Peter (RIP) kaondoka kishujaa

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
150,019
2,000
Ameondoka kishujaa, ametoka kanisan kuimba akaenda IDM kwenye kikao cha viongoz wa kwaya, baada ya kikao wakaenda Kilimahewa kupiga picha za mwaka mpya,,, moja ya picha alipenda apige akiwa anapiga push up,, akapiga ya kwanza, ya pili hadi ya nne akaanguka hapo hapo na kuaga dunia


Push up alizopiga Peter hadi wakati wa mwisho wa maisha Yake... hapo wakati anaamka ndio alirudi chini. anaondoka View attachment VID-20190103-WA0053.mp4

Jr
 

relis

JF-Expert Member
May 24, 2015
2,617
2,000
Ameondoka kishujaa, ametoka kanisan kuimba akaenda IDM kwenye kikao cha viongoz wa kwaya, baada ya kikao wakaenda kilimahewa kupiga picha za mwaka mpya,,, moja ya picha alipenda apige akiwa anapiga push up,, akapiga ya kwanza, ya pili had ya nne akaanguka hapo hapo na kuaga dunia


push up alizopiga Peter had wakat wa mwisho wa maisha Yake... hapo wakat anaamka ndo alirud chin..... anaondoka View attachment 984617

Jr
Mbona Mzee wetu mkuu alipiga za kutosha sasa huyu kijana wa dar imekuwaje tena,R.I.P

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Asprin

JF-Expert Member
Mar 8, 2008
61,820
2,000
Ameondoka kishujaa, ametoka kanisan kuimba akaenda IDM kwenye kikao cha viongoz wa kwaya, baada ya kikao wakaenda kilimahewa kupiga picha za mwaka mpya,,, moja ya picha alipenda apige akiwa anapiga push up,, akapiga ya kwanza, ya pili had ya nne akaanguka hapo hapo na kuaga dunia


push up alizopiga Peter had wakat wa mwisho wa maisha Yake... hapo wakat anaamka ndo alirud chin..... anaondoka View attachment 984617

Jr
Apumzike kwa amani....

Push up ayaachie mawe...

Ni kafara ya ushindi ile.... kwani alikuwa anagombea nini?
 

Chiwa

JF-Expert Member
Apr 17, 2008
2,834
2,000
Do! pole sana Mshana! sasa sisi tunaopiga push up kwaajiri ya bomoa inabidi tuwe makini
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
150,019
2,000
.
IMG_20190103_115856.jpeg


Jr
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom