Pata viatu vya mtumba grade one.

Mamylicious

Senior Member
Apr 22, 2017
110
250

Elfu 28,000/=

Elfu 28,000/=

22,000/=

Elfu 25,000/=

Elfu 30,000/=

Elfu 30,000/=

Size 42.Elfu 30,000/=

Ngozi size 44...35,000/=

Karibuni sana.
Size 44.Bei 35,000/=

Size 44 .Bei 35,000/=

Size 43.Bei 35,000/=
Napatikana Mwanza na ninatuma mzigo mikoa yote.
Contact. 0789678900
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom