Ph.D holders kuongozwa na form 6 failure - Shame on you!

Ph.D holders kuongozwa na form 6 failure - Shame on you!

Status
Not open for further replies.
Nimegundua Mbowe ni tatizo kwa ccm,elimu yake "ndogo"inawasumbua sana ccm.
 
Kuna kengine nasikia kana shughuli ya kubaka yatima.....nao ni usomi......!!!
 
WanaJF,

Binafsi uwa nafanya judgment kwa mtu kwa kuzingatia kiwango chake cha elimu. Siku zote.

Tangu zamani nilimdharau Mbowe kwa kuwa ni kijana aliyepata sifuri kwenye mitihani ya kidato cha 6 ilhali alikuwa na dhana zote za kuweza kumfanya afaulu vizuri!

Katika hali kama hiyo, baada tu ya kupewa uenyekiti CHADEMA, niliamini kwa 100% chama kitaelekezwa kuzimu. Na leo yametimia.

Ila kikubwa kilicho nipelekea kuandika huu uzi, ni baada ya kuona Prof Lipumba na wasomi wengineo kukubali kuongozwa na mtu kama Mbowe. Kweli!!!?

Lakini ukitazama sababu hasa ya mtu msomi kama Prof Lipumba, pamoja na mambo mengine, utagundua kuwa amekubali kudhalilika kisa maslahi binafsi. Hilo liko wazi.

Prof Lipumba please honour your doctorate. You can not bow to someone like Mbowe. He's too low for u.

Ndyo kjana ajira yako lakn mrejee Rais Mstaafu wa Awamu ya Pili alikuwa na Elimu ya Ualimu Ngazi ya Diploma lakn aliongoza Madr. na Maprof. kbao Serikalini na kwenye Chama. Ni kautaratibu tu ako.
 
wanajf,

binafsi uwa nafanya judgment kwa mtu kwa kuzingatia kiwango chake cha elimu. Siku zote.

Tangu zamani nilimdharau mbowe kwa kuwa ni kijana aliyepata sifuri kwenye mitihani ya kidato cha 6 ilhali alikuwa na dhana zote za kuweza kumfanya afaulu vizuri!

Katika hali kama hiyo, baada tu ya kupewa uenyekiti chadema, niliamini kwa 100% chama kitaelekezwa kuzimu. Na leo yametimia.

Ila kikubwa kilicho nipelekea kuandika huu uzi, ni baada ya kuona prof lipumba na wasomi wengineo kukubali kuongozwa na mtu kama mbowe. Kweli!!!?

Lakini ukitazama sababu hasa ya mtu msomi kama prof lipumba, pamoja na mambo mengine, utagundua kuwa amekubali kudhalilika kisa maslahi binafsi. Hilo liko wazi.

Prof lipumba please honour your doctorate. You can not bow to someone like mbowe. He's too low for u.

msimu huu utatoa mapovu ya kila rangi .
 
Kikwete ana PhD kuongoza hata maprof team wanabow mbele yake.
We we mbulula MA PhD holders wangapi no wahovyo kuliko - mfano kapuya n.k.
 
sidhan kama ww pia ni msomi kwa kuwa akili yako ni ndogo ya kujadili watu badala ya maswala, you might be having a dulla brain which need learning by analogy.

unatukuza uzungu (formal education) na kusahau imformal na non formal kuwa nayo ni elimu tena kubwa.
inakubidi ufahamu kuwa kushindwa darasani cyo kutokuwa na akili, inakubidi pia utofautishe kati ya IQ na Talent ndo ufahamu mahusiano yaliyopo kati ya uongozi na taaluma. vinginevyo degree moja isingeongoza PhD.
kuwa mtu wa kujifunza na kutaka kujua kuliko kuhitimisha.
 
Alafu na wewe uliyetoa mada unatuaibisha wengine sasa hadi tunaona aibu kufungua mijadala mingine..kwani nani alikuambia kuongoza wengine hadi uwe prof..au dokta...unaona sasa hadi watu wamemuazia mwenyekiti wetu..ninyi ndo mnaiharibu Ccm bwana au mamluki wewe!
 
sidhan kama ww pia ni msomi kwa kuwa akili yako ni ndogo ya kujadili watu badala ya maswala, you might be having a dulla brain which need learning by analogy.

unatukuza uzungu (formal education) na kusahau imformal na non formal kuwa nayo ni elimu tena kubwa.
inakubidi ufahamu kuwa kushindwa darasani cyo kutokuwa na akili, inakubidi pia utofautishe kati ya IQ na Talent ndo ufahamu mahusiano yaliyopo kati ya uongozi na taaluma. vinginevyo degree moja isingeongoza PhD.
kuwa mtu wa kujifunza na kutaka kujua kuliko kuhitimisha.

"IQ na Talent" mkuu hayo maneno ungedadavua kwa kikwao nadhani atakuwa hajakuelewa kabisa. Akili zake ni duni.
 
Wewe unaongea pumba, mbona walioelimika wanaimaliza nchi yetu husemi?

Kuna viongozi wengi shule hawakuisukuma vile bali nchi zao zinaraha na wananchi wanaona matunda

Akili ya darasani haimaanishi ndio akili ya maisha na mengineyo mengi ndani yake kama siasa.
 
WanaJF,

Binafsi uwa nafanya judgment kwa mtu kwa kuzingatia kiwango chake cha elimu. Siku zote.

Tangu zamani nilimdharau Mbowe kwa kuwa ni kijana aliyepata sifuri kwenye mitihani ya kidato cha 6 ilhali alikuwa na dhana zote za kuweza kumfanya afaulu vizuri!

Katika hali kama hiyo, baada tu ya kupewa uenyekiti CHADEMA, niliamini kwa 100% chama kitaelekezwa kuzimu. Na leo yametimia.

Ila kikubwa kilicho nipelekea kuandika huu uzi, ni baada ya kuona Prof Lipumba na wasomi wengineo kukubali kuongozwa na mtu kama Mbowe. Kweli!!!?

Lakini ukitazama sababu hasa ya mtu msomi kama Prof Lipumba, pamoja na mambo mengine, utagundua kuwa amekubali kudhalilika kisa maslahi binafsi. Hilo liko wazi.

Prof Lipumba please honour your doctorate. You can not bow to someone like Mbowe. He's too low for u.

Hamy D kapime unamatatizo ya akili kama unapima uogozi kwa kigezo cha elimu wewe ni mwehu uogozi ni kipaji sio elimu
 
Hamy D kapime unamatatizo ya akili kama unapima uogozi kwa kigezo cha elimu wewe ni mwehu uogozi ni kipaji sio elimu

Huo ni uongozi wa enzi za kina Mangi, sasa hivi dunia imebadilika sana. Changamoto za kileo zinahitaji viongozi wenye elimu na kipawa cha uongozi. Hamjachelewa Mbowe bado anaweza kusomeshwa, kwa juhudi za M4C mchangieni na Mbowe ada akasome hata Theofilo Kisanji University.
 
WanaJF,

Binafsi uwa nafanya judgment kwa mtu kwa kuzingatia kiwango chake cha elimu. Siku zote.

Tangu zamani nilimdharau Mbowe kwa kuwa ni kijana aliyepata sifuri kwenye mitihani ya kidato cha 6 ilhali alikuwa na dhana zote za kuweza kumfanya afaulu vizuri!

Katika hali kama hiyo, baada tu ya kupewa uenyekiti CHADEMA, niliamini kwa 100% chama kitaelekezwa kuzimu. Na leo yametimia.

Ila kikubwa kilicho nipelekea kuandika huu uzi, ni baada ya kuona Prof Lipumba na wasomi wengineo kukubali kuongozwa na mtu kama Mbowe. Kweli!!!?

Lakini ukitazama sababu hasa ya mtu msomi kama Prof Lipumba, pamoja na mambo mengine, utagundua kuwa amekubali kudhalilika kisa maslahi binafsi. Hilo liko wazi.

Prof Lipumba please honour your doctorate. You can not bow to someone like Mbowe. He's too low for u.

kwa hiyo ulitaka Dr.Mrema aongoze ukawa?
 
Huo ni uongozi wa enzi za kina Mangi, sasa hivi dunia imebadilika sana. Changamoto za kileo zinahitaji viongozi wenye elimu na kipawa cha uongozi. Hamjachelewa Mbowe bado anaweza kusomeshwa, kwa juhudi za M4C mchangieni na Mbowe ada akasome hata Theofilo Kisanji University.
Na ww pia ni k.e. N.ge maji unatumia m........o kufikiri mtajazwa matumbo hayo kwa kupenda ushabiki wa kijinga.. Viongozi wangapi wameenda shule wanaharibu nchi yetu

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
 
Na ww pia ni k.e. N.ge maji unatumia m........o kufikiri mtajazwa matumbo hayo kwa kupenda ushabiki wa kijinga.. Viongozi wangapi wameenda shule wanaharibu nchi yetu

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums

Kuwa na viongozi wachache walioenda shule na kuharibu nchi, hiyo haitoi uhalali kuwa elimu sasa sio kigezo muhimu katika uongozi.

Hata mfurukute vipi ukweli utasimama kuwa dunia ya leo uongozi unakwenda sambamba na elimu. Hatuwezi kuruhusu wapata sifuri watuongozee njia wakati hata macho yao tu yameshindwa kujiongoza kwenye mitihani yao tena ya kidato cha sita.

Kama wewe ni kilaza na ulijipatia sifuri, basi uwe tayari kuongozwa na vilaza wenzako aina ya Mbowe. Period.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom