Pamoja na yote, Dr. Slaa bado Atatinga Bungeni soon!


Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,254
Likes
30,267
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,254 30,267 280
Wanabodi,
Pamoja na mimi kukubali sio Sheikh Yahya, lakini Dr. Slaa ataingia bungeni hivi karibuni kwa njia mbili kuu.

1. Kuteuliwa na JK.
Pamoja na JK kuwa ni mtu wa visasi, lakini waungwana watamshauri amteue Dr. Slaa katika zile nafasi zake kumi za uteuzi kama alivyofanya Hamad Rashid, na juzi juzi kwa Ismail Jussa. The only argument itakamfanya msimteue ni kuwa Dr. Slaa ni shoka, shoka kweli, au upanga wa makali kuwili, kwa vile alikuwa mwimba mchungu kwa serikali ya CCM akiwa na Zitto, tuu, sasa kaongeza nguvu ya kina Freeman, JJ.Mnyika na Tundu Lissu na hao wengine kibao akiwemo, Sugu, hivyo akijiunga na timu hiyo, huo moto wao bungeni nani ataweza kuuzima, itakuwa ndio kujimba kabisa kaburi la CCM, 2015!

2. Kuteuliwa na Mungu!.
Wale wapenda mema wote na wapenda mageuzi na demokrasia ya kweli ndani ya bunge, wangependa kumuona Dr. Slaa akirudi bungeni, this time akiwa ndie Mwenyekiti wa Kamati ya Hesabu za Serikali na na Mkuu wa Kambi ya Upinzani Bungeni. Hivyo sala zao zitasikiliza na Mungu baba atafanya mambo yake muda sii mrefu, Dr atarejea bungeni kama mbunge wa kuchaguliwa kupitia jimbo jingine lolote litakalobaki wazi muda sii mrefu kutoka sasa!.
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,957
Likes
335
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,957 335 180
Hivi si anaweza kugombea uspika wa bunge pia? Au haya majangili ya CCM hayatampa kura zao...
 
A

arasululu

Senior Member
Joined
May 13, 2010
Messages
135
Likes
0
Points
0
A

arasululu

Senior Member
Joined May 13, 2010
135 0 0
asilimia kubwa ya watanzania wangependa sana kumuona slaa akirudi tena bungeni.ila kamwe JK hatojaribu wala hata kufiria kumteua huyo shujaa eti arudi abungeni tena akaendelee kumvua nguo. hapo ndo pabaya kwamba kisiasa silaa atunaye tena. ila naamini lazima kwa hawa mashujaa wapya wanaoingia atatokea tu mmoja kama cyo wote wa kumrithi DK wa ukweli. MUNGU bariki SLAA,MUNGU bariki CHADEMA.MUNGU bariki TANZANIA.
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,866
Likes
154
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,866 154 160
Slaa asiludi bungeni inahitajika akae pembeni na kuimalisha chama kwa ajili ya 2015!
 
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
5,702
Likes
107
Points
160
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
5,702 107 160
Dr. Slaa alisema angekuwa Rais wa kipindi kimoja ili kuwapa nafasi wengine, I believe anajua umri wake na busara zake hazimtruhusu kwa jinsi alivyojipima.

Kwa maoni yangu Dr. Slaa hatagombea 2015. Hata hivyo kama alivyosema yeye hata akikosa Urais huu, bado atawatumikia Wananchi kama katibu wa Chama.

Chadema wanapaswa sasa kukifumua chama na kuunda Nguvu ya Umma kiuhalisia. Hata CCM wenyewe (Walalahoi) wamechoka ila hawajui wapi waanzie kutoka kwa kuwa Chadema bado haina mfumo madhubuti wa kuwafikia na kuwapokea.

Kaeni chini CHADEMA, back to the drawing board. 2015 nina uhakika mtachukua Nchi kama mwalimu alivyowatabiria after 20 years.

Hata hivyo kama akipenda, kila wananchi watatamani awe mbunge wao pale jimbo litakapokuwa wazi ama kwa amri ya mahakama, ama NEC kutaka uchaguzi urudiwe, ama jimbo kubaki wazi kwa sababu zozote za kisheria nk.
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,278
Likes
30,647
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,278 30,647 280
Hivi si anaweza kugombea uspika wa bunge pia? Au haya majangili ya CCM hayatampa kura zao...
Uspika haumfai Doctor kwa kuwa hatakuwa huru sana kumwanga vimbwanga vya uhakika maana yeye atakuwa ndio bosi mjengoni
 
PayGod

PayGod

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
1,260
Likes
5
Points
135
PayGod

PayGod

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
1,260 5 135
ngoja tusubiri
 
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2010
Messages
3,104
Likes
59
Points
145
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2010
3,104 59 145
Ni kjipangwa kwa 2015, imarisheni chama, watu wanaimani na chadema sasa
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Wanabodi,
Pamoja na mimi kukubali sio Sheikh Yahya, lakini Dr. Slaa ataingia bungeni hivi karibuni kwa njia mbili kuu.

1. Kuteuliwa na JK.
Pamoja na JK kuwa ni mtu wa visasi, lakini waungwana watamshauri amteue Dr. Slaa katika zile nafasi zake kumi za uteuzi kama alivyofanya Hamad Rashid, na juzi juzi kwa Ismail Jussa. The only argument itakamfanya msimteue ni kuwa Dr. Slaa ni shoka, shoka kweli, au upanga wa makali kuwili, kwa vile alikuwa mwimba mchungu kwa serikali ya CCM akiwa na Zitto, tuu, sasa kaongeza nguvu ya kina Freeman, JJ.Mnyika na Tundu Lissu na hao wengine kibao akiwemo, Sugu, hivyo akijiunga na timu hiyo, huo moto wao bungeni nani ataweza kuuzima, itakuwa ndio kujimba kabisa kaburi la CCM, 2015!

2. Kuteuliwa na Mungu!.
Wale wapenda mema wote na wapenda mageuzi na demokrasia ya kweli ndani ya bunge, wangependa kumuona Dr. Slaa akirudi bungeni, this time akiwa ndie Mwenyekiti wa Kamati ya Hesabu za Serikali na na Mkuu wa Kambi ya Upinzani Bungeni. Hivyo sala zao zitasikiliza na Mungu baba atafanya mambo yake muda sii mrefu, Dr atarejea bungeni kama mbunge wa kuchaguliwa kupitia jimbo jingine lolote litakalobaki wazi muda sii mrefu kutoka sasa!.
Naona unaaza kufikiria kutoka tumboni na siyo kichwani kaka/ dada.
Ngoma bado mbichi kabisa hapa.
tulimchagua urais na si ubunge wewe kalumekenge
 
N

Nyumbu-

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
978
Likes
125
Points
60
N

Nyumbu-

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
978 125 60
Slaa asiludi bungeni inahitajika akae pembeni na kuimalisha chama kwa ajili ya 2015!
This is the only credible solution. Awe huru kuimarisha chama na kuwaanda vijana wa next election........
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
15,225
Likes
7,690
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
15,225 7,690 280
Kwa vile JK ni kichwa cha panzi kamwe hatapenda mtu mwenye upeo kama wa Dr wa ukweli Wilbrod Slaa awe bungeni kwani yeye na serikali yake ya vilaza hawana uwezo kujibu hoja zilizokwenda shule za Dr Slaa.
 
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2009
Messages
1,919
Likes
13
Points
135
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2009
1,919 13 135
Naona unaaza kufikiria kutoka tumboni na siyo kichwani kaka/ dada.
Ngoma bado mbichi kabisa hapa.
tulimchagua urais na si ubunge wewe kalumekenge
duh! watu wengine mnanifurahishaga na macomment yenu jamani!
 
Kiungani

Kiungani

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2007
Messages
274
Likes
9
Points
35
Kiungani

Kiungani

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2007
274 9 35
Wanabodi,
Pamoja na mimi kukubali sio Sheikh Yahya, lakini Dr. Slaa ataingia bungeni hivi karibuni kwa njia mbili kuu.

1. Kuteuliwa na JK.
Pamoja na JK kuwa ni mtu wa visasi, lakini waungwana watamshauri amteue Dr. Slaa katika zile nafasi zake kumi za uteuzi kama alivyofanya Hamad Rashid, na juzi juzi kwa Ismail Jussa. The only argument itakamfanya msimteue ni kuwa Dr. Slaa ni shoka, shoka kweli, au upanga wa makali kuwili, kwa vile alikuwa mwimba mchungu kwa serikali ya CCM akiwa na Zitto, tuu, sasa kaongeza nguvu ya kina Freeman, JJ.Mnyika na Tundu Lissu na hao wengine kibao akiwemo, Sugu, hivyo akijiunga na timu hiyo, huo moto wao bungeni nani ataweza kuuzima, itakuwa ndio kujimba kabisa kaburi la CCM, 2015!

2. Kuteuliwa na Mungu!.
Wale wapenda mema wote na wapenda mageuzi na demokrasia ya kweli ndani ya bunge, wangependa kumuona Dr. Slaa akirudi bungeni, this time akiwa ndie Mwenyekiti wa Kamati ya Hesabu za Serikali na na Mkuu wa Kambi ya Upinzani Bungeni. Hivyo sala zao zitasikiliza na Mungu baba atafanya mambo yake muda sii mrefu, Dr atarejea bungeni kama mbunge wa kuchaguliwa kupitia jimbo jingine lolote litakalobaki wazi muda sii mrefu kutoka sasa!.
Pasco, JK hakumteua Hamad Mohamed Rashid. Mkapa ndiyo alifanya hivyo mwaka 2000 kutokana na uswahiba wao wa siku nyingi. 2005 Hamad Rashid alishinda Wawi - CUF.

JK alimteua Ismail Jussa ukingoni mwa bunge lililopita kwa ushauri wa January (rafiki yake Jussa) kama zawadi kwa jitihada zake Jussa za kuleta muafaka Z'bar.

Hakuna mpinzani atakayepewa kiti teule na JK kwa sura yo yote ile, haswa haswa Slaa, ambaye kwanza hawezi kukiri JK ni 'mtukufu'.
 
I

Ibnabdillahi

Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
39
Likes
0
Points
0
I

Ibnabdillahi

Member
Joined Oct 31, 2010
39 0 0
Kama kweli Slaa kakomaa kisiasa hangethubutu kumnadi Kikwete kama gaidi na kuwakose heshma hata wazazi wake,Muungwana akiudhiwa hutabasamu,huyu ndio kiongozi,sio Slaa kutabasam hana ila majungu na fitna tu,je siasa nikutuka wazazi wamwenzako? Slaa atakuwa shoka kwa Hawara wake aliyemnadi Dar wakti wa kampeni,eti mapadri hawaoi vip Slaa kapata Hawara then akatuchafulie Ikulu na Hawara,mmh
 
M

Mbalinga

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
1,498
Likes
645
Points
280
M

Mbalinga

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
1,498 645 280
No Dr Slaa sasa acheze majukwaani tu, tunamshukuru ametengeneza akina 'Slaa' wengine wengi wanaoweza kufanya makubwa bungeni. Yeye sasa asaidie kutengeneza upinzani wa kweli. Na bila kusahau kuwa hatakiwi kukubali matokeo haya, ikimaanisha kuwa raisi atakayetangazwa hatutamtambua.
 
M

Mbalinga

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
1,498
Likes
645
Points
280
M

Mbalinga

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
1,498 645 280
Kama kweli Slaa kakomaa kisiasa hangethubutu kumnadi Kikwete kama gaidi na kuwakose heshma hata wazazi wake,Muungwana akiudhiwa hutabasamu,huyu ndio kiongozi,sio Slaa kutabasam hana ila majungu na fitna tu,je siasa nikutuka wazazi wamwenzako? Slaa atakuwa shoka kwa Hawara wake aliyemnadi Dar wakti wa kampeni,eti mapadri hawaoi vip Slaa kapata Hawara then akatuchafulie Ikulu na Hawara,mmh
Unajua shida yako ni unafiki. Dr Slaa amelelwa kutaja kitu halisi bila kuzunguka. Koleo ni lazima liitwe koleo, na sio kuliita kijiko kikubwa. JK ni fisadi na gaidi, hakuna lugha nyingine ya kumuelezea hivyo ndivyo alivyo. Sasa ulitaka asemeje? Kuwa JK ni mzuri, anatabasamu zuri? sio Chadema Bwana, hayo fanyeni nyie ccm.
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Humu ndani ya forum wengine ni wehu, eti slaa awe spika, spika lazime awe mwanasheria kaka, theology na uspika wapi na where? sisi sote humu tulifanikiwa kufukuza wanaccm ktk forum leo mwanamapinduzi kashinda wanarudi eti matusi, na walioita wenzao kokoto hawaku2kana? African politics are in a form of adversarial men ndio maana wanatumia kila mbinu ikiwa kuwekana uchi ili washinde, lakini tuwe macho bila yale matusi usemakweli leo tungekuwa na jimbo la temeke, kweli akili nyingi huondoa maarifa
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,254
Likes
30,267
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,254 30,267 280
Humu ndani ya forum wengine ni wehu, eti slaa awe spika, spika lazime awe mwanasheria kaka,
Ferds, huna haja ya kutukana watu wehu, kuwa spika sio lazima uwe mwanasheria, Chifu Adam Sapi Mkwawa hakuwa mwanasheria, Pius Msekwa hakuwa mwanasheria, Getrude Mongela wa Spika wa Bunge la Afrika, sio mwanasheria na Abrahman Kinana, aliyekuwa spika wa Bunge la Afrika Mashariki, ambaye ndio anayekuja kuwa spika wa sasa, sio mwanasheria, imetokea tuu kwa spika Stta ndiye mwanasheria.
 
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2007
Messages
4,764
Likes
125
Points
160
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2007
4,764 125 160
Nadhani Slaa agombee uenyekiti wa chama chake ili aweze kujenga kwenye msingi uliowekwa kwenye uchaguzi huu. Bungeni si mahala pake.

Amandla........
 
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2007
Messages
4,764
Likes
125
Points
160
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2007
4,764 125 160
Kama kweli Slaa kakomaa kisiasa hangethubutu kumnadi Kikwete kama gaidi na kuwakose heshma hata wazazi wake,Muungwana akiudhiwa hutabasamu,huyu ndio kiongozi,sio Slaa kutabasam hana ila majungu na fitna tu,je siasa nikutuka wazazi wamwenzako? Slaa atakuwa shoka kwa Hawara wake aliyemnadi Dar wakti wa kampeni,eti mapadri hawaoi vip Slaa kapata Hawara then akatuchafulie Ikulu na Hawara,mmh
Hayo ya Padri, Hawara n.k. yametoka wapi? Hapa si pako naona umepotea njia.Usidanganyike na wenzako mlioingia juzi kwa ajili ya uchaguzi. Ninajifariji kuwa mtapotea hivi karibuni maana uwezo wa kuchangia la maana nje ya kebehi za kisiasa hamna.

Amandla.....
 

Forum statistics

Threads 1,237,962
Members 475,776
Posts 29,308,051