Du.. HatareAjali kazini hiyo. Sasa mnategemea vijana tufanye kazi gani?...tukienda maofisini kuna vimemo..tukianzisha biashara wagambo hao..ukienda kuomba mkopo unaambiwa huna assets..sasa mnataka vijana tufanyeje?....wengi mnaokandia 'MULES' humu mna vi ajira vyenu vya vimemo...In short ni kwamba vijana tumeshachoka tumeshagive up na life...
Du.. Hatare
Ni hatari lakini mkuu....unafikiri maisha yatakuwaje...??
Imagine huna ajira then ukajidunduliza ukafungua kibanda chako cha chipsi una amka asubuhi unakuta kimevunjwa na watu wa jiji..unasema poa unapata I dea ya biashara nyingine kubwa unaaenda kuomba mkopo benk unaambia haukopesheki.....
Na kijana una matumizi na watu kibao wanakutegemea.....unafikiri nini kitatokea.....katika mazingira kama hayo....?
nina video moja yaan ni hatar na inatisha ilitokea mbeya