Orodha ya wasaliti Tanzania ni ndefu

Orodha ya wasaliti Tanzania ni ndefu

wasio jua na kuelewa maana ya usaliti ndio mambumbumbu wanaotusumbua ktk TAIFA.Wasaliti kama akina Bana dk wanaongea upumbavu mtupu wakati TAIFA Lina hali mbaya,Samuei sitta,Lukuvi,jk,chenge mwizi konkodi,na majizi yote ya CCM hawa ni Wasaliti kwa Taifa hili,Mbwa wakubwa hawa wanatetea WIZI hadharani.
 
Watu siasa wanaifanyia ushabiki kama wa simba na yanga,kila mtu anaona timu yake ndiyo bora na kutetea wachezaji wa timu yake.
 
Kutetea wasaliti wa taifa ni ULIMBUKENI, wizi na hujuma zinazofanywa kitaifa zinaathiri maisha ya watz moja kwa moja, lazima tuwaambie wasaliti hawa kuwa tunawajua na hatupendi haya mambo; lazima tuwaambie tuko tayari kupambana kuhakikisha hatuendelei kuwa wahanga wa usaliti wao.
 
Siasa sio ushabiki wa vyama tu tubadilikeni watanzania.
 
Wananchi wanakuwa na imani na huyu mwendesha mtumbwi(naodha) kwa 100% kama huyu naodha kama atatuvusha ng'ambo ya pili. Kwa hira na makusudi katika ya kina kirefu naodha anaubidua mtumbwi, kwa vile anajua fika kama yeye ni mjuvi wa kuogelea atafika ng'ambo. Amesahau kama wale wananchi wengi wao sio wajuzi kuogelea, ila kwa makusudi ana amua kuwatosa na kuteketeza roho zao. Baada ya muda wanakijiji wakiwa bado na kumbukumbu la tukio lile, anakuja kuwambia twendeni niwavushe ng'ambo sasa nina mtumbwi mwingine, mwenye akili timamu watajiuliza tatizo ni "mtumbwi au tatizo ni naodha"? Hakika damu za wanyonge walio dhulumiwa, waliokufa, walioteswa, walipoteza mali na familia ziwe juu yao hawa wasariti na warafi wasio tosheka walicho nacho.
 
Kwangu mimi wasaliti wakubwa ni wale waliokuwa wamepania kuiangusha serikali yetu kwa kwa pesa isiyo yetu iliyokuwa imewekwa kwenye #TegetaEscrowAccount .

Sielewi wangenufaika vipi kwa kuiangusha serikali mbali na kutuingiza kwenye machafuko, vurugu na gharama kubwa za kuunda upya serikali nyingine, kumpata WaziriMkuu mwingine na kumtunza akistaafu baada ya mwaka mmoja, kuivuruga kabisa wizara ya nishati na madini ili vibaka, walanguzi, madalali waneemeke tena,...

Usaliti kuliko huu sijapata kuushuhudia tangu nchi hii ipate uhuru. Namwomba Rais wetu uchunguzi anaoufanya usiishie tu kwa akina Muhongo, Maswe, Werema, Tibaijuka, Chenge,...., bali pia watu kama Kafulila, Zitto, FilikuNjombe, Mkono, Mengi, wachunguzwe pia kuona walilenga nini hasa na kwa nini.
 
Usaliti ni kosa kubwa kwa taifa, hawa kwa wakati fulani wametusaliti kama taifa, na wanapaswa kuangaliwa kwa macho 3 kila mara


  1. Ferdinand Masha
  2. Kambona (PKA)
  3. Tambwe Hiza
  4. Rashid Hamad
  5. Masumbuko Lamwai
  6. Daniel Sanzugwanko
  7. Steven Wasira
  8. Mkumbo
  9. Zitto
  10. Juliana Shonza
  11. Mwigamba
  12. Nakaya Mr. Politician
  13. Mrema A
  14. Dovutwa
  15. Sitta Sam
  16. Tibaijuika
  17. KaboUru Walid
  18. Andrew Chenge
  19. Werema
  20. Shivji Issa
  21. Benson Bana
  22. EL

Orodha ni ndefu ila leo tuanze na hawa 22, unaweza ongeza msaliti, lakn ukweli unabaki kuwa wasaliti wa taifa hupotea katika siasa za TZ kimya kimya. Je hawa wasaliti bado wanakutumikiaaaaa, au unawatumkiaaa? CHUKUA HATUA JINASUE NA MSALITI kwa namna yoyote ile.

Usimsahau mama yako katika ndoa alimsalito baba yako nakuzaliwa weye
 
Freeman Mbowe, huyu alitusaliti kwa kukataa shangingi hadharani na kwenda kulichukua kwa siri baadaye.

Samahani sana, heshima mbele na juu. Lengo la kukataa sio eti atembeee kwa miguu, hapana. alitegemea baada ya kukataa ataletewa gari dogo kama suzuki, vitz, ist, ipsum, spacio etc CCM na serikali wakaendelea kumwambia achukue hilo na kazi zilikuwa zinaendelea mlitaka apende la mkewe???? aliendelea kutumia maana mwenye dhamana ya kubadilisha gari alikataa kata kata. Kosa la nani hapo???
 
Usaliti ni kosa kubwa kwa taifa, hawa kwa wakati fulani wametusaliti kama taifa, na wanapaswa kuangaliwa kwa macho 3 kila mara


  1. Ferdinand Masha
  2. Kambona (PKA)
  3. Tambwe Hiza
  4. Rashid Hamad
  5. Masumbuko Lamwai
  6. Daniel Sanzugwanko
  7. Steven Wasira
  8. Mkumbo
  9. Zitto
  10. Juliana Shonza
  11. Mwigamba
  12. Nakaya Mr. Politician
  13. Mrema A
  14. Dovutwa
  15. Sitta Sam
  16. Tibaijuika
  17. KaboUru Walid
  18. Andrew Chenge
  19. Werema
  20. Shivji Issa
  21. Benson Bana
  22. EL

Orodha ni ndefu ila leo tuanze na hawa 22, unaweza ongeza msaliti, lakn ukweli unabaki kuwa wasaliti wa taifa hupotea katika siasa za TZ kimya kimya. Je hawa wasaliti bado wanakutumikiaaaaa, au unawatumkiaaa? CHUKUA HATUA JINASUE NA MSALITI kwa namna yoyote ile.

Slaa. Huyu alikubali kubeba ajenda ya udini uchaguzi mkuu wa 2010.
 
Mbowe na kuuza milingoti ya umeme kwa bei ghali kumbe inatoka mafinga huo sio wizi, akijidai inatoka South Africa
 
mim naongezea
ifweero
msalani
faiza foxy
mwana diwani
laki si pesa
lizaboni
kinana
 
mim naongezea
ifweero
msalani
faiza foxy
mwana diwani
laki si pesa
lizaboni
kinana

Umewakusanya wachumia tumbo kadhaa, utasikia mchumia tumbo nambari one anajibu fasta kuoka tumbo lake, wanafia wizi wa mali ya umma na usaliti
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom