Phone lost

muima

JF-Expert Member
Jul 30, 2014
276
225
Wanajopo naombeni kusaidiwa kuitrace simu yangu iliyopotea/kuibiwa... Mwenye ujuzi huo tuwasiliane 0652823089
 

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Sep 25, 2015
7,229
2,000
Kwa njia rahisi tu.

Hakikisha unajua imei ya hiyo simu yako

Uwe na uthibitisho wa umiliki halali wa hiyo simu(risiti)

Lost report ya polisi.

Pia ufungue na jalada la kuibiwa hapo polisi baada ya hapo rudi nikuunganishe na mtu wa kukusaidia ila atataka hela tu. Minimum of 30k
 

muima

JF-Expert Member
Jul 30, 2014
276
225
Kwa njia rahisi tu.

Hakikisha unajua imei ya hiyo simu yako

Uwe na uthibitisho wa umiliki halali wa hiyo simu(risiti)

Lost report ya polisi.

Pia ufungue na jalada la kuibiwa hapo polisi baada ya hapo rudi nikuunganishe na mtu wa kukusaidia ila atataka hela tu. Minimum of 30k
Asante mkuu, nimeku pm
 

1gb

JF-Expert Member
Jun 30, 2013
1,842
2,000
Pole sana mkuu
Nilipoibiwa ibiwa simu yangu niliyoipenda samsung...
iliniuma sana.
Baada ya ikanipa fundisho.
Sasa sina wasiwasi.
Hata ikiibiwa naipata bila wasi.

pole mkuu utasaidiwa tu.
 

muima

JF-Expert Member
Jul 30, 2014
276
225
Pole sana mkuu
Nilipoibiwa ibiwa simu yangu niliyoipenda samsung...
iliniuma sana.
Baada ya ikanipa fundisho.
Sasa sina wasiwasi.
Hata ikiibiwa naipata bila wasi.

pole mkuu utasaidiwa tu.
Nielekeze basi unaipataje?
 

muima

JF-Expert Member
Jul 30, 2014
276
225
Kwa njia rahisi tu.

Hakikisha unajua imei ya hiyo simu yako

Uwe na uthibitisho wa umiliki halali wa hiyo simu(risiti)

Lost report ya polisi.

Pia ufungue na jalada la kuibiwa hapo polisi baada ya hapo rudi nikuunganishe na mtu wa kukusaidia ila atataka hela tu. Minimum of 30k
Bosssss naendelea kukusubiri
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom