Picha: Itatuchukua miaka 500 kumuonyesha rais dole!

Picha: Itatuchukua miaka 500 kumuonyesha rais dole!

Najua anakuwa bado yuko Ikulu kalala kwa sababu barabara ikiwa nyeupe ni dakika 15 mpaka 20 kutambaa na Nyerere road mjini mpaka Airport kwa spidi zile za misafara. Sasa njia inafungwa masaa mawili kabla msafara haujapita, it means he was still canodling in bed wakati wanaanza kutusimamisha. It is that simple.

Yani masaa mawili ya raia kwako is nothing, takatata, hujali. Unasema unajali raia?
Ulisikia mwenyekiti wa kijiji amesimamishwa kazi kwa kupiga chabo kwenye nyumba za wanakijiji wake? Sasa na wewe unaposisitiza kuwa wakati huo anakuwa bado kalala na nkewe unaweza kuhisiwa kama mwenyekiti[emoji1] [emoji1]
 
mda mchache uliopita nimesikia huyo mwanamke amafukuzwa kazi!!!
 
jamani hivi kwa marekani kuonesha kidole hivyo inamaanisha nini?
pengine wenyewe wana maana tofauti.
 
Ulisikia mwenyekiti wa kijiji amesimamishwa kazi kwa kupiga chabo kwenye nyumba za wanakijiji wake? Sasa na wewe unaposisitiza kuwa wakati huo anakuwa bado kalala na nkewe unaweza kuhisiwa kama mwenyekiti[emoji1] [emoji1]

Kutoka Ikulu Magogoni Street mpaka JNIA Ukonga ni umbali wa maili 7 unusu. Cheki kwenye simu yako kama ina GPS.

Which means kwa mwendo wa bila kusimama, njia nyeupe mwanzo mwisho, at 60 miles/hour utachukua dakika 7 unusu. (Yale ma X6 ya Ikulu huwa yana clock 100miles/hour mitaani.) Lakini tuchukulie only 60mph, kwa sababu yata slow down kukata kona at Kivukoni Road, Gerezani Street and Nyerere road. Dakika saba unusu!

Sasa kwa nini tunasimamishwa masaa matatu kwa safari ya dakika saba unusu eti Kiongozi anapita?

You can't help but think hawa watu huwa wanatusimamisha wakiwa bafuni au wakiwa bado kwenye hunky punky vyumbani mwao. Halafu unasema unajali wananchi.
 
Hapo anapinga au anaonyesha alivyo na laaana..Trump ni mzee mwenye wajukuu unamtukana kipuuzi tu ni ujinga kabisa..
 
Huyo mama kwa mujibu wa BBC leo amefukuzwa kazini kwa hiko kitendo chake cha kumuonesha hilo dole raisi wa dunia.
 
4028.jpg


Mwendesha baiskeli anae share barabara na msafara wa Rais Donald Trump huko Sterling, Virginia, Jumamosi October 28, akimuingiza Rais "dole."

Wanasema Rais wa USA ndio mtu mwenye nguvu kupita wote duniani, lakini nguvu zake za kibabe mwisho wake ni ufukwe wa Atlantic and Pacific Ocean kwa kwenda mbele, hazingii ndani ya nchi, juu ya raia. Kumpinga Rais kwa namna yeyote ile "ruksa"!

Kwa hapa Afrika huyo mama angekamatwa angemeza hiyo baiskeli. Iliwahi kutokea South Afrika mwaka 2010, ma bodyguard wa Jacob Zuma waliruka kwenye magari wakambeba raia Chamani Maxwell, wakaondoka nae.

Source:
Mchezaji wa mpira ulaya akipewa Red card anampa mkono mwamzi akisema asante wa afrika anamfuata refa kumpa vitasa.
 
That's another thing.

Kamwe hawafungi barabara eti Rais anapita.

Huku kwetu mtu hata hajaondoka mjini, yuko Ikulu anaoga, ana safari ya Airport, watu wa Chanika, Chang'ombe, Gongo la Mboto, Vingunguti, Buguruni, Temeke Vetenari, mnasubiri mshafungiwa barabara rais anapita.

Barabara ikisafishwa nyeupe na mwendo ule wa misafara ni dakika 15, 20, tu kutoka mjini mpaka Airwing pale. Sasa kwa nini tunazima magari masaa mawili tunasubirishwa Rais anapita? It means wakati mnapoanza kusimamishwa huwa yuko Ikulu anaoga au bado kalala na mkewe! Kwani uongo?

Eti Rais wa Wanyonge. Unajali wanyonge gani we mzee?
hivi na Wale wanaosimamishaga msafara hua wanakaaga wap? ila kuna siku watu wa Mbeya walipiga msafara mawe
 
Sijui ni laana gani hili taifa imelipata, kwenye siasa, watanzania hupiga kura na kumchagua mtu wanayedai ni mzuri sana kwao,baada ya muda humgeuka waliyemchagua na kudai hafai.
Ni kipaji cha ujinga wa aina yake kung'ang'ania chama kimoja kilichokaa madarakani zaidi ya miaka 50.
Watanzania wanadhani kuna kiongozi wa dini anayeweza kuwafanya wapate pesa bila kufanya biashara au kazi.
Mtu na akili zake
Kila nchi na utaratibu wake... Tanzania unaruhusiwa kumkosoa Rais lakini siyo kumtusi
Acha unafiki wewe, wanafiki kama wewe sehemu yenu ni kwenye lile ziwa la moto, Jehanamu.
Ben Saanane yuko wapi baada ya kumkosoa Magufuli? Je? alimtukana rais? Mtu akikosoa anapotea, anapigwa risasi,anafungwa, wahanga ni Lema,Tundu Lissu,na Ben Saanane.
Kama angeshambuliwa risasi mkuu wa mkoa ,mngesema watu wasiojulikana?mbona wauaji wa kamanda Barrow walikamatwa wote?
Tanzania ya leo kama umeichoka familia yako basi mkosoe Magufuli tena kistaarabu tu kwenye media utapotea, kufungwa ama kupigwa risasi na watu wasiojulikana.
 
Tanzania unaruhusiwa kumkosoa Rais lakini siyo kumtusi. WEWE MGENI HAPA TZ??????
Atakua kaomba uraia Juz Juz huyo
Ukimkosoa rais ukiwa upinzan unaitwa [HASHTAG]#mchochez[/HASHTAG] ukiwa katika Chama tawala utaitwa [HASHTAG]#msaliti[/HASHTAG] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28]
 
  • Thanks
Reactions: mij
Marekani ni nchi iliyoendelea katika nyanja zote mkuu.
Kutukana ndo kuendelea? Hebu kamnyoshee mama yako mzazi hill dole lako tuone kweli kama hiyo Bali inaonesha maendeleo[emoji36] [emoji36] [emoji36]
 
Back
Top Bottom