Our Brother Passed Away! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Our Brother Passed Away!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Twilumba, May 28, 2011.

  1. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,894
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Habari za siku kadhaa wanaJF wenzangu?
    Kwa huzuni kubwa napenda kuwapa taarifa za kifo cha kaka yangu mpendwa Justine Mdemu kilichotokea huko Kigoma.
    Marehemu kaka Justine alikuwa kasuru-kigoma kwa safari ya kikazi hakuwa anaumwa kabla, akiwa huko Kasuru yasemekana aliugua ghafla tangu saa 4 usiku ambapo saa 6 alikimbizwa hospitali lakini saa 10:45 ya tar 24/5 alifariki dunia!
    Kwa wali-graduate SUA 1997 Coz ya Agro economics wanaweza kuwa walimfahamu maana ndio mwaka aliohitimu!
    Usiku huu ndio tupo kwny safari tukitokea DSM kwnd kumpumzisha ndgu yetu hapo kesho J2, mazishi yatakayofanyika Mufindi Iringa!

    Naomba kuwasilisha kwa maombi yenu!
    Asanteni.
     
  2. kimatire

    kimatire JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2011
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    RIP comrade JM
     
  3. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 347
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    RIP broda
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    May 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,457
    Likes Received: 3,343
    Trophy Points: 280
    Poleni sana, Mwenyezi Mungu ailaze roho yake mahali pema peponi amen...
     
  5. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pole brother na wafiwa wote ndio maisha yalivyo, RIP Justine
     
  6. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,600
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Poleni sana,
    Mungu awape Subra na Uvumilivu!
     
  7. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,806
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    R.I.P bro
    Mungu awatangulie kwenye safari yenu
     
  8. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,279
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    Poleni sana mkuu!
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,748
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    Poleni sana.
    Mungu amlaze mahali pema peponi.
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,134
    Likes Received: 1,450
    Trophy Points: 280
    pole sana. Mungu pekee ndo awe mfariji wenu.
     
  11. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu BB, Poleni sana mzee, tuko pamoja kwa sala,Mungu ailaze roho ya kaka yetu mahala pema peponi Ameni.
     
  12. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,432
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Poleni sana, Mungu aiweke roho ya marehemu mahali pema peponi........ amen
     
  13. FADHILIEJ

    FADHILIEJ Senior Member

    #13
    May 28, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Poleni sana kwa msiba mkubwa wa kaka yenu,Mwenyezi Mungu Awe mfariji wenu katika tukio hili.Amen
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,958
    Likes Received: 2,629
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu, Mungu awape faraja katika msiba huu, niwatakie safari njema....RIP brother
     
  15. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #15
    May 28, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,653
    Likes Received: 1,102
    Trophy Points: 280
    Bwana ametoa na ...... ametwaa.
    Poleni sana.
    Mola amlaze panapostahili.
     
  16. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #16
    May 28, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Poleni sana! Kila nafsi itayaonja mauti
     
  17. A

    Ame JF-Expert Member

    #17
    May 28, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 3,025
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Pole sana BB roho mtakatifu mfariji wetu akupe amani na faraja ipitayo ufahamu wa wanadamu, fikisha salamu zetu kwa ndugu wote Iringa. R.I.P our dear bro Justine!
     
  18. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #18
    May 28, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    R I P ... katutangulia tu ... huko Kigoma huko huko ..!!
     
  19. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #19
    May 28, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    RIP our Brother
    Poleni wafiwa MUNGU awatie nguvu na kuwapa faraja
     
  20. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #20
    May 28, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,288
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Pole sana BB na familia na marafiki.....Mungu amsamehe,ampokee na ampe amani ya milele. Safari njema,Mungu awatangulie na kuwafariji!
     
Loading...