Pale unapokutana na Mwenyekiti kwa mara ya kwanza

Behaviourist

JF-Expert Member
Apr 8, 2016
34,859
2,000
Furaha ya kweli kutoka moyoni!🤗🤗🤗Shangazi alievaa blue roho yake imesuuzika kwa furaha kwelikweli.

0987uh11.jpg
ASxuJ.jpg
 

Iboya2021

JF-Expert Member
Dec 1, 2020
1,355
2,000
Alimla mama ako?
sasa suala la hizo siasa linaingiaje kwa mamayangu? yaani chadema siasa hamuwezi ndiyo maana mbowe anawaona nyie wote wajinga ila yeye tu ndiyo mwenye akili kwamba hakuna mtu wa kuweza kuendesha chama ila yeye tu na nyie mnaitikia mmemfanya ndiuyo mungu wenu mnajijiua kabisa hamna akili ila mnakuwa wabishi kukubali
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom