Paul Makonda, Kamanda Sirro, Mwakyembe na Mrisho Gambo, kesho mtakuwa wageni wa nani? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Paul Makonda, Kamanda Sirro, Mwakyembe na Mrisho Gambo, kesho mtakuwa wageni wa nani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwingereza, May 19, 2017.

  1. M

    Mwingereza JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2017
    Joined: Jan 21, 2014
    Messages: 718
    Likes Received: 727
    Trophy Points: 180
    Hawa Jamaa watatu wamejitoa fahamu na sasa wanapambana na wananchi. Wamejiona wao ndio wao katika nafasi zao. Wanafanya kila kitu kinyume na maadili ya ubinadamu na taaluma zao.

    Wanalaumiwa kwa kila baya. Hawa viongozi wanajisahau kwamba kabla ya kupata hizo nafasi, zilishikiliwa na watu wengine ambao leo tuneo uraiani. Mrisho Gambo na Makonda bado vijana, lakini kwa macho ya wengi, wamejipaka vinyesi kutokana na matendo yao ya uonevu mbele ya Umma

    Mwakyembe anatamka vitu vya ajabu ambavyo vinadhalilisha usomi wake. Kamanda Siro naye badala ya kusimamia haki, anasimamia ushabiki, siasa na ukereketwa wa Chama tawala. Kamanda Siro, kabla yako alikuwepo Suleiman Kova, leo yuku mtaani. Kitendo cha kutetea polisi aliyefanya ujinga mbele ya umma dhidi ya Adam malim ni mbegu za chuki ambazo utakuja kuzivuna. Nachojiuliza je mtavuna nini kwenye hizi mbegu mnazozipanda?
     
  2. A

    Abuha JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2017
    Joined: Feb 5, 2017
    Messages: 304
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Hapa umesema,na salami zitawafikia.
     
  3. M

    Mwingereza JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2017
    Joined: Jan 21, 2014
    Messages: 718
    Likes Received: 727
    Trophy Points: 180
    Kwan wanasikia......Hii chi ya ajabu. Wananilazimisha kufunga biashara ambayo nilikuwa nalipa kodi na kuwaajiri watanzania
     
  4. Usher-smith

    Usher-smith JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2017
    Joined: Jul 7, 2015
    Messages: 6,187
    Likes Received: 4,961
    Trophy Points: 280
    Utatekwa wewe
     
  5. R

    Retired JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2017
    Joined: Jul 22, 2016
    Messages: 11,664
    Likes Received: 14,118
    Trophy Points: 280
    Ukatili walio nao hawa, ngoja tujenge ushahidi wa ICC!
     
  6. M

    MENGELENI KWETU JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2017
    Joined: Oct 23, 2013
    Messages: 6,603
    Likes Received: 14,199
    Trophy Points: 280
    Kinachosikitisha zaidi mamlaka yao ya uteuzi ipo kimya kabisa as if what is being done by them ni maelekezo kutoka kwayo..

    Inasikitisha na kusononesha sana..

    Wote uliowataja na hasa hawa ma rc watakuwa na mwisho mbaya sana.
     
  7. Tandam4

    Tandam4 JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2017
    Joined: Jan 23, 2017
    Messages: 379
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 180
    Mbona umemsahau kubwa la maadui?
     
  8. B

    BEHOLD JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2017
    Joined: Nov 17, 2013
    Messages: 2,115
    Likes Received: 2,378
    Trophy Points: 280
    Hao wana "JOB DESCRPITION", wanatimiza maelekezo ya uteuzi wao!
     
  9. Kajolijo

    Kajolijo JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2017
    Joined: May 30, 2016
    Messages: 2,259
    Likes Received: 2,472
    Trophy Points: 280
    Mi nasema chepeni kazi... achaneni na maneno ya kwenye mitandao ya kijamii.. Ara-C chapa kazi kamanda chapa kazi
     
  10. Youngblood

    Youngblood JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2017
    Joined: Aug 1, 2014
    Messages: 11,770
    Likes Received: 34,493
    Trophy Points: 280
    Hawajui cheo ni kwa muda mfupi ipo siku nao watakuwa uraiani kama sisi, ila sidhani kama wanalifikiria hili.
     
  11. Pezutto

    Pezutto Senior Member

    #11
    May 19, 2017
    Joined: Sep 3, 2016
    Messages: 185
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 60
    Na Sizonje
     
  12. yomboo

    yomboo JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2017
    Joined: May 9, 2015
    Messages: 4,946
    Likes Received: 3,186
    Trophy Points: 280
    Kwa bongo hakuna mwisho mbaya mtaishia kulalamika mutandaoni then mtasahau maana ninyi ni mang'ombe

    Acha kulalamika do something
     
  13. MKWEPA KODI

    MKWEPA KODI JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2017
    Joined: Nov 28, 2015
    Messages: 19,915
    Likes Received: 42,185
    Trophy Points: 280
    Sizonje anajifanya ana akili kumbe mshamba tu wa madaraka
     
  14. Ze General

    Ze General JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2017
    Joined: May 10, 2014
    Messages: 1,352
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Ngoja tusubir labda kesho watabatizwa wabadilike
     
  15. MarkHilary

    MarkHilary JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2017
    Joined: Feb 8, 2015
    Messages: 1,023
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Itakua ulikwepa kodi awamu iliyopita, si bure!
     
  16. SDG

    SDG JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2017
    Joined: Feb 28, 2017
    Messages: 7,221
    Likes Received: 7,463
    Trophy Points: 280
    Siku hizi hawateki,wanakupa LIFTI
     
  17. A

    Angelo007 JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2017
    Joined: Dec 1, 2013
    Messages: 1,781
    Likes Received: 1,139
    Trophy Points: 280
    Wote uliowataja mimi nimekua surprised na Kamanda sirro anapelekeshwa na watoto, kina bashite, mwakyembe, PhD ya sheria haijamsaidia, ni msaka tonge kwa njia yoyote hadi anakana taaluma yake kama alivyokana kilichompa hiyo PhD kuhusu serikali mbili au tatu
     
  18. M

    Makojo JF-Expert Member

    #18
    May 19, 2017
    Joined: Jan 23, 2014
    Messages: 765
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 80
    Tujiulize yu wapi kijana machachali, mwenye mbwembwe na dharau... Magesa Mulongo
     
  19. M

    Mhakiki JF-Expert Member

    #19
    May 19, 2017
    Joined: Dec 19, 2012
    Messages: 814
    Likes Received: 447
    Trophy Points: 80
    MKUU KAMA YANABARAKA TOKA KWA MAMLAKA HUSIKA.WATAFANYWA NINI ZAIDI YA KUPANDISHWA VYEO?
     
  20. M

    Mhakiki JF-Expert Member

    #20
    May 19, 2017
    Joined: Dec 19, 2012
    Messages: 814
    Likes Received: 447
    Trophy Points: 80
    Ametoweka hayupo tena.
    Eti anasubiri kupangiwa kazi nyingine.
     
Loading...