Pasewadi ya Perfect optimizer mnayo ?

Pasewadi ya Perfect optimizer mnayo ?

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Posts
7,607
Reaction score
1,764
Natafuta pasewadi ya software hiyo ijulikanayo kama Perfect Optimizer 4 ,kuna mtu yeyote anayo ? nasikia hiyo software ni safi sana ,kwa yeyote aliyonayo aniwekee hapa au atuwekee hapa.
Wengine tunaenda katika huu ulimwengu kidezo dezo tu ,kama mnavyojua CCM ikiondoka madarakani ndio mwisho wetu kuonekana hapa 😀
 
Mwisho kuonekana hapa sababu CUF watakuchagua mkuu wa mkoa kwa hiyo utakuwa busy sana au?
 
Natafuta pasewadi ya software hiyo ijulikanayo kama Perfect Optimizer 4 ,kuna mtu yeyote anayo ? nasikia hiyo software ni safi sana ,kwa yeyote aliyonayo aniwekee hapa au atuwekee hapa.
Wengine tunaenda katika huu ulimwengu kidezo dezo tu ,kama mnavyojua CCM ikiondoka madarakani ndio mwisho wetu kuonekana hapa 😀

Na wewe wacha ushamba wako! hebu tembelea kona hii kwa nafasi yako
 
Na wewe wacha ushamba wako! hebu tembelea kona hii kwa nafasi yako

Mbona hamna kitu ,yaani umeita mshamba nikafikiri umeona chochote na ndio unajisifia ukachero kumbe unabahatisha ,haya inaonyesha una matatizo ya kufananisha 😀
 
Mwiba uwe smart kidogo na jali kazi za wenzako nunua hiyo bidhaa kama umeona ni nzuri bei ni ndogo tu kuliko kuomba licence ambazo sio legal ukipata tatizo tokana na hiyo software itakuwa mshike mshike unaweza hata kutumiwa virus wewe ukapoteza mamilioni shauri zako
 
Natafuta pasewadi ya software hiyo ijulikanayo kama Perfect Optimizer 4 ,kuna mtu yeyote anayo ? nasikia hiyo software ni safi sana ,kwa yeyote aliyonayo aniwekee hapa au atuwekee hapa.
Wengine tunaenda katika huu ulimwengu kidezo dezo tu ,kama mnavyojua CCM ikiondoka madarakani ndio mwisho wetu kuonekana hapa 😀

Why waste your time on Perfect Optimizer. Ccleaner is just as good or is better than that. Ccleaner is freeware
http://www.ccleaner.com/download

Au tafuta Norton 360 ina mambo yote hayo... Na hata ukitaka ya bure unaweza kuipata... tena kwa kurejista kwa matumizi ya miaka mpaka 3.
 
Why waste your time on Perfect Optimizer. Ccleaner is just as good or is better than that. Ccleaner is freeware
http://www.ccleaner.com/download

Au tafuta Norton 360 ina mambo yote hayo... Na hata ukitaka ya bure unaweza kuipata... tena kwa kurejista kwa matumizi ya miaka mpaka 3.

Hamna kitu Ccleaner haifui dafu kwenye Perfect optimizer wanasema hii Optimizer ina kama kajiuchawi ndani yake ,ukiijaribu tu inakupa makosa si chini ya miambili na sitini (269)+ ,hao akina Ccleaner,Registry Mechanic,Shampoo na yule UniBlue ni wabangaizaji tu na zaidi watakufutia na kukubadilishia juu chini unaona unatengeza kumbe unatengenezwa ,ila hiyo nimeona inakaukweli cha kauchawi si unajua waTz kwa juju mpaka bungeni ,hivyo ukitajiwa mambo ya uchawi uchawi unaona hapo ndio penyewe kama haitoshi wameongeza kuwa ina miracke yaani wamekwenda mbali sana ,sasa ndio nataka nione hayo waliyoyasema maana Pc yangu haina tofauti na gari za shamba bodi mjapani injini mjerumani sukani marekani ,ni spana mkononi.

Ndio ukaona hizo karakana zote ninazo na hata ukitumia moja baada ya nyingine kwa kutumai hakutaonekana makosa kila moja inakuja na yake ,yaani zote zinafanya kazi moja tamaa kwamba moja itakwambia sasa mambo swafi......haya jaribu nyengine itakwambia hujafanya kitu kuna turpet zinapiga kelele ,ndo saa ingine huona ni biashara tu wajinga ndio waliwao ,hivyo nimeamua hakuna haja ya kununua madudu haya ni kuyatafuta tu humu humu kwenye mtandao ,mi nikipata nitawawekea hapa. Nimejaribu ile vuzi haijaweza kuipata sasa huenda nikatumia japo nitaondoka na virusi.
 
Hamna kitu Ccleaner haifui dafu kwenye Perfect optimizer wanasema hii Optimizer ina kama kajiuchawi ndani yake ,ukiijaribu tu inakupa makosa si chini ya miambili na sitini (269)+ ,hao akina Ccleaner,Registry Mechanic,Shampoo na yule UniBlue ni wabangaizaji tu na zaidi watakufutia na kukubadilishia juu chini unaona unatengeza kumbe unatengenezwa ,ila hiyo nimeona inakaukweli cha kauchawi si unajua waTz kwa juju mpaka bungeni ,hivyo ukitajiwa mambo ya uchawi uchawi unaona hapo ndio penyewe kama haitoshi wameongeza kuwa ina miracke yaani wamekwenda mbali sana ,sasa ndio nataka nione hayo waliyoyasema maana Pc yangu haina tofauti na gari za shamba bodi mjapani injini mjerumani sukani marekani ,ni spana mkononi.

Ndio ukaona hizo karakana zote ninazo na hata ukitumia moja baada ya nyingine kwa kutumai hakutaonekana makosa kila moja inakuja na yake ,yaani zote zinafanya kazi moja tamaa kwamba moja itakwambia sasa mambo swafi......haya jaribu nyengine itakwambia hujafanya kitu kuna turpet zinapiga kelele ,ndo saa ingine huona ni biashara tu wajinga ndio waliwao ,hivyo nimeamua hakuna haja ya kununua madudu haya ni kuyatafuta tu humu humu kwenye mtandao ,mi nikipata nitawawekea hapa. Nimejaribu ile vuzi haijaweza kuipata sasa huenda nikatumia japo nitaondoka na virusi.

Nimekuelwa bro! Jaribu kutafuta hapaMininova : The ultimate BitTorrent source!

Kama ikikataa basi gonga hapa: hapaMininova : The ultimate BitTorrent source!
 
Mwiba uwe smart kidogo na jali kazi za wenzako nunua hiyo bidhaa kama umeona ni nzuri bei ni ndogo tu kuliko kuomba licence ambazo sio legal ukipata tatizo tokana na hiyo software itakuwa mshike mshike unaweza hata kutumiwa virus wewe ukapoteza mamilioni shauri zako
umeshachangia JF?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom