Picha hii inatia uchungu na hasira kwa serikali

Picha hii inatia uchungu na hasira kwa serikali

MkimbizwaMbio

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Posts
867
Reaction score
331
hoi-sewahaji.jpg

+b46NCA9IQAyjAAAAAElFTkSuQmCC

Abelina Kitochi Mgonjwa aliyekuwa amelazwa katika wodi ya Sewahaji katika Hospitali ya Taifa Muhimbili iliyopo jijini Dar es Salaam jana akilia nje ya wodi hiyo baada ya kukosa huduma kwa siku kadhaa kufuatiwa na mgomo wa Madaktari bingwa na Wauguzi wanaogoma kuishinikiza serikali nyongeza ya mishahara. Picha na Venance Nestory

------------------------
Ipo siku watu wataishiwa subra, na nchi hii patakuwa hapatoshi.
 
I can't wait anymore,subira hakuna tena,lililopo kwa sasa ni ku deal na viongozi mpaka kieleweke,tukimtoa mmoja kafara watashika adabu.
 
wenzake wamekula ngombe 50 mwanza,kwani yeye hakuichagua ccm?
 
Ni kweli inatia uchungu sana, lakini ni vizuri zaidi kuchimbua chanzo cha tatizo hilo. Kwa mawazo yangu chanzo ni wanaowapunja madaktari posho zao. Hao ndio wa kulaumiwa.
 
Kidumu chama cha mapinduzi!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Ni kweli inatia uchungu sana, lakini ni vizuri zaidi kuchimbua chanzo cha tatizo hilo. Kwa mawazo yangu chanzo ni wanaowapunja madaktari posho zao. Hao ndio wa kulaumiwa.

Usiogope kusema, Chanzo ni JK na Serikali yake.
 
haki haiombwi serikali inalazimika kulipa madaktari na si vinginevyo wkt umefika kwa wtz kusimama imara na kuipinga serikali kwny mambo yanaloligusa taifa
 
inahuzunisha zaidi pale ambapo viongozi wao walio wachagua hawawajali na wala hawaambiliki ila wananifurahisha pale wanapopewa kofia kanga na tsht huku wakiwazomea wapambanaji wa ukweli watz tubadilike jamani...ishu ya madokta ni yetu sote
 
Serikali si inajifanya kibri.. Madaktari wanawaonesha kwamba wao wanajua zaidi.
 
natamani kama ningekuwa bilionea ningewalipa warudi kazini serikali inawatesa sana afu wanaokaa,kusimama na kulala poshoz ndio kubwaaaa,wajinga ndio waliwao.
 
vilio na machozi - damu za watu wanaopoteza maisha vitakuwa juu ya SERIKALI YA CCM NA VIONGOZI WAKE

Mungu TUSAIDIE WATANZANIA
 
jamani, ................mbali na huyo mama anayehojiwa na mwandishi wa habari...................mimi hao akina mama wenye watoto wananiliza ....................... sijui watoto hao wanaumwa nini............... malaika wa Mungu, wamekosea nini kuzaliwa nchi hii??................. na huduma ndo hivyo tena.....................

ee Mwenyezi Mungu zuia magonjwa kwa wakati huu ...................angalau kwa wale wasioweza kukwea mapipa kutibiwa india..................... hadi serikali imalize michakatozzzzzzzzzzzzz.............................
 
...As we cry today, JK&Co. will cry forever... Natamani Mungu angepokea sala yangu bila editing yoyote
 
Back
Top Bottom