Pharmaceutical technicians wanazidi kupoteza soko la ajira kila kukicha

Pharmaceutical technicians wanazidi kupoteza soko la ajira kila kukicha

Sina mood

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2018
Posts
306
Reaction score
1,584
Siku hizi ajira nyingi za maduka ya madawa haswa dldm wanahitaji either nurse au clinical officer kwa kigezo cha kuuza dawa na kuchoma sindano wakipata mgonjwa wa namna hiyo.

Pharmaceutical technicians huwa wanatoswa kwenye hizi ajira jambo ambalo linawauma sana.
 
Tatizo mkitoka chuo huko mnakua mmejazana ujinga , mtu anaropoka mshahara halaf akifika dukani hana alijualo unaeza patwa na hasira had uumwe presha.
Hao nurse assistant wanauzoefu wa kazi na mishahara reasonable, nyie endeleeni kupigwa vumbi kwanza mtaani hadi mjitambue
 
Kwa vijijini hata hao wenye Elimu husika hawatakiwi,

Walioshia la 7 ndo wanaotakiwa, maduka ya dawa wengi wako makanjanja tyuuh.
Kunae m1 nilimstukia, nilimchana wazi, aache upuuzi ktk uhai na maisha ya wengine.
Lol
 
Kwa vijijini hata hao wenye Elimu husika hawatakiwi,

Walioshia la 7 ndo wanaotakiwa, maduka ya dawa wengi wako makanjanja tyuuh.
Kunae m1 nilimstukia, nilimchana wazi, aache upuuzi ktk uhai na maisha ya wengine.
Lol
Kwa akili za kibinadamu atakuwa amekuchukia sana.
 
Mimi kama dokta mambo yangu ni namba 10 apoo
1000059503.jpg
 
Kwa akili za kibinadamu atakuwa amekuchukia sana.
Ni kweli, alimuambia had shangazi kuwa mie mkorofi,
Sasa wee eti mtoto mdogo, anampa dosage km ya mtu mzima? Afu dawa sizo husika.

Nkaenda hapo dukani, najaribu kumuhoji anajikanyaga, nkamuuliza maswali ya msingi, anajibu jeuri, "muulize mwenye duka sio mie, mie ni mfanya kazi" afu mdada.

Mie mwenyewe jeuri na fedhuri juu, nkaanza mpa makavu yake, nkaishia kumuambia "wanakuita nurse hapa mtaani, uwaambie ukweli wee sio nurse, na km nurse bas nurse uchwaraa, nenda shule dada acha kuchezea uhai na maisha ya wengine" nkamsindikiiziaa na sonyoo "mxxxiiiieeeew"

Hanisahau yule, afu alitolewa akaletwa mkaka.
😂😂😂😂😂
 
Back
Top Bottom