Picha - Athari za kubeba madawa ya kulevya - (drug mules)

Picha - Athari za kubeba madawa ya kulevya - (drug mules)

Lzima tupate pesa za uchaguzi 2015, Richmond na EPA hazitoshi kabisaaaa.
 
Ingekuwa katajwa lwakatare au kamanda wa cdm ingekuta yuko centro tayari ila kwa sababu ni wenzao hakuna ushahidi wa kutosha.inchi hii!!!!!yahitaji akili za ziada kuijua na kuikubali
 
Ridhiwani, Kwa nini wewe?

Wanajukwaa, wale ndugu zangu tunaofunga pamoja. Salaam kwa jina la aliye mkuu wa yote. Napenda kuchukua nafasi hii kutoa hoja yangu ambayo ndio gumzo la hapa mujini kuhusiana na mwanawetu, mtoto wa Rais, Ridhiwani Kikwete.

Ndugu yetu ridhiwani amekuwa akituhumiwa kwenye kashfa nyingi sana. Anatuhumiwa kwenye ufisadi na kuingilia uongonzi wan chi, hata kwenye uongozi wa vilabu vya mipira.

Mbaya zaidi ni hizi tuhuma kwenye mdawa ya kulevya. Licha ya Idd Azzan, Ridhiwani Said Mohamed Saad na Kinje Ngombale Mwiru pamoja na Joe Kusaga, wanatajwa sana hapa mjini kuhusiana na madawa ya kulevya. Habari ambazo siyo rasmi kutoka Afrika Kusini zimewataja hawa watu kama vinara kuwabebesha watoto wa watu madawa.

Kama raia mwema, tunamuomba ndugu Ridhwani, kutokana na nafasi ya babake, aielezee umma kwamba hausiki na hiyo biashara haramu inayowaangamiza vijana wengi hapa nchini.
 
Nipo hapa Kenny Garden nakunywa supu ya ulimi...

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
niliwahi kula trupa ya kuku hapo balaa,
Pama B pia wana supu nzuri sana,
 
So sad. Kumbe PICHA hufundisha zaidi. Naona watu wamekereka hata kufikia kulamba ndimu. Hiyo ndiyo kizazi cha money by any means!
 
So sad. Kumbe PICHA hufundisha zaidi. Naona watu wamekereka hata kufikia kulamba ndimu. Hiyo ndiyo kizazi cha money by any means!

yaan we acha tu nilikuwa nasikia tu kuhusu huu ubebaji ila leo nimejifunza haswa!! wana roho mbaya sana hawa watu sema kwa nchi yetu watamfuta wa kumtoa kafara na wahusika wakaendelea na maisha yao
 
A picture is worth a thousand words. Hii iwe funzo kwa washenzi wanaongamiza watoto wetu kwa kuwabebesha nakuwauzia unga.
 
Alafu mweusi huyu, wazungu nao wanabeba
 
Sasa wanamezaje hadi zinakuwa nyingi kiasi hicho? Halafu wanajuaje hazitatoka kabla ndege haijatua? Jamani wanazimeza na mate au aina fulani ya mafuta? How do they slip down until they reach there. Guys, I am confused.

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
Idd Azzan
Joe Kusaga
Kinje Ngombale Mwiru
Ridhiwani Kikwete
Nk........

Fanyeni la maana muwatume watoto nao wameze hivi vidonge tuone itakuwaje?

eee bhana eee mbona mbona majina yanazidi kurefuka tuu ?
 
Vijana watafuta maisha kwa njia ya mkato... Mwisho wake ni hapo... Kifo
 
A man died aboard an airplane in flight. As it turned out due to an overdose of cocaine located in her stomach. The mail was a "drug mules" who swallowed cocaine capsules before the flight. Doctors said one of the capsules of cocaine in the stomach exploded and killed him.

Keep away with this type of photography for people who are sensitive or otherwise interfere with its moral or ethical. Not recommended for those people who have heart disease.

article-1266586114833-08591596000005DC-892982_636x742.jpg



article-1342417-0291BED80000044D-477_468x351.jpg


tumblr_lrodusuaKA1qzu4e6o1_500.jpg


Exploit%20your%20stomach%20by%20drugs1.jpg

idi azan una raha sana sasa. but soon mbele ya allah utajibu haya maswahibu
​
 
Back
Top Bottom