NgugiAchebe
JF-Expert Member
- Jul 11, 2016
- 1,024
- 688
Hapa makonda ndio anapaweza tu
Tumechoka na wakuu wa mikoa wazee
Tumechoka na wakuu wa mikoa wazee
Mkuu wa wilaya ya Muheza,Tanga yule mama Mhandisi.Ni mchapakazi sana.Sophia Mjema. Hatafuti kiki hata siku moja. Sijui alizaliwa wapi, lakini ame kulia dsm, amezunguka nchi mbali mbali, msomi vyeti vyake sio fake na ni mwanamke. Siku ya wanawake tunaomba mh. Rais ampe nafasi hiyo huyu mama. Some leaders are born others made, huyu amezaliwa na kipaji cha uongozi.
Nb. She has integrity.
Aje tu ila akija vibaya na kujazwa ujinga na kina Le mutuzz atafyatuliwa kama mwenzake na uzuri data zake zipoKutokana hali ilivyo sasa, nafasi ya mkuu wa mkoa Wa Dar soon inakuwa wazi na atateuliwa mtu mwingine kuendeleza nafasi atakayoondolewa makonda
Jinsi jiji lilivyo, mkulu amtupie RC wa Arusha bwana Gambo huyu ndiye ataiweza na kuifanikisha Dar es salaam inayohitajika
Na yeye anatunga single yake, adui yake si ametoka gerezani? utaniambia ndani ya mwezi huu lazima atoe single.Gambo baada ya kuona Makonda ananyolewa amepiga kimya, chezea peoples power nini.
Sisi ndiyo tunahitaji watu wasiokuwa na vyeti?Makonda aende Arusha
Hapana iwe chini ya Waziri MkuuDar iwe chini ya ofisi ya rais
Kutokana hali ilivyo sasa, nafasi ya mkuu wa mkoa Wa Dar soon inakuwa wazi na atateuliwa mtu mwingine kuendeleza nafasi atakayoondolewa makonda
Jinsi jiji lilivyo, mkulu amtupie RC wa Arusha bwana Gambo huyu ndiye ataiweza na kuifanikisha Dar es salaam inayohitajika
Aje akutane na mikikimikiki ya chugaSisi ndiyo tunahitaji watu wasiokuwa na vyeti?
maendeleo ya namna gani unayoyahitaji !? Tuanzie hapo.sie tunataka maendeleo sio siasa za mwendokas kutwa kupambana na upinzan na kuzindua viwanda vya AZAM tu
jiji la biashara hli linahtaji mtu atakayetutoa kimaendeleo!
atakayeleta mapinduzi ya kweli kwenye kuleta maendeleo! sio blabla
duh! we jamaa mnafiki kweli unang'ata na kupuliza kusubiria uteuzi sio?Nani kakudanganya kuwa kunamabadiliko? . Hakuna mabadiliko yoyote. Makonda kaletwa na Mungu na ni Mungu tuu ndie atamtoa.
Kama ni kuhusu hizi tuhuma, hakuna kitu hapo kwa sababu Kumbe ni Uongo, Uzushi, Fitna, Majungu, Wivu na Kijicho Dhidi ya Mafanikio Yake!. Makonda Wapuuze! .
Na pia tumeisha mpongeza Magufuli kwa kuzipuuzia Heko Rais Magufuli kwa msimamo thabiti. Shikilia hapo hapo. Kelele za Mlango Zisikukoseshe Usingizi!
Labda kama Makonda angekuwa ni mtu mwingine tuu, lakini kwa vile ni...
Mtasubiri sana! .
Paskali
Hiyo single itamnyoa kama anavyonyolewa Bashite wa koromije.Na yeye anatunga single yake, adui yake si ametoka gerezani? utaniambia ndani ya mwezi huu lazima atoe single.
HatumtakiAje akutane na mikikimikiki ya chuga