Pendekezo: Mkuu wa Mkoa wa Arusha, Gambo amrithi Makonda

Pendekezo: Mkuu wa Mkoa wa Arusha, Gambo amrithi Makonda

Nani kakudanganya kuwa kunamabadiliko? . Hakuna mabadiliko yoyote. Makonda kaletwa na Mungu na ni Mungu tuu ndie atamtoa.
Kama ni kuhusu hizi tuhuma, hakuna kitu hapo kwa sababu Kumbe ni Uongo, Uzushi, Fitna, Majungu, Wivu na Kijicho Dhidi ya Mafanikio Yake!. Makonda Wapuuze! .

Na pia tumeisha mpongeza Magufuli kwa kuzipuuzia Heko Rais Magufuli kwa msimamo thabiti. Shikilia hapo hapo. Kelele za Mlango Zisikukoseshe Usingizi!
Labda kama Makonda angekuwa ni mtu mwingine tuu, lakini kwa vile ni...
Mtasubiri sana! .
Paskali
hahahaha Pascal umeamua hahahahaahahaha
 
Nyinyi hivo viwanda vya magari mmezingua lini!?
 
Kutokana hali ilivyo sasa, nafasi ya mkuu wa mkoa Wa Dar soon inakuwa wazi na atateuliwa mtu mwingine kuendeleza nafasi atakayoondolewa makonda

Jinsi jiji lilivyo, mkulu amtupie RC wa Arusha bwana Gambo huyu ndiye ataiweza na kuifanikisha Dar es salaam inayohitajika



jiji linamfaa meck sadick mwenye busara zake or mtu wa age ya meck sadick
 
Nani kakudanganya kuwa kunamabadiliko? . Hakuna mabadiliko yoyote. Makonda kaletwa na Mungu na ni Mungu tuu ndie atamtoa.
Kama ni kuhusu hizi tuhuma, hakuna kitu hapo kwa sababu Kumbe ni Uongo, Uzushi, Fitna, Majungu, Wivu na Kijicho Dhidi ya Mafanikio Yake!. Makonda Wapuuze! .

Na pia tumeisha mpongeza Magufuli kwa kuzipuuzia Heko Rais Magufuli kwa msimamo thabiti. Shikilia hapo hapo. Kelele za Mlango Zisikukoseshe Usingizi!
Labda kama Makonda angekuwa ni mtu mwingine tuu, lakini kwa vile ni...
Mtasubiri sana! .
Paskali
Badala ya kutumia ubongo kufikiri unatumia matako.
 
Tutamkaribisha , aje na adabu na heshma kama wana Dar es Salaam tulivo tutamkaribisha ! sio maneno ya kufukuza watu na kandambili!

Karibu Mheshimiwa Gambo!
 
Na yeye akileta fujo yataibuliwa madudu yake tu. Mkoa wa Dar sio wa mchezo mchezo, asidhani ataleta fujo kama anazofanya Arusha. Hata akiletwa afanye mambo kistaarabu na kwa heshima. Acjazwe ujinga na wanaomzunguka maana hawatokuwepo kumsaidia pale maji yatakapomfikia shingoni.

Kwa hiyo unakiri kwamba mtu akipangiwa dar aache mambo yaende hovyo hovyo kwa sababu akitaka kunyoosha yataibuliwa madudu sio? Kama nimekuelewa hivyo, wazo lako sio jema!! Isipokuwa nimekuelewa tofauti!!
 
Back
Top Bottom