Mara nyingi, mtu akikumbana na jambo ambalo hajaelewa au hajapata ujuzi wake, huwa na mwelekeo wa kulisema kuwa halipo au haliwezekani. Hii ni hitimishio lisilo na msingi wa kifikra, kwani ukosefu wa maarifa kuhusu jambo fulani haimaanishi kwamba jambo hilo halipo. Katika kitabu The Demon-Haunted World (1995), Carl Sagan alisema:
Kumekuwa na utofauti wa mawazo kuhusu uwezo wa teknolojia. Watu wengi hawajui kwamba:
✅ Unaweza kupata SMS za mtu bila kushika simu yake.
✅ Unaweza kufuatilia simu iliyopotea au kuibiwa
✅ Unaweza kumtafuta mtu aliyekutapeli ikiwa namba yake inapatikana
1. KUPATA SMS ZA MTU BILA KUSHIKA SIMU YAKE
Mifumo kama SS7 (Signaling System No. 7) inaruhusu kuingia kwenye mtandao wa simu na kusoma ujumbe, simu, na hata eneo la mtu bila kushika simu yake
The SS7 flaw allows hackers to intercept calls and messages by exploiting telecom networks
(Hitilafu ya SS7 inawaruhusu wahackeri kukatiza simu na ujumbe kwa kutumia mifumo ya rununu.) Cybersecurity and Cyberwar" (Singer & Friedman, 2014).
2. KUFATILIA SIMU ILIYOPOTEA AU KUIBIWA
Find My iPhone (Apple) & Find My Device (Android) zinaweza kuonyesha eneo la mwisho kabla ya kufungwa.
IMEI tracking Opereta wanaweza kukusaidia kufuatilia simu kupitia software zetu
3 KUMPATA MTU ALIYEKUTAPELI
Kwa kutumia nambari ya simu yake unaweza:
- Kufanya reverse phone lookup kujua jina na eneo lake.
MALIPO BAADA YA KAZI KWA HUDUMA HIZI KWA MASWALA YA IT, CYBER SECURITY, ETHICAL HACKING NITAFUTE TUWASILIANE
"Absence of evidence is not evidence of absence." akiwa na maana Ukosefu wa ushahidi si ushahidi wa kutokuwepo
Kumekuwa na utofauti wa mawazo kuhusu uwezo wa teknolojia. Watu wengi hawajui kwamba:
✅ Unaweza kupata SMS za mtu bila kushika simu yake.
✅ Unaweza kufuatilia simu iliyopotea au kuibiwa
✅ Unaweza kumtafuta mtu aliyekutapeli ikiwa namba yake inapatikana
1. KUPATA SMS ZA MTU BILA KUSHIKA SIMU YAKE
Mifumo kama SS7 (Signaling System No. 7) inaruhusu kuingia kwenye mtandao wa simu na kusoma ujumbe, simu, na hata eneo la mtu bila kushika simu yake
The SS7 flaw allows hackers to intercept calls and messages by exploiting telecom networks
(Hitilafu ya SS7 inawaruhusu wahackeri kukatiza simu na ujumbe kwa kutumia mifumo ya rununu.) Cybersecurity and Cyberwar" (Singer & Friedman, 2014).
2. KUFATILIA SIMU ILIYOPOTEA AU KUIBIWA
Find My iPhone (Apple) & Find My Device (Android) zinaweza kuonyesha eneo la mwisho kabla ya kufungwa.
IMEI tracking Opereta wanaweza kukusaidia kufuatilia simu kupitia software zetu
3 KUMPATA MTU ALIYEKUTAPELI
Kwa kutumia nambari ya simu yake unaweza:
- Kufanya reverse phone lookup kujua jina na eneo lake.
MALIPO BAADA YA KAZI KWA HUDUMA HIZI KWA MASWALA YA IT, CYBER SECURITY, ETHICAL HACKING NITAFUTE TUWASILIANE