Paul Makonda, Kamanda Sirro, Mwakyembe na Mrisho Gambo, kesho mtakuwa wageni wa nani? | Page 5 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Paul Makonda, Kamanda Sirro, Mwakyembe na Mrisho Gambo, kesho mtakuwa wageni wa nani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwingereza, May 19, 2017.

  1. M

    Mwingereza JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2017
    Joined: Jan 21, 2014
    Messages: 662
    Likes Received: 559
    Trophy Points: 180
    Hawa Jamaa watatu wamejitoa fahamu na sasa wanapambana na wananchi. Wamejiona wao ndio wao katika nafasi zao. Wanafanya kila kitu kinyume na maadili ya ubinadamu na taaluma zao.

    Wanalaumiwa kwa kila baya. Hawa viongozi wanajisahau kwamba kabla ya kupata hizo nafasi, zilishikiliwa na watu wengine ambao leo tuneo uraiani. Mrisho Gambo na Makonda bado vijana, lakini kwa macho ya wengi, wamejipaka vinyesi kutokana na matendo yao ya uonevu mbele ya Umma

    Mwakyembe anatamka vitu vya ajabu ambavyo vinadhalilisha usomi wake. Kamanda Siro naye badala ya kusimamia haki, anasimamia ushabiki, siasa na ukereketwa wa Chama tawala. Kamanda Siro, kabla yako alikuwepo Suleiman Kova, leo yuku mtaani. Kitendo cha kutetea polisi aliyefanya ujinga mbele ya umma dhidi ya Adam malim ni mbegu za chuki ambazo utakuja kuzivuna. Nachojiuliza je mtavuna nini kwenye hizi mbegu mnazozipanda?
     
  2. No Escape

    No Escape JF-Expert Member

    #81
    May 20, 2017
    Joined: Mar 7, 2016
    Messages: 3,081
    Likes Received: 2,333
    Trophy Points: 280
    Pigeni kazi makamanda! Hizi kelele za chura Tu,wamewachagua wenyewe haya ni mapito Tu.
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #82
    May 20, 2017
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,530
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    Km hao vijana wawili ndo wa kuonea huruma kabisa. Vyeo vyenyewe vyw kisiasa?
     
  4. m

    my country 1969 Member

    #83
    May 20, 2017
    Joined: Apr 15, 2017
    Messages: 29
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 5
    Wakumbuke huyo mwajiri wao ana kinga ya kutofika kwa pilato mara baada ya madaraka kwisha, na wao wana kinga?
     
  5. Umba Tuku

    Umba Tuku JF-Expert Member

    #84
    May 20, 2017
    Joined: Feb 4, 2017
    Messages: 1,947
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Vya mpito naskia nao skuiz wanajidai hawazoeleki muda wowote anaweza kukubadilikia asee :(
     
  6. Planett

    Planett JF-Expert Member

    #85
    May 20, 2017
    Joined: Mar 20, 2014
    Messages: 3,036
    Likes Received: 2,484
    Trophy Points: 280
    wamesahau kuwa ipo siku magufuli atamaliza uongozi wake huku wao wakiwa bado ni vijana kabisa, wanatema BI G kwa karanga za kuonjeshwa
     
  7. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #86
    May 20, 2017
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,719
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    Nyani
     
  8. edwin george

    edwin george JF-Expert Member

    #87
    May 20, 2017
    Joined: Aug 19, 2016
    Messages: 804
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 180
    Kuna mmoja nae anaitwa tulia akson ningekuwa mbunge ungekuta washanifunga au wameniteka huwa anajitoa ufaham sasa angekutana na wazimu mwenzake
     
  9. Mavipunda

    Mavipunda JF-Expert Member

    #88
    May 20, 2017
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 4,197
    Likes Received: 3,048
    Trophy Points: 280
    Kova sasa hivi analalamika jamii haimsaidii
     
  10. xplastaz

    xplastaz Senior Member

    #89
    May 20, 2017
    Joined: Apr 22, 2017
    Messages: 148
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Haimsaidii nin, mwenye pesa sio mwenzako mkuu
     
  11. Zjilala

    Zjilala Senior Member

    #90
    May 20, 2017
    Joined: Jun 17, 2013
    Messages: 139
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 60
    Mtoa mada naamini hata wewe ukipewa nafasi ya sirro au mwakyembe utatugeuka tu ndio majukumu ya kazi na siku zote ukifuata sheria lazima uwe na maadui wengi
     
  12. u

    ushuzi.1 JF-Expert Member

    #91
    May 20, 2017
    Joined: Feb 17, 2015
    Messages: 4,527
    Likes Received: 2,806
    Trophy Points: 280
    The Hague inawasubiria hasa Mrisho Gambo amekuwa akivunja haki za binadamu kwa kuwaonea watu kuwaweka ndani kisha kuwalisha slow poison waje kufa baadae huko makwao, uonevu waliofanyiwa viongozi wa Dini pamoja na meya wa Arusha hautakaa usahaulike milele.
     
  13. u

    ushuzi.1 JF-Expert Member

    #92
    May 20, 2017
    Joined: Feb 17, 2015
    Messages: 4,527
    Likes Received: 2,806
    Trophy Points: 280
    Daud Bashite yy anaamini kuwa na utitiri wa waganga wa kienyeji, BAKWATA na baadhi ya viongozi wa Dini ni kinga kwake huku Mrisho gambo yy akijua ataenda kuishi mwezini pindi akitoka hapo Arusha
     
  14. u

    ushuzi.1 JF-Expert Member

    #93
    May 20, 2017
    Joined: Feb 17, 2015
    Messages: 4,527
    Likes Received: 2,806
    Trophy Points: 280
    wanaamini kuwa waganga wa kienyeji watawalinda milele hususani Daud Bashite yy ni muumini mkubwa wa ushirikina anaenda mpaka uarabuni kusaka ndumba za kila Aina.
     
  15. u

    ushuzi.1 JF-Expert Member

    #94
    May 20, 2017
    Joined: Feb 17, 2015
    Messages: 4,527
    Likes Received: 2,806
    Trophy Points: 280
    vijana wenyewe sasa wamekuwa vigagula wanaamini waganga wa kienyeji ndiyo watawalinda milele, kwa Mfano Daud Bashite anamiliki zaidi ya waganga 100 pesa anayotumia kuwalipa wawe busy kumlinda ingeweza kujenga viwanda kadhaa kolomije nk
     
  16. u

    ushuzi.1 JF-Expert Member

    #95
    May 20, 2017
    Joined: Feb 17, 2015
    Messages: 4,527
    Likes Received: 2,806
    Trophy Points: 280
    kuwabambikia watu kesi, kufoji vyeti ni kufuata sheria? huko Arusha watoa rambirambi wapo jela ni sheria gani inazuia kuwahani wafiwa? au wakuu wa mikoa wanamiliki sheria zao binafsi?
     
  17. R

    Rutorial k JF-Expert Member

    #96
    May 20, 2017
    Joined: Jun 8, 2014
    Messages: 646
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 80
    Hivi hajawahi kupiga simu tena clouds? Nasikitika kuzaliwa usukumani!!
     
  18. u

    ushuzi.1 JF-Expert Member

    #97
    May 20, 2017
    Joined: Feb 17, 2015
    Messages: 4,527
    Likes Received: 2,806
    Trophy Points: 280
    mwenye pesa si mwenzako yupi? Mbona Daud Bashite alijitoa fahamu akawabambikia kesi wenye pesa akina Manji, Gwajma na wengineo na sasa Mrisho Gambo kawabambikia kesi meya na viongozi wa Dini? Mwenye pesa yupo unamuongelea? Manji na Daud Bashite nani mwenye pesa zaidi?
     
  19. u

    ushuzi.1 JF-Expert Member

    #98
    May 20, 2017
    Joined: Feb 17, 2015
    Messages: 4,527
    Likes Received: 2,806
    Trophy Points: 280
    Wapo busy na ndumba mpaka watanzania wasahau madhambi yao.
     
  20. ikipendaroho

    ikipendaroho JF-Expert Member

    #99
    May 20, 2017
    Joined: Jul 26, 2015
    Messages: 1,229
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Jamaa anachuki sana na Wazanzibar kwa ujumla. Na hapa hakuwa na nia ya kuisifia serikali ya Zanzibar bali ni mtu binafsi, ambaye ni Mndengereko, kama ulivyoona.
     
  21. Mbugusege

    Mbugusege Member

    #100
    May 20, 2017
    Joined: Mar 28, 2017
    Messages: 26
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 5
    Hapo kwa Siro ndo ulipojichanga, wala hujui unachokizungumza kuhusu kamanda ni heri ungemtoa kwenye hilo kundi kabisaaa
     
Loading...