Pesa Posa/Money Matters | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pesa Posa/Money Matters

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Companero, Apr 5, 2012.

  1. Companero

    Companero Platinum Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,465
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Tusidanganyane kwa visa vya alfu ulela ulela, bila pesa penzi halidumu hata wapenzi wapendane kiasi gani :yell:
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    "bila ya pesa" ndio vipi?

    Pesa inhitajikaje kudumisha mapenzi kwani?
     
  3. Companero

    Companero Platinum Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,465
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    msipokuwa na pesa za chakula cha kutosha, mavazi ya kutosha, malazi ya kutosha, matibabu ya kutosha, usafiri wa kutosha na kadhalika msidhani penzi litadumu, visa vya alfu ulela ulela ni vya vitabuni tu, hali halisi inahitaji fedha!
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Hapo hoja inasimama kwenye neno "kutosha." Manake hii kutosha ni kwa kiwango cha nani? Manake mwengine anaweza kuona kuvaa nguo za kafaulaya zinatosha wakati mwengine anaona hadi iwe brand new kutoka designer anaeleweka ndo kutosha

    :A S 39:
     
  5. Companero

    Companero Platinum Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,465
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    sio suala la semantics hapo, kwani hujui gharama za matibabu, safari, pango na chakula achilia mbali hizo za mavazi?

    yaani mtu akisema pesa si kitu katika mapenzi basi muogope kama ukoma, pesa ni muhimu kuliko maelezo, ziwepo!
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,298
    Likes Received: 27,993
    Trophy Points: 280
    Wewe unazo pesa za kutosha ku-hang na yule binti wa mjeda?
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0

    Nakubaliana na wewe kuwa pesa muhimu sana hasa kwa mwanamme kuwa nazo...na ile "kutosha" iwe kwa kiwango cha mwanamke
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    Lol! Mwalimu ina maana sasa inabidi kabla ya kuanza kutoka na mkaka nimtathmini eeh?
    Kweli elimu bahari, ngoja kwanza niweke standard yangu ya 'hela ya kutosha'
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    Hukawii kukuta huyo binti mjeda anahitaji nyama ya ulimi tu manake hela anazo za kutosha na za kutoshea!
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Omba bank statement ya miaka angalau mitatu.

    Awe na financial statement pia, asisahau family doctor, family lawyer, na family auditor.

     
  11. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Heheheh kumtathmini muhimu sana.

    Manake inapokuwa pesa yake haijatosha, hakubali uwe unapata mchongo kutoka home kufikia viwango vyako vya kutosha.

    Beware
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    Sasa mbona NN aliniambiaga kuna I20 za kufoji, nisije nikaonyeshwa bank statement ya ofisi! Dating is as complicated as a phd!
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    Ila hata mie michongo ya home siifagilii. Mwanaume anaeongelea nyumba za babake sijui na nini staki hata u-shosti nae! Bora nisake zangu ili niwe namjazilizia.
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    leo naamua kukubaliana na wewe kwa %100 bana.....kwani nini....
    ukweli mtupu.....no money no sweetsweet.....
    ndio hivyo....

     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 180
    Pesa muhimu ndio. Kama huna pesa imekula kwako.
     
  16. K

    Konya JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 918
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kwa sisi wa kuunga unga kazi ipo na ikitokea ulikuanazo then zikakata huna budi kum'binafsisha...full mistress
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 180
    hahahaha! Tena mna kazi kubwa.
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,954
    Likes Received: 5,099
    Trophy Points: 280
    kweli kabisaaaaaaaaaaaaaa...........
     
  19. Companero

    Companero Platinum Member

    #19
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,465
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    zali la mentali!

    naomba namba yake!
     
  20. Companero

    Companero Platinum Member

    #20
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,465
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    mathematically speaking, love is a function of money - no money no love!
     
Loading...