PICHA: Chuki ya Dola dhidi ya wananchi inatoka wapi?

PICHA: Chuki ya Dola dhidi ya wananchi inatoka wapi?

lil wayne

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2016
Posts
992
Reaction score
905
Napata shida kuweza kutambua adhma ya walioko kwenye dola dhidi ya wananchi wanao ongozwa.

Katika hali tulionayo hivi sasa ya matukio ya kutisha, naona haja ya dola kuboresha na kuimarisha mahusiano na wananchi wake ili kuweza kupambana vyema na matukio ya sasa. Ila cha kushangaza inaonekana kuna vitu vinafanyika kwa lengo l kukomoa wengine bila kujua kuwa yanatengeneza chuki baina ya pande mbili.

Nini mantiki ya haya ya ziada ikiwa mtu amekili kosa na taratibu za kisheria zipo?

Tuwe makini sana.
1472219240069.jpg

1472219230749.jpg
1472219220101.jpg
1472219199883.jpg

1472219186645.jpg

1472219175092.jpg

1472219153061.jpg
 
Hivi kudai utawala wa sheria ni kosa..Hilo bongo likowapi na Mimi nilivae....na mahakimu Waite wakamatwe.
 
Mbona serikali inajidhalilisha yenyewe nila kutambua,maana hata wenzetu nchi Jirani wakiona wanajua kabisa nchi yetu haifuati utawala wa sheria,ndio maana wananchi wanaandika mabango ili kudai haki,
 
Back
Top Bottom