Pata nafasi ya kumwona Raisi wetu Kikwete akiwa na Raisi Clinton leo LIVE


engmtolera

engmtolera

Verified User
Joined
Oct 21, 2010
Messages
5,094
Likes
71
Points
145
engmtolera

engmtolera

Verified User
Joined Oct 21, 2010
5,094 71 145
[TABLE="width: 380, align: left"]
[TR]
[TD="width: 280, bgcolor: #FFFFFF"][h=1]#CGI2011 Breakout: Global Nutrition w/ Nicholas Kristof & President Kikwete[/h]Event is LIVE NOW!
[/TD]
[TD="width: 10, bgcolor: #FFFFFF"] [/TD]
[TD="width: 100, bgcolor: #FFFFFF"]
calendar-live_now.png
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[TABLE="width: 380, align: left"]
[TR]
[TD="width: 131, bgcolor: #FFFFFF"]




http://www.livestream.com/cgi_plenary?utm_source=rsvp&utm_medium=email-reminder&utm_campaign=cgi_plenary[/TD]
[/TR]
[/TABLE]








Kwa wale watakao kuwa karibu na mitandao ya internet basi mnaweza kupata nafasi ya kumshuhudia Raisi wetu wa Jamhuri ya Muungano Mh Jakaya Kikwete akiwa na Raisi Mstahafu wa marekani Clitoni katika mahojiano ya moja kwa moja yanayo husu.
#CGI2011 Breakout: Global Nutrition w/ Nicholas Kristof & President Kikwete


Itumie nafasi hii kuona wataalamu wakichambuwa mada mbalimbali zinazohusu maisha yetu sisi waafrika kwa ujumla

CGI Live - live streaming video powered by Livestream
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Huo muda mchafu haupo.

Atuambie kwanza alivyotubia kura kwenye uchaguzi wa mwaka jana na uhalali wa rais wa kupitia mlango wa nyuma naye kuendelea kurandaranda hovyo kote duniani akitumbua kodi zetu.
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
Asante kwa taarifa mkuu, ingawa nipo safarini lakini nitajitahidi nikipata nafasi. Naona ni katika kutimiza ahadi zake alizotuahidi. Kweli tumshukuru Mungu kwa kutupa Rais anayependa maendeleo na kuchukia ufiasadi.
 
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified User
Joined
Jun 24, 2011
Messages
7,460
Likes
1,497
Points
280
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified User
Joined Jun 24, 2011
7,460 1,497 280
Napita, sijui kama nitarudi
 
SILENT WHISPER

SILENT WHISPER

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2009
Messages
2,231
Likes
53
Points
145
SILENT WHISPER

SILENT WHISPER

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2009
2,231 53 145
mie sitoangalia...naona aibu..! mfano;

swali; Sababu za umaskini wa nchi yako ni nini..?

Rais; eeeh eeeeeh ehnnn hmmmm... SIJUI KWA KWELI..!
(tabasamu)
 
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2009
Messages
3,450
Likes
31
Points
0
Age
39
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2009
3,450 31 0
Kwa wale watakao kuwa karibu na mitandao ya ineternet basi mnaweza kupata nafasi ya kumshuhudia Raisi wetu wa Jamhuri ya Muungano Mh Jakaya Kikwete akiwa na Raisi Mstahafu wa marekani Clitoni katika mahojiano ya moja kwa moja yanayo husu.
#CGI2011 Breakout: Global Nutrition w/ Nicholas Kristof & President Kikwete


Itumie nafasi hii kuona wataalamu wakichambuwa mada mbalimbali zinazohusu maisha yetu sisi waafrika kwa ujumla

CGI Live - live streaming video powered by Livestream
Mwambie mama salma, Riz1, Khalfani na wacheza kiduku wote wa Ikulu watizame. Ni Heshima tu kwa UN. Tungemfuata huko huko, ila mwambie tunamsubiria Washington DC. Amezidi kuvuja rasilmali zetu, mengine anauza kwa suti 5? Sijui atakuwa amevaa moja ya hizo suti?
tunamwandikia clinton kuhachana na huyo fisadi. Wakuu tunawapa contacts za clinton ili waachane na huyu fisadi kilaza
 
Pelekaroho

Pelekaroho

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
1,554
Likes
117
Points
160
Pelekaroho

Pelekaroho

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
1,554 117 160
Thubutu!! Kwa huyu jamaa anayeweza kusaini document bila hata kuisoma, kwa mtu anayeshindwa kujua chanzo cha umasikini wetu, kwa jamaa anaweza kuuza mahakama kwa vipande vitano vya suti! Sitarajii jipya lolote. Nakushauri dont dare to waste ur time.
 
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,136
Likes
531
Points
280
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,136 531 280
Saa ngapi mkuu? Au tukae tumekodoa mijicho kama ngumi ya jambazi bila kujua muda wa hiyo kombolela ya mhishimiwa akiwa huko ughaibuni? Umeshaongea na Ngeleja kuhusu uwepo wa megawati zake?
Kaaaaaz kwekweli..!
 
M

Mkandara

Verified User
Joined
Mar 3, 2006
Messages
15,450
Likes
170
Points
160
M

Mkandara

Verified User
Joined Mar 3, 2006
15,450 170 160
Mkuu hizi siasa haziwezi kusaidia lolote.. tazama Haiti ebu pitia kipindi hiki kisha utaelewa kwamba kila mtu anabeba mzigo wake...Bofya
 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
77
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 77 145
Nimejaribu kutafuta kwenye GOOGLE kama kuna RAISI CLITONI - ​Hakuna

Sorry my Bro I will Pass your Offer...
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,338
Likes
520
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,338 520 280
Kwa wale watakao kuwa karibu na mitandao ya internet basi mnaweza kupata nafasi ya kumshuhudia Raisi wetu wa Jamhuri ya Muungano Mh Jakaya Kikwete akiwa na Raisi Mstahafu wa marekani Clitoni katika mahojiano ya moja kwa moja yanayo husu.
#CGI2011 Breakout: Global Nutrition w/ Nicholas Kristof & President Kikwete


Itumie nafasi hii kuona wataalamu wakichambuwa mada mbalimbali zinazohusu maisha yetu sisi waafrika kwa ujumla

CGI Live - live streaming video powered by Livestream
Tuone anavyochekacheka au?
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Rwenyemamu hebu kaniangalizie hapo kwenye meza kushoto hapo Magogoni kam mihuri yote ipo.

Huyu bwana asije akawa ameondoka na muhuri wetu mfukoni kama yule Waziri wa zamani Karamagi kwenda kuwabembeleza watu huko Ughaibuni kuwasainia MIKATABA TATA kuwaongezea ardhi zidi ya Buzwagi dhahabu zote mpaka watoboe ardhi upande wa pili.
 
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
5,559
Likes
6
Points
0
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
5,559 6 0
na safari lager yangu nimwachie nani?
 
engmtolera

engmtolera

Verified User
Joined
Oct 21, 2010
Messages
5,094
Likes
71
Points
145
engmtolera

engmtolera

Verified User
Joined Oct 21, 2010
5,094 71 145
Tuache dharau Jamani,ebu tuangalie hiki kipindi ni endelevu na kinajaribu kutuonyesha wapi tumetoka ,wapi tunakwenda,ni muhimu sana kwa sasa Raisi wa zamani wa Nigeria Obasanjo ndio anahojiwa na wenzake
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,090
Likes
14,128
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,090 14,128 280
Na yeye ni mtaalamu wa nini? tuangalie kwa kupitia umeme gani? Jenereta? kwa mafuta gani? Naenda kutafuta pesa ya kununulia wanangu sukari kwa 2500 huku wakitishia kutumia jeshi! wanazo kweli hawa? Mmmh haya, ngoja niwashe kibatari changu niunganishe labda kitazalisha umeme nimuone Mheshimiwa "RAHISI" wangu akiongea kidhungu na wadhungu!
 
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2009
Messages
3,450
Likes
31
Points
0
Age
39
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2009
3,450 31 0
Tuache dharau Jamani,ebu tuangalie hiki kipindi ni endelevu na kinajaribu kutuonyesha wapi tumetoka ,wapi tunakwenda,ni muhimu sana kwa sasa Raisi wa zamani wa Nigeria Obasanjo ndio anahojiwa na wenzake
Mpenzi siyo dharau, hivi kuna umeme?
 

Forum statistics

Threads 1,213,835
Members 462,336
Posts 28,491,948