PICHA: Chuki ya Dola dhidi ya wananchi inatoka wapi?

PICHA: Chuki ya Dola dhidi ya wananchi inatoka wapi?

Ni wasiwasi na uhalisia wa hizi picha kama ni kweli zimepigwa na polisi. Sidhani kama polisi wanaweza kuandika kosa ni kudai utawala wa kisheria.
 
Watu na jesca tu...kituko cha kosa la watuhumiwa hawakioni....
 
Tutaona mengi awamu hii..ila tuendako hakuna mwisho mwema
 
!
!
Kuna watu hudai kwamba kwenye Jeshi la Polisisiem hakuna watu wenye weledi, nilikuwa nabishaga.
 
Ukiwa msibani aliyefiwa utamjua tu.

Mwenye msiba hapo ni Salum Mwalimu tu

Wengine wanaitumia misiba kutafuta mabwana na ni vyema waambatanishe na namba zao.
 
Mbona sielewi elewi hii movie
 
La kiinglish litakuwaje vile? Me nataka la kiinglish bwana
 
Ni wasiwasi na uhalisia wa hizi picha kama ni kweli zimepigwa na polisi. Sidhani kama polisi wanaweza kuandika kosa ni kudai utawala wa kisheria.
Je hujui kwamba katika awamu hii hilo dai ni kosa? Ni kwa sababu tu ya mwandiko kasi hawana muda wa kuandika maneno yote hayo, neno uchochezi linatosha. Hujui hadi humu JF kuandika neno ki.la.za ni kosa kwa sasa!
 
Hii safi Sana itapunguza chokochoko Na kuweka record sawa.
 
Hivi kudai democrasia na utawala wa sheria nayo ni kosa????.....halafu kuna haja gani ya kutaja kabila la mtu??......Are they kidding??!
 
!
!
Kuna watu hudai kwamba kwenye Jeshi la Polisisiem hakuna watu wenye weledi, nilikuwa nabishaga.

Ni wasiwasi na uhalisia wa hizi picha kama ni kweli zimepigwa na polisi. Sidhani kama polisi wanaweza kuandika kosa ni kudai utawala wa kisheria.
Kwani hizi picha zimepigwa na Polisi au ni raia wenyewe kama ile Challenge ya Museveni ?
 
Back
Top Bottom