Pendekezo: Mkuu wa Mkoa wa Arusha, Gambo amrithi Makonda

Pendekezo: Mkuu wa Mkoa wa Arusha, Gambo amrithi Makonda

Ni wakati wa Mh. JPM kumleta Coln. Massawe. Dar inahitaji mtu mzima mwenye busara zake.
 
Kutokana hali ilivyo sasa, nafasi ya mkuu wa mkoa Wa Dar soon inakuwa wazi na atateuliwa mtu mwingine kuendeleza nafasi atakayoondolewa makonda

Jinsi jiji lilivyo, mkulu amtupie RC wa Arusha bwana Gambo huyu ndiye ataiweza na kuifanikisha Dar es salaam inayohitajika
Anajua kazi zake na ukomo wa madaraja yake?
Au ni kwenda kusumbua watu tu Dar?

Kupokea Mwenge na kuweka watu ndani for only 48hrs ndiyo shughuli zake kama alivyoagizwa nothing else
 
Dah yaani yale marekebisho yote ofisini pale kwa hisani ya GSM afu leo anaitema Ikulu
 
Kutokana hali ilivyo sasa, nafasi ya mkuu wa mkoa Wa Dar soon inakuwa wazi na atateuliwa mtu mwingine kuendeleza nafasi atakayoondolewa makonda

Jinsi jiji lilivyo, mkulu amtupie RC wa Arusha bwana Gambo huyu ndiye ataiweza na kuifanikisha Dar es salaam inayohitajika
Nope. Bado ana jukumu zito Arusha
 
Haaaa mlianza hivi kwa Makonda ; Gambo jiandae mambo yako yatakuwa hadharani soon Hawa si watu wazuri .Maumivu ya Kichwa Huanza Poole Poole .
 
Wamlete yule wa Simiyu ..Antony Mtaka huyu kafanya vitu Fulani huko simiyu vya kibunifu
 
Nani kakudanganya kuwa kunamabadiliko? . Hakuna mabadiliko yoyote. Makonda kaletwa na Mungu na ni Mungu tuu ndie atamtoa.
Kama ni kuhusu hizi tuhuma, hakuna kitu hapo kwa sababu Kumbe ni Uongo, Uzushi, Fitna, Majungu, Wivu na Kijicho Dhidi ya Mafanikio Yake!. Makonda Wapuuze! .

Na pia tumeisha mpongeza Magufuli kwa kuzipuuzia Heko Rais Magufuli kwa msimamo thabiti. Shikilia hapo hapo. Kelele za Mlango Zisikukoseshe Usingizi!
Labda kama Makonda angekuwa ni mtu mwingine tuu, lakini kwa vile ni...
Mtasubiri sana! .
Paskali
Unajidanganya sana mkuu
Mpaka sasa makonda hajafanikiwa lolote tangu awe RC wa Dar!
Iko wazi kabisa kila aliloanzisha huyu mkuu huwa linafeli
Jiulize ni opereshi ngapi zimeanzishwa na kufeli zaidi ya matamko!?

Hakuna fanikio la makonda linaloweza fanya mtu amtilie fitina na wivu!

Huu utetezi wako kuna kitu huenda unakihitaji maana umeiweka kando taaluma yako unajadili mambo kulingana na itikadi za vyama!
Be neutral mkuu
 
Nani kakudanganya kuwa kunamabadiliko? . Hakuna mabadiliko yoyote. Makonda kaletwa na Mungu na ni Mungu tuu ndie atamtoa.
Kama ni kuhusu hizi tuhuma, hakuna kitu hapo kwa sababu Kumbe ni Uongo, Uzushi, Fitna, Majungu, Wivu na Kijicho Dhidi ya Mafanikio Yake!. Makonda Wapuuze! .

Na pia tumeisha mpongeza Magufuli kwa kuzipuuzia Heko Rais Magufuli kwa msimamo thabiti. Shikilia hapo hapo. Kelele za Mlango Zisikukoseshe Usingizi!
Labda kama Makonda angekuwa ni mtu mwingine tuu, lakini kwa vile ni...
Mtasubiri sana! .
Paskali

Ulivyo mnafiki umeogopa kuweka na kile kithread chako cha kumwombea ushauri
 
Aje gambo kwan makonda anaondoka,,,ha ha haha ha
 
Kutokana hali ilivyo sasa, nafasi ya mkuu wa mkoa Wa Dar soon inakuwa wazi na atateuliwa mtu mwingine kuendeleza nafasi atakayoondolewa makonda

Jinsi jiji lilivyo, mkulu amtupie RC wa Arusha bwana Gambo huyu ndiye ataiweza na kuifanikisha Dar es salaam inayohitajika
Huyu nae vyeti vyake fake aliwahi fanya kwenye supermarket na mdogo wangu...kazi yake ilikuwa ni kufuta bidhaa na kuziweka kwenye shelves...ameiba saana products kupitia kwa walinzi mpaka akatimuliwa...bora ya Bashite pamoja na kughusi vyeti lakini huyu ni zaidi ya mwizi...
 
Huo mkoa wenu kwa kuwa mnatabia za KUFUKUNYUA elimu za watu, ina bidi achomoe Dr. yeyote katika vyuo vikuu vyetu ndio awe RC hapo Dasilamu
 
Dar imekuwa ya kuongozwa na wajinga wajinga, Gambo hafai, ila kwa akili ya Magu, sishangai akimleta.
 
sie tunataka maendeleo sio siasa za mwendokas kutwa kupambana na upinzan na kuzindua viwanda vya AZAM tu


jiji la biashara hli linahtaji mtu atakayetutoa kimaendeleo!
atakayeleta mapinduzi ya kweli kwenye kuleta maendeleo! sio blabla
Basi Ateuliwe Godbless Lema au Tundu Lissu
 
Back
Top Bottom