Picha: Hali ya Muhimbili kwa sasa inatisha

Picha: Hali ya Muhimbili kwa sasa inatisha

Mungu kama upo kweli na unawaona hawa jamaa wakiendelea kutuibia raslimali zetu kwa kulindwa na majeshi yetu Mtwara kwa kweli tunasikitika tunakuomba MUNGU ufanye Jambo ili kutuokoa na hali hii. Mungu uliweza kuwavusha wana wa Israeli kutoka utumwani Misri, sasa nasi hatuna cha kusema tunakuomba utuonyeshe jambo moja tu kabla mwaka haujaisha huu, Sasa tumefikishwa mahali ambapo hatuwezi vumiliatena wakati wao wakipanda ndege na kuwapokea wanyang'anyi kwa jina zuri la wawekezaji. EE MUNGU SIKIA KILIO CHETU.

Acha kumsumbua Mungu wetu wewe; ulichagua mwenyewe, ukashangilia mwenyewe. Tulia kama upo kwa kinyozi. Walipogoma madaktari ukasema wanatetea maslahi yao.

Jiulize, kama ungekuwa Daktari wa zamu. Ukaingia wodi kama hii; ungefanyaje? Ukiwapa discharge wote wakafie kwao unaambiwa wewe si mwadilifu. Kipi bora? Mtu anakuja na ugonjwa wa homa anaondoka na TB. Mwingine anaondoka na ukurutu wa kutisha. Wakikataa madaktari tujue wameyaona tofauti na walivyofundishwa.

Tumwombee Mungu ulinzi Ulimboka wa watu, aliyaona haya moyo wake ukamsuta, akatuambia tukamwona mroho. Mungu tu atusamehe. Serekali yetu Tukufu yenyekusikia kilio, hebu tubadilishe tena vipaumbele vyetu.

Tusitishe kidogo barabara tujenge hospitali mpya moja tu yenye vifaa bora kwani kila mtu Tanzania ni mgonjwa fulani hivi.

Tunamkumbuka babu wetu wa Loliondo jamani. Laiti tungekuwa na hospitali yenye Mabingwa wote mahali pamoja. La Loliondo lingekuwa cha mtoto
 
Nisiongee tu....LAKINI NASEMA IPO SIKU TU WAATANZANIA wataamka...
 
Hiyo picha imepigwa wakati kuna unafuu! Kuna wakati wgonjwa wanaolala chini wanajazana hadi inabidi ufanye sarakasi kuyapita magodoro kumwona mgonjwa aliye upande mwingine wa wodi.

Hali ni mbaya sana,halafu bado kuna watu wanajitia ukichaa kutetea serikali iliyoshindwa. Hebu ona hapa,jee huyo mgonjwa wako utapataje nafasi ya kumuona? Tanzania kweli ni MAJANGA!
ImageUploadedByJamiiForums1375460038.704299.jpg
 
hivi eti watu wanajiita wa prof wanafanya kazi kwenye mazingira kama haya.
mda wote kutaka kusifiwa sijui senoir,sijui chief,sifa za kijinga

tanzania hakuna maprofesa wote feki,na wengi wao wanaishi kinafiki na kuburuzwa na wanasiasa,ata kwenye mambo muhimu yanayohusu proffesen zao.
hakika kwa profesa au specialist anayefanya kazi kwenye mazingira kama aya,hawezi ona ufalme wa mungu.
yaani mwezenu ulimboka kaanzisha harakati za ukombozi mkashindwa kumsapoti,yaani sijui visomo vyenu vina faida gani kwani hamna tofauti na watoto wa darasa la 3.
 
Hiyo mbona kawaida tu ndugu yangu.Sie wenzio tushazoea.Sisi hospitali yetu 'ya rufaa' ya Temeke hadi maiti zinalazwa chini,hakuna pa kuziweka. Kuna jambo lazima lifanyike ili tuboreshe huduma za afya?Afya ndio kila kitu, tutajengaje taifa letu wakati afya mgogoro?
 
Kawaida sana hiyo tena tumelala kwa kujinafasi namna hii wodi imejaaa? Ijae ndo ya maji hii nyie chadema vipi? Haya ndio maendeleo, madaktari waligoma kwa manufaa yao sis wala hatukuwaunga mkono na hatutawaunga mkono kulala chini wodini tunapenda nyi pigeni kelele weeewe hamna kitu labda muumlete obama ndo tutalala kitandani mwachen jk hausiki na hili na huu upepo utaisha mtazima vi pc vyenu mtalala hapa mi namsubir dr aje, ma dr wenyewe wanajua kuturuka kishkaji wakija hawana noma
 
NUKUU ZA KIKWETE 2012
''Madaktari wanagoma ili walipwe mamilioni ya pesa nyingi na hawana utu kabisa, serikali imeyafanyia kazi madai yote ya madaktari kwa kuboresha huduma zote za msingi za Afya.
Madaktari wanatumiwa tu na wanasiasa fulani(Chadema?!) kufanya mgomo ili nchi yetu isitawalike, tuwapuuze tu.
Dr. Ulimboka ni muongo, mzushi na muuaji wa watanzania!!''

*NOTE
Na bado watanzania tutaendelea kuvuna tulichokipanda kwa kukubali kuwa wajinga kwa kumchekea Kikwete na wendawazimu wenzake serikalini, huu ni mwanzo tu, makubwa zaidi yanakuja. Madaktari walifanya ya kwao kuonyesha(Address) kuwa kwenye sekta ya Afya kuna matatizo makubwa yanayohitaji kutatuliwa kwa haraka na ukamilifu, watanzania tukashindwa kuwaunga mkono inavyopaswa na tukabaki kuwanyoshea vidole na kuwachukia tu, wasomi wetu hao wakabuni njia nyingine za kuendelea na maisha yao na kwa sasa wametulia wanakula kwa ujanja na urefu wa kamba zao za kitaaluma kimya kimya huku wakisema kila mtanzania abebe mzigo wake......
Believe me, itahitaji miaka mingi sana(Labda zaidi ya 20) kuja kupata madaktari jasiri sana kama wale kuja kufanya kitu kama kile.
 
Nyinyiemu wana macho lakini hawaoni wanamasikio lakini hawasikii
 
Nadhani hakuna wa kulaumiwa kama sio sisi watanzania/raia wenyewe,madaktari wanaowahudumia wagonjwa walipoyasema haya,tuliungana na watawala kuwabeza kuwa ni wachoyo wa mishahara minono na hayo madai ya kutokuwa na vifaa ni geresha ya kuhararisha madai yao ya nyongeza za mishahara.
Sasa kila anayefanikiwa kufika mahospitalini anafanikiwa kujionea mwenyewe hali halisi(shamba darasa).
Natoa rai kwa watanzania tusiwe wepesi wa kubeza mambo bila kujua undani wake,kwa kufanya hivyo hata wale ambao wangesaidia kuleta mabadiliko wanakata tamaa,inabakia mtu kujiangalia mwenyewe.
Nadhani ungewauliza hao waliolala chini huwezi kumkuta ndugu wa kiongozi wala ndugu yake na daktari yeyote.ni watanzania wakawaida ambao hukumbwa na matokeo ya washabiki wa mambo bila kujali matokeo yake.
Hata tunaona nchi za wenzetu zilizoendelea huwa wanasimamia madai ya msingi ili serikali yenye kukusanya kodi kutoka kwa raia wake iyashughulikie.
 
Hii ni Hospitali ya TAIFA, ya RUFAA.....MUNGU turudishie AKILI na BUSARA nchini kwetu

Mungu hana makosa wala hakuwahi kuchukua akili zetu! Yeye anashangaa Watanzania kutokutumia akili na utashi aliotukirimia! Waje akina HAMY-D na Thatha wabishane na huu uzi. Hawa mbwa ndo wametufikisha hapa kwa kuwalamba miguu na makalio viongozi wa CCM!!
Watanzania tuna namna moja tu, "box la kura". Tukiamua tunaweza ila kama tutaendelea na hawa nyani, tutavuna mabuwa tu kila mahali.
 
Hali hii inasikitisha sana, hasa unapokumbuka kwamba katika ziara ya Obama serikali imetumia jumla ya Tshs Billioni 8! fedha ambazo zingeweza kuboresha mazingira ya hospital yetu kwa kiwango kikubwa sana. Madaktari katika mgomo wao waliyaweka yote haya wazi cha ajabu ni sisi watanzania hatukuweza kuwaelewa na watawala wakatumia udhaifu huo wa watanzania kuwafitinisha madaktari na watanzania!. Kinachojidhihirisha katika hali hii ni kimoja tu kwamba viongozi wetu hawana uchungu na watanzania! wao wanajali maslahi yao binafsi. Inauma sana! for how long shall we continue like this?
 
hakuna jipya hapa kila mtu abafaham watu hulala chibi muh2
 
hakuna jipya hapa kila mtu abafaham watu hulala chini muh2
hakuna cha kustaajabisha ki hivyo
 
Du ama kweli ukistaajabu ya Mussa utayaona ya Firauni,, Ngoja tusubirie LUMUMBA team watakupa majibu tu maana niliwasoma wanadai,

1. JK amevunja reekodi ya marais waliomtangulia kwa kuwa na Diplomasia ya kutisha na kuwaleta wakubwa wa dunia hapa.
2. Ahadi ya maisha bora kwa kila Mtanzania imetimilika nadha 2015 watashinda kwa tetemeko la Ardhi kuliko la Japan

CC. FaizaFoxy, Ritz, ifweero, babayako, simiyu yetu, khataan,njiwa
 
Oh my God kila siku naandika hapa umaskini tulionao unatisha
watu wanakuja hapa wanaandika Jk amefungua barabara nyingi for what?
Mkuu bila kusahau ufisadi unaofanywa na maccm hela zilizofichwa nje zingefanya haya mambo
sasa deni la taifa ni trilion 24 na hatuoni kinachofanyika kama sio kiini macho cha barabara
hatuna hospitali, maji safi na salama, shule watoto wanakaa chini hadi leo
God have mercy on us

Uko sawa 10009%..
Kilichonishangaza toka kwa Baba MwanaAsha ni,kuomba wafadhili ktk jambo ambalo umuhim wake ni mdogo kuliko vingi vinavyohitaji misaada..
1,Afya
2,Elimu bora
Chenji ya Rada walisema itaenda kusaidia usambazwaji wa Vitabi na Madawati,
Lakini hadi leo takwimu sahihi ni wapi vimepelekwa vitabu,hamna hata Madawati hamna.. Mkuu kalala tu White House..
Hovyo kabisa
 
Mkuu Chakaza ama kweli Tz ni zaidi uijuavyo
Kweli madaktari waligoma watu wakaongea maneno kibao
Kumbe walikuwa right
kweli ukisoma vingine humu JF sasa inabidi ujiridhishe kwanza
Tuliopo nje tukajua kweli wananchi wanasema madaktari wanajitafutia mishahara minono kumbe mh
ama kweli Tz everything is possible. Kwa nini magonjwa ambukizo\i yaishe Tz
Watz tuamke maana hali inatisha leo unatetea chama chako kesho upo muhimbili
 
Back
Top Bottom