Patrick Oita Nyapara: Askari Polisi aliyemtandika mpenzi wake Risasi 47


Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Messages
8,675
Points
2,000
Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2016
8,675 2,000
Patrick Oita Nyapara, ambaye ni police nchini Kenya alimuua mpenzi wake kwa kumtandika Risasi 47 baada ya binti huyo kumkataa, pindi alipomaliza masomo Chuo Kikuu.

Kwa maelezo ya Patrick ni kwamba alimchukua mdada huyo aliyejulikana kwa jina la Christine Maonga kutoka katika familia duni kijijini na kumpeleka mjini Nairobi kama mke wake ambapo aliamua kumsomesha mpaka chuo kikuu.

Alikuwa akimlipia karo na mahitaji mengine pamoja na kutuma pesa kwa mama mzazi wa binti huyo kama msaada kutokana na familia hiyo kutokuwa na uwezo wa kumudu gharama za maisha.

Baada ya kuhitimu masomo yake, Christine alimwambia Patrick kuwa amechoka kuwa naye kwani ni mtu asiyekuwa na hadhi yoyote na hafai kuwa mpenzi wake hivyo ni vyema kila mtu afanye mambo yake.

dd0ff11b-b559-4655-a928-465c8479a395-jpeg.1072147


"Nimepata mpenzi mwingine ambaye ananifaa sana pia ni Mkurugenzi wa Kampuni moja kubwa sana jijini Nairobi hivyo siwezi kuwa na wewe Patrick mtu usiyekuwa na future na ni daraja D ambalo ni dhaifu kwangu", alisema Christine.

Patrick hakuielewa kauli ya mpenzi wake, akaamua kwenda kijijini kwa mama yake na Christine kuomba msaada wa suluhu ili aweze kumuoa binti yao kwani alikuwa ametumia gharama kubwa mno kumsomesha.

Mama yake binti alijibu kuwa hawezi kumpangia mtoto wake mume wa kumuoa hivyo anapaswa aachwe ajiamulie yeye mwenyewe. Patrick hakukubali, akamtafuta dada yake Christine na kumwelezea hali halisi lakini alijibiwa kuwa hana hadhi ya kumiliki mwanamke aliyehitimu Chuo Kikuu hivyo atafute mwanamke wa level ya mgambo kama yeye.

c93c67ce-eaa7-4172-92e6-086bed282436-jpeg.1072149

ab09c4fd-298f-446d-b860-8cf5c17d96e9-jpeg.1072150


Aliondoka na kurudi nyumbani na kuchukua uamuzi mgumu wa kumuita Christine nyumbani kwa lengo la kuongea na kumaliza tofauti zao ili waachane kabisa, binti alienda nyumbani kwa Patrick mapema zaidi. Alifika na kumkuta Patrick amejihami kwa silaha, hawakuzungumza chochote zaidi ya kumkandamiza risasi 47 na zote zikapita mwilini mwa Christine hali iliyopelekea kifo chake papo hapo.


Nini maoni yako kwa Patrick Oita? Na Je ungekuwa wewe ungefanyaje?

img_20190415_153913_526-jpg.1072075


Cc Zero IQ
 
dumejm

dumejm

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2016
Messages
631
Points
500
dumejm

dumejm

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2016
631 500
Patrick Oita Nyapara, ambaye ni police nchini Kenya alimuua mpenzi wake kwa kumtandika Risasi 47 baada ya binti huyo kumkataa, pindi alipomaliza masomo Chuo Kikuu.

Kwa maelezo ya Patrick ni kwamba alimchukua mdada huyo aliyejulikana kwa jina la Christine Maonga kutoka katika familia duni kijijini na kumpeleka mjini Nairobi kama mke wake ambapo aliamua kumsomesha mpaka chuo kikuu.

Alikuwa akimlipia karo na mahitaji mengine pamoja na kutuma pesa kwa mama mzazi wa binti huyo kama msaada kutokana na familia hiyo kutokuwa na uwezo wa kumudu gharama za maisha.

Baada ya kuhitimu masomo yake, Christine alimwambia Patrick kuwa amechoka kuwa naye kwani ni mtu asiyekuwa na hadhi yoyote na hafai kuwa mpenzi wake hivyo ni vyema kila mtu afanye mambo yake.

View attachment 1072147

"Nimepata mpenzi mwingine ambaye ananifaa sana pia ni Mkurugenzi wa Kampuni moja kubwa sana jijini Nairobi hivyo siwezi kuwa na wewe Patrick mtu usiyekuwa na future na ni daraja D ambalo ni dhaifu kwangu", alisema Christine.

Patrick hakuielewa kauli ya mpenzi wake, akaamua kwenda kijijini kwa mama yake na Christine kuomba msaada wa suluhu ili aweze kumuoa binti yao kwani alikuwa ametumia gharama kubwa mno kumsomesha.

Mama yake binti alijibu kuwa hawezi kumpangia mtoto wake mume wa kumuoa hivyo anapaswa aachwe ajiamulie yeye mwenyewe. Patrick hakukubali, akamtafuta dada yake Christine na kumwelezea hali halisi lakini alijibiwa kuwa hana hadhi ya kumiliki mwanamke aliyehitimu Chuo Kikuu hivyo atafute mwanamke wa level ya mgambo kama yeye.

View attachment 1072149
View attachment 1072150

Aliondoka na kurudi nyumbani na kuchukua uamuzi mgumu wa kumuita Christine nyumbani kwa lengo la kuongea na kumaliza tofauti zao ili waachane kabisa, binti alienda nyumbani kwa Patrick mapema zaidi. Alifika na kumkuta Patrick amejihami kwa silaha, hawakuzungumza chochote zaidi ya kumkandamiza risasi 47 na zote zikapita mwilini mwa Christine hali iliyopelekea kifo chake papo hapo.


Nini maoni yako kwa Patrick Oita? Na Je ungekuwa wewe ungefanyaje?

View attachment 1072075

Cc Zero IQ
The same happened to my father!!.... 12 years ago...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Born2xhine

Born2xhine

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2014
Messages
467
Points
500
Born2xhine

Born2xhine

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2014
467 500
Makubaliano yanaweza kubadilika wakati wowote.
Kama makubaliano yana weza badilika muda wowote basi na wewe uwe na uwezo wa kunirudishia gharama zangu ili Kila mtu ale 50 zake la sivyo naku wahisha kuzimu fasta ..alafu ukifika huko bado una kesi ya kujibu kwa nini ulinisaliti ..hahahh moto utakuhusu na huko
 
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2010
Messages
3,956
Points
2,000
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2010
3,956 2,000
Mimi nilikoma , kuna demu alipt 4 ya 26. Akawa kakata tamaa, nikampa ushauri we, mpk akaelewa, bdae nkamfnyia mpngo wa chuo, akachaguliwa diploma in community development. Hela nkamsaidia pia ili akamilishe registration after one week akanmbia kila mmj abaki na njia zake. Tangu siku hyo nikaapa mwanamke wa kuheshimu na kujali ni Mama yng tu.Mungu si Athuman kamesoma kamefka mwk wa pili wazazi wameshindwa ada, kameamua kuwa kakibarua kwenye reli za waturuki mpk ada ije itimie

Sent using Jamii Forums mobile app
Bora ulijiwahi mapema.... Mambo ya kujutia baadae unaweza kuua mtu....
 
espy

espy

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
54,635
Points
2,000
espy

espy

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
54,635 2,000
Kama makubaliano yana weza badilika muda wowote basi na wewe uwe na uwezo wa kunirudishia gharama zangu ili Kila mtu ale 50 zake la sivyo naku wahisha kuzimu fasta ..alafu ukifika huko bado una kesi ya kujibu kwa nini ulinisaliti ..hahahh moto utakuhusu na huko
Ukiomba kurudishiwa gharama zako unarudishiwa tu. Moto hata wewe unakuhusu. Mie unaniua story inaisha unabaki na mateso na majuto yasoisha.
 

Forum statistics

Threads 1,283,439
Members 493,679
Posts 30,789,639
Top