PENDEKEZO: Freeman Mbowe apewe heshima ya uongozi bora | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PENDEKEZO: Freeman Mbowe apewe heshima ya uongozi bora

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbaga Michael, Apr 22, 2012.

  1. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,889
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Moja ya viongozi Tanzani ni huyu bwana Freeman Mbowe, namhusudu kwa 100%, nayasema haya kutokana na uongozi wake tangu awe Mwenyekiti wa Chadema taifa na kukipa chama hicho hadhi kubwa ndani na kimataifa kwa kung'ara bila misukosuko ya mara kwa mara, nadhani anastahili kutuzwa kwa hilo.

    Naomba Nawasilisha.
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Napinga hii hoja kwa sababu moja kubwa, Mbowe aliomba ridhaa ya kuongoza chama chake na akapewa. Kwa sasa anatekeleza majukumu yake kama wanavyofanya watu wengine i.e walimu, wafagia barabara etc etc. Tabia ya kupeana vi-heshima vya reja reja ya CCM na imeondoa kabisa maana ya utendaji kazi.
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,474
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    FJM
    Naomba kutofautiana na wewe. Hivi wewe kazini/ofisini mwenu hamna annual awards? Hizi hutolewa kwa mfanyikazi bora, mbunifu, aliyekwenda extra mile, etc. etc. katika utekelezaji wa majukumu yake. Kwa hiyo kutambua na kuheshimu mchango wa mfanyikaz yeyote yule ni jambo zuri.
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Kiongozi, CHADEMA wanatakiwa wafanye mambo tofauti na CCM. Zawadi anayotakiwa kuinyemelea huyu Freeman Mbowe ni kuifikisha CHADEMA Ikulu. Narudia mtindo wa kupongezana kwa reja reja ni wa CCM, na watu wanaikataa CCM na mambo yake yote. CHADEMA lazima watambue hilo na kukwepa mitego hii kizamani.
     
  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Ni kweli mkuu.Mbowe apate award akishaifikisha CDM Ikulu.
     
  7. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,889
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    atakuwa amekuelewa
     
  8. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,474
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    hapo umenena!
     
  9. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #9
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 965
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 60
    anastahili kwa kweli,ni kiongozi mzuri,
     
  10. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,491
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Aache kula sitting allowance kwanza.
     
  11. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,155
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    Tuzo zipo sio kitu kigeni. Ni kuweka malengo na vigezo vya namna ya kuwapata washindi. Nadhani hapo ndio CDM inabidi itofautiane na magamba.

    Kwamba CDM watoe tuzo kwa watu stahili NDIO. Njia gani itumike hapo tujadili
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,188
    Likes Received: 4,542
    Trophy Points: 280
    Mie binafsi namkubali Mbowe kwa kukijenga chama lakini kuna mambo mengine simkubali kwa kuwa kigeugeu alisema Chadema hatawachukuwa posho bungeni na akaita waandishi wa habari na kuwaambia anarudisha gari la kiongozi wa upinzani bungeni, lakini mwisho wa siku kalichukuwa tena kwa mlango wa nyuma na posho anachukuwa kama kawaida.
     
  13. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,824
    Likes Received: 766
    Trophy Points: 280
    Nakubaliana na hoja yako!kweli wewe ni GT
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    CHADEMA ni kama Barcelona, they always work as a team with one standard, one spirit, one product.

    Mwisho heshima kwa kocha.
    Mbowe deserves credit
     
  15. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,824
    Likes Received: 766
    Trophy Points: 280
    nadhani kwa sasa hakuna kitu cha kupongezana!Mpaka tutakaporiudisha rasilimali za watanzania mikononi mwwao,tuone haki ikitendeka bila kucheleweshwa,kikiwa na usawa kwa watanzania na maisha yakiwa bora kwa mtanzania ndio tutawapongeza hao waliokuwa viongozi wa mambo hayo mazuri!bado safari ni ndefu mno kuanza kutoa pongezi, mie nadhani ni muda wa kuhimizana!
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Ni punguani tu ambaye hataona mchango wa Mbowe katika cdm.
    Linganisheni Mbowe na Mbatia, Mrema, AU Dovutwa!..lol!
     
  17. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,824
    Likes Received: 766
    Trophy Points: 280
    ur a gt!
     
  18. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 7,286
    Likes Received: 1,120
    Trophy Points: 280
    Hayo mambo ya kupeana tuzo na vyeo ni ugonjwa wa CCM.. Wanapeana mpaka majina ya mitaa.. Kuna Mtaa wa Makamba.. Shule ya Makamba.. Ukiuliza huyo Makamba ni nani au kaifanyia nini Tanzania hata mwenyewe Makamba hajui..!
     
  19. m

    massai JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    full rispect mzee wa anga,unastahili kuliko maelezo.nyie ndio mashujaa wa ukweli sio haya majizi ya sisiemu
     
  20. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbowe,ni noma kiukweli.anastahili sifa kama huju mfuatilie utagungua.
     
Loading...