IGP Sirro alituahidi kumkamata Mange Kimambi kwa udi na uvumba, leo hii tunamuona akipiga picha na Rais wa JMT. Ndio kusema hakuikosea Jamhuri?

Kamanda Asiyechoka

JF-Expert Member
Sep 13, 2020
1,428
2,000
Ni cardinal principle kuwa jinai haina mwisho. Ndio maana hata kama ulitenda jinai baada ya miaka 20 ukikamatwa wanaanza na wewe.

Mange alitukana na kukashifu serikali. Igp Sirro akasema lazima amkamate kwa vyovyote vile. Sasa hii ya Mange kupiga picha na rais akiwa Usa si kumkatisha tamaa chief arresting officer wa Tanzania?

mnage.jpg
 

darcity

JF-Expert Member
Jul 20, 2009
6,215
2,000
Kamanda umesahau Da' Mange alivyowasapoti!? Mkamuunga mkono. Akiguswa mnatukana...akaja Kigogo 14. Kumbe ipo siku Lissu pia mtamsaliti na kutaka afungwe kwa kutoa taarifa za uongo kuwa Rais 'yupo mateka' na Majaliwa ndio anaongoza nchi.
 

USSR

JF-Expert Member
Jul 15, 2015
6,317
2,000
Ni cardinal principle kuwa jinai haina mwisho. Ndio maana hata kama ulitenda jinai baada ya miaka 20 ukikamatwa wanaanza na wewe.

Mange alitukana na kukashifu serikali. Igp Sirro akasema lazima amkamate kwa vyovyote vile. Sasa hii ya Mange kupiga picha na rais akiwa Usa si kumkatisha tamaa chief arresting officer wa Tanzania?
Akanyage bongo aone

USSR
 

Nyamatare1987

JF-Expert Member
Mar 29, 2021
417
500
Ni cardinal principle kuwa jinai haina mwisho. Ndio maana hata kama ulitenda jinai baada ya miaka 20 ukikamatwa wanaanza na wewe.

Mange alitukana na kukashifu serikali. Igp Sirro akasema lazima amkamate kwa vyovyote vile. Sasa hii ya Mange kupiga picha na rais akiwa Usa si kumkatisha tamaa chief arresting officer wa Tanzania?
Bibi Samia ndo alikuwa anampa siri za Ikulu Mange kisha akaamia kwa KigogoπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
 

kalonji

JF-Expert Member
Feb 17, 2021
6,327
2,000
Kamanda umesahau Da' Mange alivyowasapoti!? Mkamuunga mkono. Akiguswa mnatukana...akaja Kigogo 14. Kumbe ipo siku Lissu pia mtamsaliti na kutaka afungwe kwa kutoa taarifa za uongo kuwa Rais 'yupo mateka' na Majaliwa ndio anaongoza nchi.
Mange katumia fursa kavuta cash kwa jiwe kigogo mshamba kachezea fursa jiwe alikuwa na cash nyingi Sana ya kuchezea kigogo kachezea shilling
 

Matola

JF-Expert Member
Oct 18, 2010
42,874
2,000
Ni cardinal principle kuwa jinai haina mwisho. Ndio maana hata kama ulitenda jinai baada ya miaka 20 ukikamatwa wanaanza na wewe.

Mange alitukana na kukashifu serikali. Igp Sirro akasema lazima amkamate kwa vyovyote vile. Sasa hii ya Mange kupiga picha na rais akiwa Usa si kumkatisha tamaa chief arresting officer wa Tanzania?
Mbona wamemshindwa Lisu na akapata ndege kuelekea duniani?

Ndio sembuse Mange ambaye yupo kwenye Authority za Marekani?

Kule Marekani umeona mama kuzungukwa na mibunduki ya makirikiri?
 

Twilumba

JF-Expert Member
Dec 5, 2010
9,083
2,000
Ni cardinal principle kuwa jinai haina mwisho. Ndio maana hata kama ulitenda jinai baada ya miaka 20 ukikamatwa wanaanza na wewe.

Mange alitukana na kukashifu serikali. Igp Sirro akasema lazima amkamate kwa vyovyote vile. Sasa hii ya Mange kupiga picha na rais akiwa Usa si kumkatisha tamaa chief arresting officer wa Tanzania?
Namnukuu Kamnada Siro
"Nasema Hivi Jinai huwa haiishi kwa hiyo usijidanganye leo ukadhani ipo siku jinai uliyotenda leo itaisha sahau nakueleza"
 

Kong Chi

JF-Expert Member
Mar 15, 2021
546
1,000
ni manazi ya CCM tuu ndio yanayofikiri Mange kafanya kosa la jinai, hangaikeni na kesi yenu ya kubambika maana inaonekana mbowe atawatia aibu sana
 

MGOGOHALISI

JF-Expert Member
Apr 16, 2011
1,001
2,000
Pamoja na kwamba Mange alimtukana Magufuli na aina yake ya uongozi matusi yote aliyoyajua yeye lakini tunaona mama Samia ambaye alikua makamu wa raisi kwa muda huo anatengewa muda wa kupiga picha na Mange.

Kwa profile ya uraisi ilivyo kubwa sidhani kama hili lilitokea kwa bahati. Wale tunaofuatilia wanasiasa tulijue hilo, mwanasiasa akishapata anachohitaji kwa oponent wake basi mengine yote ni mbwembwe za kusherehesha.
 

kina kirefu

JF-Expert Member
Dec 14, 2018
4,375
2,000
Ni cardinal principle kuwa jinai haina mwisho. Ndio maana hata kama ulitenda jinai baada ya miaka 20 ukikamatwa wanaanza na wewe.

Mange alitukana na kukashifu serikali. Igp Sirro akasema lazima amkamate kwa vyovyote vile. Sasa hii ya Mange kupiga picha na rais akiwa Usa si kumkatisha tamaa chief arresting officer wa Tanzania?
Kama mnavosubiria kumkamata Profesa Edward ngoyai lowasa

Mahayawani makubwa nyie
 

LICHADI

JF-Expert Member
Feb 4, 2015
3,549
2,000
Mange alikuwa sahihi sana kumpinga yule jamaa maana kati ya watu waliompigia kampeni mange alikuwa namba moja, hata mama mwenyewe inawezekana alikuwa hamkubali kabisa yule mtu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom