Ni kweli nami ilinitokea nchi moja ya Ulaya wakaanza kuisuspect kuwa feki. Wakachukua namba, then wakaenda nayo kuitest wakaona si feki. Ni kweli hazisomeki ila mamlaka za nje nazo zinatambua maana nilijawa hofu then wakasolve. Kwahiyo kama ni original ukisafiri nayo usiwe na wasi
Ni kweli haina wasiwasi, kwani wanao-check huishia kuingiza information manually (which should not be the case kwa hizi passport zetu mpya) which takes unnecessary time.
Mkuu Mtanzania,
hapo awali nilifikiri ni ya kwangu na Mke wangu tu, lakini juzi juzi nimepata za wanangu...still ni the same story.......kitu kingine kilichonishngaza....ni quality ya picha wanayotoa baada ya ku-scan....ni mbaya sana, picha niliyowapa ina quality nzuri sana, lakini waliyo-produce kwenye passport.....kweli inashangaza.
Magezi,
sijui hata nikujibu vipi....lakini kwa kifupi tatizo kwangu si utunzaji, sababu hivi vitu navielewa sana.....na mpaka kuliandika hapa......i really mean it na sio utani.....however, shukran kwa kuwa ni ushauri mzuri kwa wale wasiojua kuwa wanatakiwa kutunza passport zao vyema......
shabanimzungu,
ni kweli hilo tatizo la rangi lipo, mimi pia ilishanitokea mara mbili, moja ikidhaniwa kuw ani passport ya Nigeria, na mara nyingine kama ilivyokutokea........blue au brown ni rangi ninazopendekeza just in case wahusika watafikiria kubadilisha rangi
Nawaomba wahusika pale Mambo ya Ndani kitengo cha passport wakague passport ili zisiwe na kasoro ndogo ndogo