufukwe wa Atlantic and Pacific Ocean kwa kwenda mbele, hazingii ndani ya nchi, juu ya raia. Kumpinga Rais kwa namna yeyote ile "ruksa"!

Kwa hapa Afrika huyo mama angekamatwa angemeza hiyo baiskeli. Iliwahi kutokea South Afrika mwaka 2010, ma bodyguard wa Jacob Zuma waliruka kwenye magari wakambeba raia Chamani Maxwell, wakaondoka nae.

Source:
 
4028.jpg


Mwendesha baiskeli anae share barabara na msafara wa Rais Donald Trump huko Sterling, Virginia, akimuingiza Rais "dole."

Wanasema Rais wa USA ndio mtu mwenye nguvu kupita wote duniani, lakini nguvu zake za kibabe mwisho wake Chumbe kwa kwenda mbele, hazingii ndani ya nchi, juu ya raia. Kumpinga Rais kwa namna yeyote ile "ruksa"!

Kwa hapa Afrika huyo mama angekamatwa angemeza hiyo baiskeli. Iliwahi kutokea South Afrika mwaka 2010, ma bodyguard wa Jacob Zuma waliruka kwenye magari wakambeba raia Chamani Maxwell aliyemuingiza Rais Zuma dole, wakaondoka nae.

Source:
Tunatofautiana tamaduni, hatufanani kwa kila kitu;; na ww ukoo wako unataka uchukue miaka mingapi kufanya hilo kwa wazaz wao?
 
Tunatofautiana tamaduni, hatufanani kwa kila kitu;

Okay, sawa.

Huo utamaduni wetu unamlinda kila mtu dhidi ya matusi au ni utamaduni wa tabia ya Mtanzania dhidi ya Rais tu?
 
Wangesema kidole kimechelewesha viwanda Dhambi pekee nayopata kwa MUNGU nikuniumba ni kiwa mweusi
 
Back
Top Bottom