above metal04
JF-Expert Member
- Feb 23, 2012
- 272
- 224
Hahaha , mkuu mimi sio wa Imani hio.Mkuu leo una mkana bwana Yesu!
Hahaha , mkuu mimi sio wa Imani hio.Mkuu leo una mkana bwana Yesu!
Passover ndo ipo kwenye bibilia hayo yakuserekea kufana na kufufuka kwa yesu mi mambo ya kipagani yaliyo ingizwa kwenye ukrsto na yalkuwapo hata kabla ya yesu kuzaliwa tafuta kitabu au documentary kinaitwa" the pagan Christ " uone jinsi ukristo ulivyo adapt upaganPaschal = Passover feast. Hii ni sherehe ya wayahudi wanasherekea kukombolewa kutoka misri
Easter death and resurrection of Jesus
Pasaka ile ilikuwa ya wayahudi na Yesu alikula kama ilivyo desturi ya wayahudi LUKA 21: 14-23, MATHAYO 26: 17 - 25. Sasa kuteswa kwa Yesu Kristu ameweka Pasaka mpya ya watu wote na si ya wayahudi pk yao KUTOKA 12:1-14. Ahadi ya Mungu kuwakomboa watu. Yeye ni mwanakondoo wa sadaka. Hatutakiwi kutoa dhabihu za kuteketeza kwakuwa Kristu ndo mwanakondoo wetu na ameshatolewa sadaka.Mi pia huwa inanichanganya pia pasaka msingi wake nini mbona agano lakale lina sema bwana alikula pasaka hapo tu
Hivi ikibadilika ama isipobadilika wewe inakusumbua nini? ama shida iko wapi? unakuja na swali la kitoto kujaza server za watu?
Hivi ikibadilika ama isipobadilika wewe inakusumbua nini? ama shida iko wapi? unakuja na swali la kitoto kujaza server za watu?
Hata wewe ungeshinda huko google huku usingeonekaHana Google? Atoe uvivu wake hapa!
Hakika Andiko lipo. Nipe linalosema msherekee kuzaliwa Na kuuliwa mwamadi abdalah kwanza.Hebe tupe andiko bac ambalo linasema pasaka n kufa kufufuka kwa yesu kwahiyo yatupasa kusherekea
Kama swali la kitoto mbona umeshindwa kulijibu, wabongo bhanaHivi ikibadilika ama isipobadilika wewe inakusumbua nini? ama shida iko wapi? unakuja na swali la kitoto kujaza server za watu?
Sasa ww mbona unatoka nje ya mada hapa inazungumziwa pasaka au haujausoma Uzi vzrH
Hakika Andiko lipo. Nipe linalosema msherekee kuzaliwa Na kuuliwa mwamadi abdalah kwanza.
Asante MkuuZipo sababu za kihistoria lakini PIA pasaka lazima iwe dominika au jumapili kwa kiarabu
Bora Umenisaidia MkuuKama swali la kitoto mbona umeshindwa kulijibu, wabongo bhana
Ubarikiwe MkuuHana Google? Atoe uvivu wake hapa!
huna akili mkuu, dunia inazunguka jua muda wote.Hapo zamani wayahudi walikua wanaadhimisha sikukuu yao siku chache kabla ya pasaka kutegemeana dunia ilivyokuwa inalizunguka jua.hivyo sikukuu ya pasaka hutegemea na dunia kulizunguka jua.jaribu kuangalia pasaka zote huwa ni kati ya tar.23 March na tar.8 april.haijawahi kuvuka hapo..na taree hizo ndipo dunia hulizunguka jua
Una akili na imani finyu! Umefungwa nira tafuta namna ya kujinusuru! Unawaza kitumwa!Huo no utaratibu uliowekwa na watu tu na wao ndo wanapanga Siku ya pasaka iwe lini. Kwa iyo kwa SBB na wao ndo viongozi walioiweka pasaka, ikipangwa hakuna Wa kupangua.
Cha msingi tu kujua. In kwamba jambo lolote LA Kimungu likifanyika lazma liwe na udhihirisho Wa nguvu za Mungu, km. Hakuna udhihirisho basi ni batili halina faida ya kufanya au kutofanya.
Sasa kama yy kasema imewekwa na watu na ww unapnga haijawekwa na watu cuthibtshe tu kwamba haijawekwa na watu kulko kutokwa na povu hvUna akili na imani finyu! Umefungwa nira tafuta namna ya kujinusuru! Unawaza kitumwa!
Una akili na imani finyu! Umefungwa nira tafuta namna ya kujinusuru! Unawaza kitumwa!
wadau hamuwezi kujibu bila kutoa maneno ya kashfa? tujifunze kuwa wastaarabuhuna akili mkuu, dunia inazunguka jua muda wote.
Una akili na imani finyu! Umefungwa nira tafuta namna ya kujinusuru! Unawaza kitumwa!