Papa Francis atoroka Vatican usiku


wabara

wabara

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2013
Messages
1,513
Likes
1
Points
0
wabara

wabara

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2013
1,513 1 0
Nani huwa anampa ruhusa ya kutoka na kwanini leo anyimwe?
 
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
3,916
Likes
2,947
Points
280
Age
32
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2013
3,916 2,947 280
Ukitaka kumsoma mtu udhaifu wake angalia mwelekeo wake anakoelekeza mada hata kama haiongelei maudhui hayo ni dalili tosha yu dhaifu ya anachojaribu kutushawishi kwa vile kama ni mpishi kila muongeleachoa hatakosa kugusa mapishi, ndicho anachokijadili FaizaFox.
Huyu Dada ni mtata sana.Nafikiri anajiandaa kwenda kuolewa na Wanaume Marijali 70 Peponi
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,418
Likes
14,569
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,418 14,569 280
Na maisha ya watoto wadogo wa kiume yako hatarini pia!
Nimetoka kanisani mda si mrefu....Naomba nikubariki....

Kama huna cha kuandika ni bora kukaa kimya...
 
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2006
Messages
6,363
Likes
4,516
Points
280
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2006
6,363 4,516 280
kwanza wangembadilisha jina hili jina la PAPA halina maana nzuri kabisa....inawezekana hata anapotoka usiku unaenda kulitafuta jina PAPA lina maana gani
 
swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
3,986
Likes
343
Points
180
swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
3,986 343 180
sawa,kila mtu atavuna alichopanda.mwacheni airidhishe nafsi yake.
 

Forum statistics

Threads 1,273,439
Members 490,382
Posts 30,481,584