Paul Kagame: Tanzania's own spy

The war in Eastern Congo is about many complex reasons on top which are the following;
1. Security - Rwanda feels unsafe with FDLR and other extremist Hutu murderous groups lurking in its backyard
2. Economy - Rwanda and Uganda have vested interests in eastern DRC and so does Pres Kabila and his cronies from Kinshasa

So do fall for this ba-Hima empire myth that swirls around like a wayward kite. Hakuna makitu hiyo.
 
For the past few months or so, Kagame has been on front pages of Tanzanian minds and thoughts. If the time you use everyday discussing Kagame was spent productively I believe that your GDP would have increased a percentage point. Just thinking out loud.
 


mkuu unavyosema kirahisi utasema ni zile movie za kijasusi vile. kumbuka hii ni hali halisi unayoizungumzia.
 
Siyo yeye tu. Paul Kagame alikuwa na mdogo wake ambaye hadi alijipa jina la Kiswahili, akawa Sallim.

Walikula mafunzo ya kijeshi na Practical walikuwa wakienda Msumbiji ambako kulikuwa na vita ya kikweli.

Walipolianzisha huko kwao, kila mtu alijua watashinda tu.

Kujiamini kumemzidi jamaa na nafikiri kashaanza kupoteza dira yake nzuri. Ukikaa sana madarakani ndiyo madhara.
Humu ndani kuna watu, mi nilkuwa sijui kitu mkuu asante kwa taarifa hii nzuri
 
Hivi Yoweri Museveni na Paul Kagamae ni "marafiki"?

zaidi ya marafiki, alifanya kazi chini ya Museven kabla ya kuingia Kigali na Museven alimsaidia sana kuingia kwake madarakani na ndio maana watu husema Museven pia ni MTUSI na Wanyarwanda wengi wanalalmika kwao kuw aoportunity nyingi zimeshikwa na Waganda wa asili ya kabila la museven huko rwanda.
 
being your today`s friend does not mean ,or it should be a condition that I can`t turn out to be your tomorrow`s worst enemy,and also vice versa is also applicable here...let deal with facts,history may sometimes mislead us!
 
hii habari kuna ukweli sana na huyu aliyeandika ni intelligence office i think!! but al in all thats Y kagame anamdharau sana Kikwete ,kwa ajili ya espionage and spying skills alizokua nazo ndo zinamfanya awe arrogant?,halafu ni wasiwasi TZ ameshafanya infiltration but their plan has not given birth and due to that i always concur that PK is a threat to EAC because he is very spying strategist,hata historia ya kuwaua akina Byarumana ,kabila etc inampa kichwa na ndo maana hata J kikwete akasema ana mipango baina yake,JK sio -------- kuzungumza kauli ile kuna intelligence issue ambayo siku wa TZ tukiijua........ mtakuja kutukamatia Kigali na kichwa cha PK(ikumbukwe bifu na Rais ni bifu na taifa kwa sababu if anything bad happens sisi watanzania ndo itatugharimu)
 

Jee tunao bado huo uwezo wa kumwadabisha nina wasiwasi uwezo tuliokua nao kipindi tunamfundisha hatunao tena
 
de'levis, long time no see.., turudi kwenye mada, ntakuja na topic jinsi rwegyima alivyouawa na jinsi siku alipoenda front ilikuaje rpg zote za unit yake zili-miss fire, ndipo utajua kagame tulimuivisha kwenye espionage
 

wanyarwanda wanajulikana tu!! cheki jina na hata bendera!!hivi kwanini msirudi kwenu mkajenga taifa lenu?taifa lenu haliwezi kujengwa kwa kuiba mali na kuua raia wa nchi zingine
 
Mkuu hizi ni ''classified information'' not for public consumption

And this is what makes JF exceptional acheni tufaidi tutaijuaje nchi yetu sasa and BTW huu sio mkataba na wawekezaji mikataba si ndo huwa mnaita siri watu wasijie!
 

Mpigie simu bosi wako achungulie huu uzi.
 
wanyarwanda wanajulikana tu!! cheki jina na hata bendera!!hivi kwanini msirudi kwenu mkajenga taifa lenu?taifa lenu haliwezi kujengwa kwa kuiba mali na kuua raia wa nchi zingine

U mean turudi tanzania tuliko zaliwa? No need. Huku poa tu.
 

May be I should make it clear to you that Tanzanians, though quite, polite and peaceful, are war monglers. It shouldn't therefore, come to surprise that we spend a significant chunk of our precisious time to discuss about war with Kagame. We always wish someone could provoke us to fight. Sadly Kagame is only going half way towards our trap. We love to fight where there is reason for that. The presence of our soldiers in different parts of the world is point in case.
 
de'levis, long time no see.., turudi kwenye mada, ntakuja na topic jinsi rwegyima alivyouawa na jinsi siku alipoenda front ilikuaje rpg zote za unit yake zili-miss fire, ndipo utajua kagame tulimuivisha kwenye espionage

Mkuu tunashukuru sana umerudi jamvini na kuleta utamu swali langu ni je unafikiri huyu jamaa tunammudu bado au skills zake zimeshaenda mbali sana na hivyo ana uwezo wa kutusumbua? hasa ukizingatia miongo miwili iliyopita sasa system ipo halijojo?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…