Panya wa tatu...


Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
2,186
Likes
17
Points
135
Age
29
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
2,186 17 135
Kulikuawa na panya watatu, walikuwa wakibishana kuhusu ujuzi wao na kila mmoja alijigamba kuwa yeye ni mjuzi zaidi yamwenzie,

Panya 1: mimi ni nouma, ninauwezo wakutegua mitego ya aina yeyote nitakayotegewa..

Panya 2: hahahaa mie ni zaidi ya hatari, naweza kunywa maziwa hata kama yamewekwa sumu...

Panya wa 3 akainamisha kichwa kwa muda afu akaanza kuondoka, wenza wakamuuliza kulikoni anaondoka wakati hajatoa ujuzi wake, akawaambia kuwa anaenda kufanya mapenzi na paka...
 
Achahasira

Achahasira

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
1,219
Likes
0
Points
133
Achahasira

Achahasira

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
1,219 0 133
Kulikuawa na panya watatu, walikuwa wakibishana kuhusu ujuzi wao na kila mmoja alijigamba kuwa yeye ni mjuzi zaidi yamwenzie,

Panya 1: mimi ni nouma, ninauwezo wakutegua mitego ya aina yeyote nitakayotegewa..

Panya 2: hahahaa mie ni zaidi ya hatari, naweza kunywa maziwa hata kama yamewekwa sumu...

Panya wa 3 akainamisha kichwa kwa muda afu akaanza kuondoka, wenza wakamuuliza kulikoni anaondoka wakati hajatoa ujuzi wake, akawaambia kuwa anaenda kufanya mapenzi na paka...
haha mkuu yako kidogo tofauti mwishoni kwenye panya wa tatu......umeongezea ama?
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
87
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 87 145
Hadithi yako inatufundisha nini??
 
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
2,186
Likes
17
Points
135
Age
29
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
2,186 17 135
Hadithi yako inatufundisha nini??
hii ni kama fasihi simulizi mkuu, hufundisha, huelimisha na kuburudisha jamii, inamana we hujabaini hata kimoja kati ya hvo vi3?
 
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,598
Likes
114
Points
160
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,598 114 160
hii ni kama fasihi simulizi mkuu, hufundisha, huelimisha na kuburudisha jamii, inamana we hujabaini hata kimoja kati ya hvo vi3?
mjinga usimwambie maana...huenda hata hilo neno fasihi ni msamiati kwake au hajawahi hata kulisikia.....
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
Hadithi yako inatufundisha nini??
Inafundusha ukiwa mbishi na kukomaa unaweza fanya makubwa,huyu panya kathubutu kumsomesha paka mpaka sasa analala nae,ni kuthubutu tu.
 
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
2,186
Likes
17
Points
135
Age
29
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
2,186 17 135
Inafundusha ukiwa mbishi na kukomaa unaweza fanya makubwa,huyu panya kathubutu kumsomesha paka mpaka sasa analala nae,ni kuthubutu tu.
Umenisaidia kumuelewesha nashukuru bwana uporoto.
 
B

black eyes

New Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
3
Likes
0
Points
0
B

black eyes

New Member
Joined Sep 26, 2011
3 0 0
hahahahahahahs..duuh!!huyo ndio kamalisa kabisaaa
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
P3 kaonyesha umwamba wakumbadili adui kuwa rafiki wa karibu sana
 
Rosweeter

Rosweeter

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
1,150
Likes
4,040
Points
280
Rosweeter

Rosweeter

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
1,150 4,040 280
mjinga usimwambie maana...huenda hata hilo neno fasihi ni msamiati kwake au hajawahi hata kulisikia.....
Mwambie hadithi inamfundisha awe yule panya wa 3
 

Forum statistics

Threads 1,239,157
Members 476,439
Posts 29,344,215