Papa Francis atoroka Vatican usiku


mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2006
Messages
6,363
Likes
4,516
Points
280
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2006
6,363 4,516 280
ngojeni kama haijaja habari kuwa anaendaga club kujirusha basi watoto wa vatican wapo kwenye wakati mgumu kama yale mambo ya seya wa mivalo
 
Mshiiri

Mshiiri

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2008
Messages
1,900
Likes
83
Points
145
Mshiiri

Mshiiri

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2008
1,900 83 145
Huu ni ushenzi na utampatia shida sana siku za karibuni. Huwezi kuwa mkubwa na mdogo kwa pamoja. Hapa kuna jambo limejificha. Beware Francis!
 
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2007
Messages
7,667
Likes
2,984
Points
280
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2007
7,667 2,984 280
Hapati usingizi akifikiria maskini mitaani wanavyotaabika kwa kiu, njaa, anaamua kuacha usingizi kwenda kuwasaidia maskini, maana mchana yuko busy na ratiba za kiofisi.
Relevance ya habari hii ni ipi?
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
63,247
Likes
33,168
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
63,247 33,168 280
FaizaFoxy I assume I didn't see it. Please edit.
Vipi kwani? hujui kuwa Italy mchezo wa kuchezea mipira usiku ni maarufu kwa walala hoi.

Kama unabisha waulize waliopo Italia, Garden zote usiku watu wanachezea mipira.
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
392
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 392 180
Ni nzuri na mbaya at the same time. Anyway, hatujui nadhiri yake alomwekea Mungu wake ni nini.
 
East African Eagle

East African Eagle

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2013
Messages
3,764
Likes
48
Points
135
East African Eagle

East African Eagle

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2013
3,764 48 135
View attachment 124761
Papa amekuwa akizunguka maeneo mbalimbali usiku akiwa amevalia mavazi ya kawaida ya wachungaji na kuwapa misaada wanawake wenye shida mbalimbali.

Hiyo misaada ambayo amekuwa akiwapa wanawake usiku itakuja mtokea puani siku moja
 
bopwe

bopwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2013
Messages
1,616
Likes
1,074
Points
280
bopwe

bopwe

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2013
1,616 1,074 280
View attachment 124761
Kiongozi wa Kanisa Katoliki Duniani, Papa Francis amedaiwa kutoroka usiku Makao Vatican ili apate fursa ya kwenda kutoa misaada kwa walemavu na watu wasiojiweza.


Tetesi za Papa Francis kuwatembelea maskini hao usiku kwa kujificha zimekuja baada ya mahojiano yaliyofanywa na Askofu Mkuu, Konrad Krajewski ambaye kazi yake kubwa ni kukusanya fedha toka kwa wasamaria wema na kuwapelekea maskini.

Imeelezwa kuwa Askofu Krajewski amekuwa akiambatana na Papa Francis wakati mwingine na kwenda kuwapa misaada maskini maeneo ya vijiji, mjini Vatican.

Askofu Krajewski alisema tangu zamani alipokuwa Askofu Mkuu wa Jimbo la Buenos Aires, Papa Francis amekuwa akipenda kwenda mijini nyakati za usiku na kuwatembelea wenye shida mbalimbali.

“Amekuwa akionyesha dalili ya kupenda kunisindikiza kwenda kuwapa misaada maskini, pindi nikiondoka kwenda kufanya kazi hiyo,” alisema Padri Krajewski.

Hata hivyo, alipoulizwa iwapo Papa aliwahi kwenda naye nje ya mji kwa ajili hiyo, Askofu Krajewski, alisita kujibu swali hilo.

Wakati huohuo, gazeti la Huffington Post limeripoti kuwa walinzi wa Uswisi, wamethibitisha kuwa Papa amekuwa akizunguka maeneo mbalimbali usiku akiwa amevalia mavazi ya kawaida ya wachungaji na kuwapa misaada, wanaume na wanawake wenye shida mbalimbali.

Tangu kuteuliwa kwake, papa Francis amevipamba vichwa vya habari duniani baada ya kuonekana akijaribu kuvaa kofia za polisi wa zimamoto, kuwaruhusu vijana wadogo wa kiume kuibusu miguu yake na kuwapigia simu waumini wake na kuzungumza nao.

Hivi karibuni, aliripotiwa katika vyombo vya habari akiwabusu na kuwafariji waumini walemavu katika Kanisa la Mtakatifu Peter, huku taarifa nyingine zikionyesha kuwa ametuma fedha zake binafsi kwa wahamiaji na wanaohangaikia mafao yao.

Alipokuwa Askofu Mkuu wa Jimbo la Buenos Aires, Papa Francis alifahamika kwa kutoroka usiku na kuwatafuta watu, kuzungumza nao na wakati mwingine kuwanunulia chakula.

Mapapa wengine waliopita pia wametajwa kutoroka usiku, kwa mfano papa John wa X111 alikuwa na tabia ya kutoroka usiku na kwenda mitaa ya Rome kufurahia uzuri wa jiji hilo, wakati Papa Pius wa X11alivalia kama Mfaransa wakati wa Vita Kuu ya Pili ya Dunia na kwenda mipakani kuwasaidia Wayahudi wa Kirumi kisha kuwaweka katika sehemu salama.
nina shaka...maana huyu ameanza kwa kutaka kanisa lisi wanyanyapae mashoga...sasa huku kutoroka usiku mmmhhh maswali mengi bila ya majibu
 
Zanzibar-Nyamwezi

Zanzibar-Nyamwezi

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
810
Likes
35
Points
45
Zanzibar-Nyamwezi

Zanzibar-Nyamwezi

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
810 35 45
Vatican hamna masikini, utajiri umekufuru kwa Raia wake mia tisa tu wasiolipa kodi kila kitu bei nusu ya wanaulaya
 
Kadox

Kadox

Member
Joined
Jul 23, 2013
Messages
29
Likes
0
Points
0
Kadox

Kadox

Member
Joined Jul 23, 2013
29 0 0
Tuache kuhukumu mambo ya kunenwa tu jaribu kufanya uchunguzi.
 
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2008
Messages
4,537
Likes
159
Points
160
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2008
4,537 159 160
vatican kuna masikini,ombaomba,duh?
Mkuu kusema ukweli hakuna masikini anayeishi Vatican. Kwa wale waliowahi kufika Vatican, Vatican ni sehemu ndogo sana ndani ya mji wa Roma ambayo imezungushiwa ukuta. Ukitoka nje ya huo ukuta, tayari upo nje ya Vatican na huko kumejaa masikini na omba omba na hasa wale wa kabila la ____(nimeasahau jina) lakini hawa sio waitaliano na hawana makazi maalumu. Kwa hiyo inaposemekana Pope anatoroka kwenda kuwasaidia masikini sio ndani ya Vatican, ni nje ya hapo.

Tiba
 
Kamjingijingi

Kamjingijingi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2009
Messages
811
Likes
57
Points
45
Kamjingijingi

Kamjingijingi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2009
811 57 45
Mhi!!! Yote yanawezekana.lisemealo lipo .au.lipo njiani laja.
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,424
Likes
14,574
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,424 14,574 280
Ni hatari sana kwa usalama wa maisha yake...
 

Forum statistics

Threads 1,275,159
Members 490,925
Posts 30,534,485