Patrick Oita Nyapara: Askari Polisi aliyemtandika mpenzi wake Risasi 47


Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Messages
8,717
Points
2,000
Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2016
8,717 2,000
Patrick Oita Nyapara, ambaye ni police nchini Kenya alimuua mpenzi wake kwa kumtandika Risasi 47 baada ya binti huyo kumkataa, pindi alipomaliza masomo Chuo Kikuu.

Kwa maelezo ya Patrick ni kwamba alimchukua mdada huyo aliyejulikana kwa jina la Christine Maonga kutoka katika familia duni kijijini na kumpeleka mjini Nairobi kama mke wake ambapo aliamua kumsomesha mpaka chuo kikuu.

Alikuwa akimlipia karo na mahitaji mengine pamoja na kutuma pesa kwa mama mzazi wa binti huyo kama msaada kutokana na familia hiyo kutokuwa na uwezo wa kumudu gharama za maisha.

Baada ya kuhitimu masomo yake, Christine alimwambia Patrick kuwa amechoka kuwa naye kwani ni mtu asiyekuwa na hadhi yoyote na hafai kuwa mpenzi wake hivyo ni vyema kila mtu afanye mambo yake.

dd0ff11b-b559-4655-a928-465c8479a395-jpeg.1072147


"Nimepata mpenzi mwingine ambaye ananifaa sana pia ni Mkurugenzi wa Kampuni moja kubwa sana jijini Nairobi hivyo siwezi kuwa na wewe Patrick mtu usiyekuwa na future na ni daraja D ambalo ni dhaifu kwangu", alisema Christine.

Patrick hakuielewa kauli ya mpenzi wake, akaamua kwenda kijijini kwa mama yake na Christine kuomba msaada wa suluhu ili aweze kumuoa binti yao kwani alikuwa ametumia gharama kubwa mno kumsomesha.

Mama yake binti alijibu kuwa hawezi kumpangia mtoto wake mume wa kumuoa hivyo anapaswa aachwe ajiamulie yeye mwenyewe. Patrick hakukubali, akamtafuta dada yake Christine na kumwelezea hali halisi lakini alijibiwa kuwa hana hadhi ya kumiliki mwanamke aliyehitimu Chuo Kikuu hivyo atafute mwanamke wa level ya mgambo kama yeye.

c93c67ce-eaa7-4172-92e6-086bed282436-jpeg.1072149

ab09c4fd-298f-446d-b860-8cf5c17d96e9-jpeg.1072150


Aliondoka na kurudi nyumbani na kuchukua uamuzi mgumu wa kumuita Christine nyumbani kwa lengo la kuongea na kumaliza tofauti zao ili waachane kabisa, binti alienda nyumbani kwa Patrick mapema zaidi. Alifika na kumkuta Patrick amejihami kwa silaha, hawakuzungumza chochote zaidi ya kumkandamiza risasi 47 na zote zikapita mwilini mwa Christine hali iliyopelekea kifo chake papo hapo.


Nini maoni yako kwa Patrick Oita? Na Je ungekuwa wewe ungefanyaje?

img_20190415_153913_526-jpg.1072075


Cc Zero IQ
 
Nas Jr

Nas Jr

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2018
Messages
2,576
Points
2,000
Nas Jr

Nas Jr

JF-Expert Member
Joined May 15, 2018
2,576 2,000
Kwani kumsomesha mtu ndio kumuoa? Mambo mengine wanaume muwe waelewa.
Mkuu hadi unaamua kumsomesha mtu means mmekubaliana kuishi pamoja hapo baadae, hakuna mtu anasomesha bila hilo wazo otherwise awe ndugu yako au umeamua kumsaidia.

so Dhamira ya kumsomesha ndio inaleta hayo na Wanawake hawajawahi kuwa na shukrani kwenye hilo. 96% lazima wawakatae waliowasomesha hata kama tayari wapo kwenye ndoa
 
espy

espy

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
55,009
Points
2,000
espy

espy

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
55,009 2,000
hujauliza kuwa walikubalianaje?
pia hakuna hisani isiyorejesha, jamaa alitaka marejesho

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu hadi unaamua kumsomesha mtu means mmekubaliana kuishi pamoja hapo baadae, hakuna mtu anasomesha bila hilo wazo otherwise awe ndugu yako au umeamua kumsaidia.

so Dhamira ya kumsomesha ndio inaleta hayo na Wanawake hawajawahi kuwa na shukrani kwenye hilo. 96% lazima wawakatae waliowasomesha hata kama tayari wapo kwenye ndoa
With time mambo hubadilika, hata walooana huachana sembuse wachumba tu?
 
Nas Jr

Nas Jr

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2018
Messages
2,576
Points
2,000
Nas Jr

Nas Jr

JF-Expert Member
Joined May 15, 2018
2,576 2,000
With time mambo hubadilika, hata walooana huachana sembuse wachumba tu?
Mkuu uchungu wa kuachwa na unayemsomesha na kuwekeza nguvu zako hauelezeki, wahusika pekee ndio wanaujua

Don't try this, Thank me later
 
espy

espy

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
55,009
Points
2,000
espy

espy

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
55,009 2,000
Mkuu uchungu wa kuachwa na unayemsomesha na kuwekeza nguvu zako hauelezeki, wahusika pekee ndio wanaujua

Don't try this, Thank me later
Mnaumizwa na mangapi na maisha lazima yaendelee?
Hesabu hiyo ni sadaka, shukuru then songa mbele.

BTW msikate tamaa jamani, mtusomeshe tu.
 
sungwa.j

sungwa.j

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2016
Messages
389
Points
500
Age
49
sungwa.j

sungwa.j

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2016
389 500
Nayeye jela maisha.
Kwani kumsomesha mtu ndio kumuoa? Mambo mengine wanaume muwe waelewa.
Sasa unafikiri alimsomesha bila makubaliano ya kuishi nae!! kwanza unaambiwa alikuwa akiishi nae akaamua kumsomesha baada ya kumsomesha ndio analeta usenge kwanini nisimshoot

Sent using Jamii Forums mobile app
 
espy

espy

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
55,009
Points
2,000
espy

espy

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
55,009 2,000
F

fredy18

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2018
Messages
426
Points
500
F

fredy18

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2018
426 500
Haya mambo ya kusomesha mademu nishakataa kitambo. Soma kwa hela yako.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mimi nilikoma , kuna demu alipt 4 ya 26. Akawa kakata tamaa, nikampa ushauri we, mpk akaelewa, bdae nkamfnyia mpngo wa chuo, akachaguliwa diploma in community development. Hela nkamsaidia pia ili akamilishe registration after one week akanmbia kila mmj abaki na njia zake. Tangu siku hyo nikaapa mwanamke wa kuheshimu na kujali ni Mama yng tu.Mungu si Athuman kamesoma kamefka mwk wa pili wazazi wameshindwa ada, kameamua kuwa kakibarua kwenye reli za waturuki mpk ada ije itimie

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,285,016
Members 494,369
Posts 30,847,424
Top