Paul Makonda, Kamanda Sirro, Mwakyembe na Mrisho Gambo, kesho mtakuwa wageni wa nani? | Page 3 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Paul Makonda, Kamanda Sirro, Mwakyembe na Mrisho Gambo, kesho mtakuwa wageni wa nani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwingereza, May 19, 2017.

  1. M

    Mwingereza JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2017
    Joined: Jan 21, 2014
    Messages: 676
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 180
    Hawa Jamaa watatu wamejitoa fahamu na sasa wanapambana na wananchi. Wamejiona wao ndio wao katika nafasi zao. Wanafanya kila kitu kinyume na maadili ya ubinadamu na taaluma zao.

    Wanalaumiwa kwa kila baya. Hawa viongozi wanajisahau kwamba kabla ya kupata hizo nafasi, zilishikiliwa na watu wengine ambao leo tuneo uraiani. Mrisho Gambo na Makonda bado vijana, lakini kwa macho ya wengi, wamejipaka vinyesi kutokana na matendo yao ya uonevu mbele ya Umma

    Mwakyembe anatamka vitu vya ajabu ambavyo vinadhalilisha usomi wake. Kamanda Siro naye badala ya kusimamia haki, anasimamia ushabiki, siasa na ukereketwa wa Chama tawala. Kamanda Siro, kabla yako alikuwepo Suleiman Kova, leo yuku mtaani. Kitendo cha kutetea polisi aliyefanya ujinga mbele ya umma dhidi ya Adam malim ni mbegu za chuki ambazo utakuja kuzivuna. Nachojiuliza je mtavuna nini kwenye hizi mbegu mnazozipanda?
     
  2. Vladmir Putin

    Vladmir Putin Senior Member

    #41
    May 19, 2017
    Joined: Mar 14, 2016
    Messages: 102
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Madaraka ya kulevya kwa kweli . . .

    watavuna wanachopanda. ...

    maisha ndio haya haya ...
     
  3. K

    Kimweri JF-Expert Member

    #42
    May 19, 2017
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 3,985
    Likes Received: 1,063
    Trophy Points: 280
    wasichojua mwenye immunity ni raisi peke yake. wawaulize kina mramba kilichowatokea baada ya Ben kuondoka Ikulu.
     
  4. Super Tuesday

    Super Tuesday JF-Expert Member

    #43
    May 19, 2017
    Joined: Apr 5, 2016
    Messages: 593
    Likes Received: 655
    Trophy Points: 180
    facial expression ya Mrisho Gambo inaonyesha ni mtu mwenye roho mbaya. hawa watu hawafikiri kuhusu kesho
     
  5. mitogwa

    mitogwa Senior Member

    #44
    May 19, 2017
    Joined: May 9, 2017
    Messages: 142
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    Watakuwa wagen wangu unategemea watakuja kwako?? Achen wachape kazi tatzo wakiguswa ndg zenu ndo mnapayuka ovyo mitandaon mnakoswa cha kupost? Mtu mzma ovyoooooh.
     
  6. Jamalm335

    Jamalm335 JF-Expert Member

    #45
    May 19, 2017
    Joined: Aug 5, 2015
    Messages: 2,035
    Likes Received: 3,303
    Trophy Points: 280
    hilo pekee ndio wanalotegemea. Ukiimba mapambio yao wewe ni mzalendo ukiwapinga ni mchochezi. Na hao waliotajwa ni matawi tu, shina lipo juu kabisa lilojitwika uungu mtu akidhani daima atakuwa kileleni. Uzuri ni kwamba Mungu ni wetu sote, anaweza chelewa kujibu lakini daima hujibu kwa njia ambazo pengine hata sisi wenyewe tusizijue.
     
  7. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #46
    May 19, 2017
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 1,200
    Trophy Points: 280
    Mkuu hapo zamani maeneo ya Mafiat Mbeya palikuwa na mzee mmoja akiitwa Mwalwago kama sijakosea jina lake alikuwa ndugu wa Mzee Mwakawago kiukoo, alifika mahala akajiita "Mungu Mtu wa Mbeya" leo hii pale kwake pamebaki magofu na wengi wa waliokuwa karibu nae hakuna anaemkumbuka tena!!!

    Wengi wetu hatujui kwanini tunaishi na nini tunapaswa kufanya.
     
  8. cocochanel

    cocochanel JF-Expert Member

    #47
    May 19, 2017
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 17,219
    Likes Received: 57,977
    Trophy Points: 280
    Tabu hamtaki viongozi wanaofanya kazi kwa weledi, mnataka wale wanakaa na kufata upepo wa nani kasema nini wanataka nibadilike nini.

    Hawa ndio viongozi wanaotakiwa nchini, awamu zilizopita wengi hawakupata nafasi ya kusimamia majambo.

    Hapa kazi tu


    Endeeni kukaza buti, hakuna kulealea wavivu na wenye tamaaaaaa za maisha ya mkato.
     
  9. T

    Turnkey JF-Expert Member

    #48
    May 19, 2017
    Joined: Jul 9, 2013
    Messages: 2,073
    Likes Received: 1,076
    Trophy Points: 280
    Wamlete Bashite au Gambo Mbeya....kama wao wanaume...Makalla ana adabu huku
     
  10. baruti 1

    baruti 1 JF-Expert Member

    #49
    May 19, 2017
    Joined: Apr 4, 2017
    Messages: 495
    Likes Received: 612
    Trophy Points: 180
    LOWASA , MASHA AND COMPANY LTD, KWANI NI WAGENI WA NANI SASA HIVI? MLIWASEMA SANA KIPINDI HICHO NA LEO NI WENYEJI WENU, ME NAZANI HAO ULIWATAJA WAKIJA KWENU WATAKUWA WANA MABADILIKO
     
  11. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #50
    May 19, 2017
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 11,400
    Likes Received: 7,562
    Trophy Points: 280
    Mamlaka za dunia zinalevya sana. Ungemrudisha Saddam Hussein miaka 10 kabla ya kifo chake na kumuonya kuwa kwa mwenendo wake ipo siku ataishia kwenye kitanzi kile kile anachonyongea wananchi bila shaka angebisha.
     
  12. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #51
    May 19, 2017
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 11,400
    Likes Received: 7,562
    Trophy Points: 280
    Lowassa amekufanya nini?
     
  13. B

    Babati JF-Expert Member

    #52
    May 19, 2017
    Joined: Aug 7, 2014
    Messages: 27,715
    Likes Received: 20,630
    Trophy Points: 280
    Mecky hakuwa mjinga kuamua kustaafu mwenyewe.
     
  14. baruti 1

    baruti 1 JF-Expert Member

    #53
    May 19, 2017
    Joined: Apr 4, 2017
    Messages: 495
    Likes Received: 612
    Trophy Points: 180
    MLIMFANYA NINI?
     
  15. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #54
    May 19, 2017
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 1,200
    Trophy Points: 280
    alishasoma alama za nyakati! Nchi hii wenye uwezo wa kufikiri bado wapo aisee
     
  16. B

    Babati JF-Expert Member

    #55
    May 19, 2017
    Joined: Aug 7, 2014
    Messages: 27,715
    Likes Received: 20,630
    Trophy Points: 280
    Hataki kuburuzwa kama gunia la mkaa
     
  17. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #56
    May 19, 2017
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 1,200
    Trophy Points: 280
    :D:D:D ina maana tutabaki na mabashitegambonism RC's pekee hali ikiendelea hivi HATARI sana
     
  18. B

    Babati JF-Expert Member

    #57
    May 19, 2017
    Joined: Aug 7, 2014
    Messages: 27,715
    Likes Received: 20,630
    Trophy Points: 280
    Tuvumilie tu, hakuna namna.
     
  19. N

    Nairobian JF-Expert Member

    #58
    May 19, 2017
    Joined: Dec 11, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 620
    Trophy Points: 180
    Kuvumilia wakati punde mtaanza kuchapwa viboko?
     
  20. B

    Babati JF-Expert Member

    #59
    May 19, 2017
    Joined: Aug 7, 2014
    Messages: 27,715
    Likes Received: 20,630
    Trophy Points: 280
    No way out
     
  21. N

    Nairobian JF-Expert Member

    #60
    May 19, 2017
    Joined: Dec 11, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 620
    Trophy Points: 180
    Ndio hivyo wameshatangaza. Hakuna kuongezwa mishahara . Mkiandamana mtachapwa viboko
     
Loading...