Photo of the day

Photo of the day

Duh nakala kwa Ofisi ya CCM??!! KWELI TUMETOKA MBALI
 
164828_1820035979570_1911001_n.jpg



Kumbe Kaputura na Track Suit ni Mavazi ya kihuni
Hiyo ndiyo nidhamu ya kazi, uzalishaji sifuri.
 
Tanzanians should take a cue from this ingenious creature. Rather than wait for the leaves to fall, it has used it initiative to achieve its objectives
​
Huyo atakuwa na undugu na yule wa Mazizini Ukonga anayeitwa Mawimbi, wote nimewapendea ubunifu wao. Inavyooneka huyu ni dada na yule wa Ukonga ni kaka, kama sio mume na mke. Kwikwikwikwikwikwikwikwiiii...
 
Dah!! Aisee nimecheka sana kiukweli hasa hapo kwenye nakala kwa ofisi ya ccm du! kwanimeamua nimwoneshe Baba yangu tu hapa hi barua ananipa story sasa kuhusu hi bendi na hicho kiwanda dah!
 
Enzi hizo mbunge Ndugu Nsilo Swai aliwahi kutolewa bungeni kwa kuwa aliingia na jeans na T-shirt. Hizi mini zinazovaliwa leo hii ziliwahi kupigwa stop enzi Rashid Kawawa alipokuwa Waziri Mkuu. Ilikuwa kwa wakina dada/mama ukikatiza mtaani na nguo ambayo urefu wake ulikuwa juu ya goti unashikwa na mgambo. Tuliyapitia yote hayo, lakini cha maana ni kwamba utamaduni (culture) ni hai. Utamaduni lazima ubadilike kutokana na wakati, usipoweza kubadilika utakufa. Pamoja na kwamba kuna nyakati ninashangaa na vivazi vya miaka hii ya sasa, sitathubutu kamwe kushindana na ukweli wa kuwa kila kitu na wakati wake. Tusipokubali kubadilika na kubadili fikra zetu tutazolewa na mkondo.
 
By wisdom a house is built, and through understanding it is established; through knowledge its rooms are filled with rare and beautiful treasures.
 
kama ni zanzibari hapa! huyu sio mbuzi, bali ni mtu, anawinda sasa haya! nyie dhanieni ubunifu tu!
 
solarcamel-lead01.jpg


Kenya’s camels recently started sporting some unusual apparel: eco-friendly refrigerators! Some of the African country’s camels are carrying the solar-powered mini fridges on their backs as part of a test project that uses camels as mobile health clinics. Organizers hope the eco-friendly transport system will provide a cheap, reliable way of getting much-needed medicines and vaccines to rural communities in Kenya and Ethiopia.

Read more: Solar-Powered Camel Clinics Carry Medicine Across the Desert | Inhabitat - Sustainable Design Innovation, Eco Architecture, Green Building
 
mhhhh Mbuzi Mzee izi foto sijui uwa unazipataga wapi
 
Last edited by a moderator:
Dhaifu angekuwa mbunifu angalau kama huyo mee nadhani tungepiga hatua kidogo kwenda mbele, badala ya kupiga hatua kurudi nyuma kama inavyotokea sasa.

sisi ndio dhaifu, si tulimchagua wenyewe?
 
Ubunifu mzuri sana. Nimeipenda hii.
 
huyo jamaa akitoka hapo anakwenda kumpa demu pesa zote
 
Back
Top Bottom