Paul Makonda, Kamanda Sirro, Mwakyembe na Mrisho Gambo, kesho mtakuwa wageni wa nani? | Page 4 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Paul Makonda, Kamanda Sirro, Mwakyembe na Mrisho Gambo, kesho mtakuwa wageni wa nani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwingereza, May 19, 2017 at 1:47 AM.

  1. M

    Mwingereza JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2017 at 1:47 AM
    Joined: Jan 21, 2014
    Messages: 657
    Likes Received: 552
    Trophy Points: 180
    Hawa Jamaa watatu wamejitoa fahamu na sasa wanapambana na wananchi. Wamejiona wao ndio wao katika nafasi zao. Wanafanya kila kitu kinyume na maadili ya ubinadamu na taaluma zao.

    Wanalaumiwa kwa kila baya. Hawa viongozi wanajisahau kwamba kabla ya kupata hizo nafasi, zilishikiliwa na watu wengine ambao leo tuneo uraiani. Mrisho Gambo na Makonda bado vijana, lakini kwa macho ya wengi, wamejipaka vinyesi kutokana na matendo yao ya uonevu mbele ya Umma

    Mwakyembe anatamka vitu vya ajabu ambavyo vinadhalilisha usomi wake. Kamanda Siro naye badala ya kusimamia haki, anasimamia ushabiki, siasa na ukereketwa wa Chama tawala. Kamanda Siro, kabla yako alikuwepo Suleiman Kova, leo yuku mtaani. Kitendo cha kutetea polisi aliyefanya ujinga mbele ya umma dhidi ya Adam malim ni mbegu za chuki ambazo utakuja kuzivuna. Nachojiuliza je mtavuna nini kwenye hizi mbegu mnazozipanda?
     
  2. m

    mujibu Member

    #61
    May 19, 2017 at 2:35 PM
    Joined: Feb 27, 2017
    Messages: 25
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 5
    Mnashinda kwenye mtandao kuwaombea wenzenu mabaya halafu mnajiliwaza wenyewe kwa wenyewe kutwa nzima majungu hamna mambo ya kuelimisha jamii?
     
  3. Usher-smith

    Usher-smith JF-Expert Member

    #62
    May 19, 2017 at 2:37 PM
    Joined: Jul 7, 2015
    Messages: 4,013
    Likes Received: 2,140
    Trophy Points: 280
    :D:D:D:D:D:D:D
     
  4. B

    Babati JF-Expert Member

    #63
    May 19, 2017 at 2:39 PM
    Joined: Aug 7, 2014
    Messages: 15,384
    Likes Received: 8,460
    Trophy Points: 280
    Noted
     
  5. A

    Akasankara JF-Expert Member

    #64
    May 19, 2017 at 3:07 PM
    Joined: Feb 28, 2015
    Messages: 1,179
    Likes Received: 1,041
    Trophy Points: 280
    Tangu lini ccm ikawa rafiki wa watu masikini?
     
  6. k

    kidodosi JF-Expert Member

    #65
    May 19, 2017 at 3:30 PM
    Joined: May 1, 2013
    Messages: 914
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 60
    WASAKA TONGE!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  7. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #66
    May 19, 2017 at 3:31 PM
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,673
    Likes Received: 1,186
    Trophy Points: 280
    Sema Watanzania hatuna roho za visasi, nasikia wale wote walioshiriki katika kitendo kilichopelekea kifo cha mwandishi wa habari Mwangosi bado wapo hai
     
  8. charty

    charty JF-Expert Member

    #67
    May 19, 2017 at 3:35 PM
    Joined: Oct 28, 2013
    Messages: 5,445
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Hawa nao iko siku watakipata kama alichokipata Malima..ni suala la mda tu!!
     
  9. monges

    monges JF-Expert Member

    #68
    May 19, 2017 at 4:29 PM
    Joined: Mar 2, 2015
    Messages: 943
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 60
    Hizo roho za visasi ndo mbegu zinapandikizwa na hao jamaa zenu() lakini naamini hawawezi kufanikiwa.
     
  10. Ibambasi

    Ibambasi JF-Expert Member

    #69
    May 19, 2017 at 5:03 PM
    Joined: Jul 25, 2007
    Messages: 4,661
    Likes Received: 1,375
    Trophy Points: 280
    Watakuwa wageni wa chadema kama ambavyo Lowassa, Masha, Makongoro Mahanga, Hamis Mgeja & Co. wamekuwa
     
  11. Joseverest

    Joseverest Verified User

    #70
    May 19, 2017 at 5:05 PM
    Joined: Sep 25, 2013
    Messages: 6,608
    Likes Received: 4,736
    Trophy Points: 280
    Wamesahau kuwa CHEO DHAMANA....muda utafika tu watang'ooka
     
  12. I

    Ilitarakimura JF-Expert Member

    #71
    May 19, 2017 at 5:21 PM
    Joined: Feb 7, 2016
    Messages: 620
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 60
    Wanasahau kuna kesho na ningelijua inakuja ushaharibu, Wahenga walisema cheo ni dhamana
     
  13. Patrickn

    Patrickn JF-Expert Member

    #72
    May 19, 2017 at 5:38 PM
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 7,061
    Likes Received: 3,103
    Trophy Points: 280
    Wote hao nawapa miaka miwili mtanambia
     
  14. M

    Mwingereza JF-Expert Member

    #73
    May 19, 2017 at 6:01 PM
    Joined: Jan 21, 2014
    Messages: 657
    Likes Received: 552
    Trophy Points: 180
    Mwakyembe namuhurumia. Mzee hovyo kweli kweli
     
  15. T

    Two mbili Member

    #74
    May 19, 2017 at 7:32 PM
    Joined: Mar 8, 2017
    Messages: 49
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 25
    Hawa jamaa nafikiri ndio walengwa wa JICHO LA KUPOFUKA HALISIKII DAWA!naamini yaliomkuta Nape wameyaona na wala si kusikia tena!Ingetosha kuwafundisha soma la kuondoa ujinga!!!!!!!!!!!!Nape,Eti leo hii ndio akili zinamrudia kuwashauri watanzania waombe bunge libadili sheria tuweze kuona bunge live!Na bado ni mbunge!je kama asingekuwa na cheo chochote?
     
  16. A

    Abdullah Salim Abrahman New Member

    #75
    May 19, 2017 at 7:39 PM
    Joined: May 14, 2017
    Messages: 3
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Labda hawaelewi Wanachokifanya
     
  17. l

    lubamba JF-Expert Member

    #76
    May 19, 2017 at 7:39 PM
    Joined: Jan 13, 2015
    Messages: 650
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 60
    Mengine yote nagonga like ila swala la Malima kubomoa sheria za nchi kwa kutaka aabudiwe hapo naona uliyoyaongea ni ugoro.
     
  18. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #77
    May 19, 2017 at 7:45 PM
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,700
    Likes Received: 1,170
    Trophy Points: 280
    Madaraka hulevya, hasa unapoyapata pasi na kutarajia.
     
  19. mwanaludewa

    mwanaludewa Senior Member

    #78
    May 19, 2017 at 7:46 PM
    Joined: Apr 4, 2017
    Messages: 124
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Uzuri kila alifanyalo binadamu huacha rekodi,kizazi kijacho kitafanya marejeo dhidi ya matendo yetu!
     
  20. L

    Lavrov Sergey Member

    #79
    May 19, 2017 at 7:51 PM
    Joined: May 14, 2017
    Messages: 94
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 25
    Adam Malima ndo mtu gani Tzania?
     
  21. N

    Nairobian JF-Expert Member

    #80
    May 20, 2017 at 4:26 AM
    Joined: Dec 11, 2012
    Messages: 369
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 80
    Ni mwana CCM
     
Loading...