Picha 7 za vurugu kubwa zilizotokea Kasulu Kigoma Kumpinga Dr. Slaa......yakiwemo mabango makali

Money Stunna

JF-Expert Member
Aug 9, 2011
13,070
2,000


Baada ya mkutano wa Dr. Slaa Kuvunjwa kwa fimbo na mawe, kilichofuata baadae ni mapambano kati ya polisi na wananchi wanaompinga Dr. Slaa
 

Balali

JF-Expert Member
Dec 29, 2012
903
0
Ukizitazama picha shusha macho kwenye makanyagio yao, ukweli umasikini na ujinga wetu watanzania ni mtaji mkubwa kwa ccm
 

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Dec 2, 2011
19,160
1,250
Ukizitazama picha shusha macho kwenye makanyagio yao, ukweli umasikini na ujinga wetu watanzania ni mtaji mkubwa kwa ccm

Umeona eenh atleast unaona kwa jicho moja!!!!!

Halafu unaenda kwa watu hawa kuomba kura kwa kutumia helicopter na hawahoji!!!!!

Fumbua na jicho la pili mkuu!!!!!!
 

Balali

JF-Expert Member
Dec 29, 2012
903
0
Umeona eenh atleast unaona kwa jicho moja!!!!!

Halafu unaenda kwa watu hawa kuomba kura kwa kutumia helicopter na hawahoji!!!!!

Fumbua na jicho la pili mkuu!!!!!!


1. Hujaelewa kabisa maana ya kauli hiyo, miaka 50 ya uhuru unaweza kutuambia sababu ya hao watu kuonekana hivyo kwenye makanyagio yao?

2. Je ccm inaweza kujitapa baada ya kuitawala Tanzania 50yrs bado wananchi wanaonekana hivyo? kweli hayo ndiyo maendeleo?

3. Unadhani kama sio ujinga na umasikini wa uelewa katika hali kama hiyo bado mtu anaweza kuishabikia ccm?
 

MAPUMA MIYOGA

JF-Expert Member
Jan 30, 2013
3,774
2,000
Hapo kweli hakuna watu bali watu ambao ni sawa na taka. Angalia huyo mwenye sngland ya njano, huangalii mara mbili kujua kuwa ni viroba tupu hapo na siwezi fikiria hata kama alishawahi kupiga kura huyo.
 

Rich Pol

JF-Expert Member
Oct 11, 2013
7,857
2,000
Huwezi kukoroga sumu kisha uionje kujua ukari wake hata siku moja, itakudhuru tu kama siyo kukuua!

Body without head
 

Sungurampole

JF-Expert Member
Nov 17, 2007
985
195
Inasikitisha kuwa kuna watu wanafurahia na kuyashabikia haya wakifikiri ni ya Chadema lakini hizi chuki zinazopandikizwa zitatugharimu baadae na pia siku zijazo tutashindwa kujua zimetokea wapi kumbe sisi wenyewe tulipandikiza. Viongozi wa nchi sijui wako wapi au haya hayawahusu?
 

Uledi

JF-Expert Member
Mar 16, 2011
583
500
Dah siamini kama ubaguzi umekuwa mkubwa kiasi hiki. Yaani Wachaga sana wanaonekana kama aliens kiasi cha kupigwa vita hivi! Na dhani vita ya kikabila haiko mbali.
 

Money Stunna

JF-Expert Member
Aug 9, 2011
13,070
2,000
Dah siamini kama ubaguzi umekuwa mkubwa kiasi hiki. Yaani Wachaga sana wanaonekana kama aliens kiasi cha kupigwa vita hivi! Na dhani vita ya kikabila haiko mbali.

huu ukabila naona unachochewa na watu wachache .Tanzania uwa hakuna ukabila
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom