Paji la uso na siri ya jicho la tatu

Paji la uso na siri ya jicho la tatu

Operating system unayotumia kwenye kifaa chako iwe simu ama computer ni mfano mzuri na mdogo ukilinganisha na ubongo kama unaweza kuzuia OS ya kifaa chako kufanya kitu kimoja na kimoja tu basi utakua super genius kama hauwezi stop creating terrible ideas and start thinking critically
 
Kaka samahani, kuna kitu kina itwa "Kundalini" je kina uhusiano wowote na hii topic na kama ndio ni kivipi
194a7b666e2f7510f8f9f29630c00b27.jpg
8358835c7a13209124a8c99a871c93cf.gif
vina mahusiano ya moja kwa moja kwakuwa matokeo ni yale yale lakini kundalini ikiwa nguvu yake ni ile inayotoka chini ya kitovu cha uti wa mgongo
Inasemekana kwamba kundalini ni nguvu iliyolala(dormant state)ambayo huamshwa kupitia yoga
 
Inategemea na imani yako na mafundisho yake lakini haya mambo kwenye imani zetu za Mungu mmoja hayapewi kipaumbele, jicho la tatu linapewa nafasi kubwa kwenye imani zisizoamini katika Mungu na practice mahiri ni tahajudi
Mshana hivyo meditation ni mbaya?
 
So Hitler alikuwa anapingana na shetani
Coz nasikiaga sana kiwa Hitler hakuwa mkatili kihivyo kwamba ni story tu za magharibi ?

Mkuu Hitler alikuwa mkatili balaa! Ni yeye alifanya kulipa kisasi kwa kuwaua Wajewish wengi. Na hii ni kutokana na Malkia Esta wa kwenye kitabu cha Esta kuomba mfalme awaue watesi wake ambao walikua ni wajerumani,na mfalme alitimiza maombi ya Esta kwa kuwaua hao jamaa. Sasa Esta alivyokufa kwa wajerumani ndo akaibuka huyu jamaa nae akafanya maangamizi makubwa....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom