That's another thing.
Kamwe hawafungi barabara eti Rais anapita.
Huku kwetu mtu hata hajaondoka mjini, yuko Ikulu anaoga, ana safari ya Airport, watu wa Chanika, Chang'ombe, Gongo la Mboto, Vingunguti, Buguruni, Temeke Vetenari, mnasubiri mshafungiwa barabara rais anapita.
Barabara ikisafishwa nyeupe na mwendo ule wa misafara ni dakika 15, 20, tu kutoka mjini mpaka Airwing pale. Sasa kwa nini tunazima magari masaa mawili tunasubirishwa Rais anapita? It means wakati mnapoanza kusimamishwa huwa yuko Ikulu anaoga au bado kalala na mkewe! Kwani uongo?
Eti Rais wa Wanyonge. Unajali wanyonge gani we mzee?