Pete ya ndoa inaniponza......mawazo yako tafadhali

Pete ya ndoa inaniponza......mawazo yako tafadhali

Polisi mpango mzima
Najaribu kuongea nao wamenihakikishia mambo yatakuwa ok maana wameisha deal na issue hizo mara nyingi
 
Wewe unataka kuleta matatizo makubwa kwenye ndoa yako,,mke wako akijua tu kama umemsaliti,,,jiandae,,na yeye lazima akusaliti,,hawa ndio wanawake wakijidital,,,we jifanye mjinga,,mrudie huyo mwenye pete yako,,jaribu ku mlaghai kwa maneno matamu na ahadi nzito,,ukiipata pete yako,,,kata mawasiliano kabisa..ila kuwa makini asije akakupiga picha au akaku record.
 
Nashukuru sana kwa mawazo yenu angalau naona mwanga sasa
 
Wadau nipo njia panda naombeni ushauri wenu, nimefanya kosa kubwa na nalijutia
Tafadhali naomba ushauri badala ya kunituhumu

Mwezi nilikuta na demu mmoja tulisoma naye chuo kitambo alikuwa demu wangu for time being, so baada ya miaka kadhaa tukaja kukuta sehemu, shetani akanipitia nikavunja amri ya sita naye

Baada ya kurudi home nikagundua sina pete, nikajaribu kukumbuka nilipoiweka sikupata majibu
Baada ya siku kadhaa yule demu akzidi kunisumbua na kutaka niwe karibu naye sana lakini nikaona si vyema maana anaweza kusababisha mtafaruku kwa ndoa yangu

Baada ya kuona nampotezea akaniambia sasa unajifanya mjanja pete yako ni nayo na nahitaji sh 500,000 cash ama sivyo naharibu kwa mkeo kwamba pete ninayo na ulinikopa.

Kibaya zaidi wife aliniuliza pete umepeleka wapi nikadanganya nimeisahau ofisini nilikuwa nafungua printer sasa pete ikawa inani disturb nikaivua , nilipoenda jumatatu nikamwambia nahisi wahudumu wa usafi wameiiba maana siiona pale nimeiweka naendelea na uchunguzi.

Mwanzo nilimpuuzia lakini mshenzi yule kapeleleza hadi wife anapofanya kazi na kapata simu yake, juzi kampigia kamwambia "naomba mkumbushie mumeo deni langu mimi xxxxx nampigia simpati" halafu akakata simu.
Niliporudi wife kanibana nikamwambia ni mambo ya kazi tu akataka kujua no yake kaipataje, nikazuga zuga na ubabe wa kiume yakaisha

Nikipiga akili nimuendee Polisi naona kama kitanuka na wife atajua
Nikifikiria kumlipa akili hainipi kabisa....kilo tano?
Sijui nimueleze wife ukweli?

Nimejaribu kumpiia simu na kumbembeleza kagoma anachohitaji ni kilo tano au aniharibie kwa wife
Tafadhali ushauri wakuu lawama na madongo hayatanisaidia


Kwanza jambo ulilolifanya ni baya sana. Umeisaliti ndoa yako. Wanaume wengi mliokuwa kwenye ndoa mmezidi UTAPITAPI, mnapenda kuchukua advantage ya wapenzi wenu wa zamani. Wewe umeshaoa, kwa nini usimuache na mwenzio akatafuta familia yake. Si ulimuacha kwa sababu ulimuona hafai? amebadilika nini mpaka leo umuone mtamu? Nasema hivi MPE MKWANJA wake, NEXT time ndio utatia akili. Ukimpeleka polisi ndio imekula kwako unaweza ukazushiwa mambo mengine yasiyokuwepo na ukajikuta unatoa hela zaidi ya hiyo kilo 5.
 
Sasa mbona kesi ishaisha hapo?... Mwambie wife kuna mshenzi fulani sijui aliuziwa ile pete yangu iliyoubiwa!!, eti ananiambia anataka aniuzie laki tano vinginevyo ataharibu kwako... Sasa akikupigia mwambie ailete we umpe hela, then tutamkamata atuambie aliipata wapi....
Kesi kwisha...
 
una uhakika gani ukimpa hiyo laki tano ataacha kumwa mbia mkeo, hizo hua haziishagi lamsingi jisafishe umpende na kumuheshim mkeo ,we endelea kumpotezea tu kama hana ushahidi mwingine na umeweza kumfanya mkeo akuamini asiwe na dout na wewe atachemka tu huyo mdada.
 
Wewe unataka kuleta matatizo makubwa kwenye ndoa yako,,mke wako akijua tu kama umemsaliti,,,jiandae,,na yeye lazima akusaliti,,hawa ndio wanawake wakijidital,,,we jifanye mjinga,,mrudie huyo mwenye pete yako,,jaribu ku mlaghai kwa maneno matamu na ahadi nzito,,ukiipata pete yako,,,kata mawasiliano kabisa..ila kuwa makini asije akakupiga picha au akaku record.
hapa ndugu usijaribu coz ushajua nia ya huyo mdada c wa kumrudia hata kidogo
 
Huyo unamuundia 'ishu'. Unareport polisi kwamba umeibiwa pete. Unatengeneza mazingira kbs ya awali, ikiwa kama kushirikisha askari polisi wa karibu yako na unaemwamini.

Ishu ndogo sana hii.
 
Wadau nipo njia panda naombeni ushauri wenu, nimefanya kosa kubwa na nalijutia Tafadhali naomba ushauri badala ya kunituhumu Mwezi nilikuta na demu mmoja tulisoma naye chuo kitambo alikuwa demu wangu for time being, so baada ya miaka kadhaa tukaja kukuta sehemu, shetani akanipitia nikavunja amri ya sita naye Baada ya kurudi home nikagundua sina pete, nikajaribu kukumbuka nilipoiweka sikupata majibu Baada ya siku kadhaa yule demu akzidi kunisumbua na kutaka niwe karibu naye sana lakini nikaona si vyema maana anaweza kusababisha mtafaruku kwa ndoa yangu Baada ya kuona nampotezea akaniambia sasa unajifanya mjanja pete yako ni nayo na nahitaji sh 500,000 cash ama sivyo naharibu kwa mkeo kwamba pete ninayo na ulinikopa. Kibaya zaidi wife aliniuliza pete umepeleka wapi nikadanganya nimeisahau ofisini nilikuwa nafungua printer sasa pete ikawa inani disturb nikaivua , nilipoenda jumatatu nikamwambia nahisi wahudumu wa usafi wameiiba maana siiona pale nimeiweka naendelea na uchunguzi. Mwanzo nilimpuuzia lakini mshenzi yule kapeleleza hadi wife anapofanya kazi na kapata simu yake, juzi kampigia kamwambia "naomba mkumbushie mumeo deni langu mimi xxxxx nampigia simpati" halafu akakata simu. Niliporudi wife kanibana nikamwambia ni mambo ya kazi tu akataka kujua no yake kaipataje, nikazuga zuga na ubabe wa kiume yakaisha Nikipiga akili nimuendee Polisi naona kama kitanuka na wife atajua Nikifikiria kumlipa akili hainipi kabisa....kilo tano? Sijui nimueleze wife ukweli? Nimejaribu kumpiia simu na kumbembeleza kagoma anachohitaji ni kilo tano au aniharibie kwa wife Tafadhali ushauri wakuu lawama na madongo hayatanisaidia
Ingekuwa mimi, ili mke aendelee kuniamini ningepitia dukani nachukua nyingine hata kama sina feza(siyo wa big brother) nalipa kidogo kidogo, nione atafika nayo wapi!
 
Pole sn ndg..imagine mkeo nae ni mwanajamvi c kajua chezo anyways..2mia mbinu zako km ulivyoenda kumiti na huyo dada kupata tena pete yako..
 
Polisi mpango mzima
Najaribu kuongea nao wamenihakikishia mambo yatakuwa ok maana wameisha deal na issue hizo mara nyingi

Hata hivyo kuwa nao makini sana hao jamaa, unaweza ukatumia gharama kubwa kuliko hiyo 5 kilos.
 
Ushauri wa ABLESSED na wengine utakusaidia. Mkeo ni "partiner" katika safari yenye kupanda kwa machozi na kuvuna kwa furaha!, kupambana na nyuki na kufurahia asali!, kutoa jasho kupanda mlima na kufurahiya ya kileleni! chukua hilo kama mojawapo ya changamoto ya "ku-resolve" na mkeo na ukishinda utakuwa umepiga daraja moja la "maturity" kwenye eneo hilo. Muhimu ni kutokurudia kosa.
 
muambie muonane na kwamba utamlipa kwa kupitia Mpesa au tigo pesa,,lakini kabla hujatuma akukabidhi pete yako kisha unawapigia wahusika kwamba umekosea namba wanablock mzigo kabla hajautoa..baada ya hapo maisha yatasonga kama kawa
 
Njia kuu na yakijasiri ni hii,

Hela ya mwanaume huwa hailiwi kienyeji mkuu:

Kwanza:

Leo jioni ukirudi nyumbani tu jambo lakwanza mwambie mkeo kwa furaha ya ajabu "Mke wangu kipenzi, Mungu amejibu maombi yetu, mwizi wa pete nimeshampata na nimepewa na namba yake kabisa, nilipompigia anadai nimpe laki tano, lakini sasa nataka nimuonyeshe kuwa mimi ni kidume na ni mtoto wa jiji"

Wakati huo kumbuka kumuonyesha hiyo namba na kisha mwambie awe mtulivu asijaribu kumpigia ataharibu dili, mwambie sasa umeamua kumshugulikia kupitia polisi,


Pili:

Mpigie simu huyu demu na umwambie awe mvumilivu, mshahara wako wa mwezi huu ambao siku tano tu zijazo unaupokea utamlipa hela hiyo, mwambie awe mtulivu na ailinde ndoa yako nawe utamlinda na umwambie kuwa ukishamlipa hiyo hela mtaendelea kuwa wapenzi,

Tatu: kesho asubuhi nenda polisi kachukue RB

Bada ya hapo sasa misheni inaanza rasmi,

Tafuta polisi wale wanaotembea na difenda muone kiongozi wao halafu mwambie ishu nzima, atakuuliza, sasa unasemaje? Mwambie naitaka pete kutoka kwa mwanamke huyo leo hii, hakikisha umetembea na kama laki mbili hivi,

Baada ya hapo watakushauri njia nzuri za kumtia mikononi akiwa na pete yako,

Lakini sisitizi kuwa leoleo wahakikishe wanaipata hiyo pete,

Mkishaweka mipango safi, bila shaka atakupa vijana wake wawili hivi wakufanikisha dili hilo, sasa wewe unaweza kumpigia simu huyo demu na kumwambia
kuwa leo umebahatika kupata hiyo hela sasa unaomba yeye apange wapi mkutane uichukue pete yako na umpe hiyo hela yake, hapa hakikisha unatumia lugha laini asije kuustukia mchezo akasema mtumie kwa M-Pesa au Tigo Pesa,

Ili kumpoteza sawa sawa mwambie atafute hoteli yoyote ya kisasa ndipo mkutanie kwakuwa unataka kula na tunda kabisa,

Akishakubali nenda na vijana wako wakazi kachukue pete yako na salio lolote mtakalo mkuta nalo,

Jinsi ya kufika eneo la tukio na kumkamata watakuelekeza polisi kwakuwa wao wanambinu zaidi!

NB: Hakikisha kuwa mnapokutana awe na hiyo pete,

Kama upo Dar ni rahisi zaidi,

Mengine ni PM
 
chenye mwanzo kina mwisho, unapoingia sehemu hakikisha unajua mlango wa kutokea 'kikinuka'
 
Pole kwa yaliyo kusibu. Tendo ulilofanya la kumsaliti mkeo halikua zuri. Sasa unachoweza kufanya ni kumwambia mkeo ukweli na kwa uangalifu Unaweza kumwambia jinsi ulivyokutana na huyo dada lkn usigusie kama mlizini manake hiyo inauma sana jaribu kukwepesha eneo hilo na ujitahidi kusema ukweli kwa 90% ili huyo dada akose cha kusema . Mwisho kabisa baada ya kupatana na mkeo muombe yeye aifuatilie pete hiyo.

Ukweli nusu bado ni uongo, dawa ni kusema kweli yote ili awe huru
 
kwani hyo pete ni millions of money o?
...kwani kwa sonara inachukua muda gani kutengeneza nyingine!?,(nawaza tu)
..hivi kuliko kupoteza muda/hela na kuhatarisha hyo ndoa c bora utafute nyingine?
...halafu naona hapa watu wanaona mdada wa watu ndo kakosea/malaya, kwani hyo alieacha ndoa yake akatoka nje ye sio malaya?nafikiri tufike sehemu tubadirike sio kila kitu anaekosea ni mwanamke wakati wote wanamakosa!
 
Back
Top Bottom