Oraimo Charger Ni Nzuri ?

Oraimo Charger Ni Nzuri ?

ashomile

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2017
Posts
2,936
Reaction score
3,054
Wadau kama kichwa kinavyojieleza hapo juu, ni mara ya pili sasa nanunua charger kampuni ya Oraimo, Mara ya kwanza nimenunua nikatumia kama miaka miwili alafu ikafa charger na kufa kwake kichwa cha charger nilianguka nacho , ikabidi niishi kwakuungaunga kikubwa tu nichaji simu yangu , nimeenda na hiyo khali nikaona wacha ninunue charger nyingine nikapeleleza wewe , nikaona nirudi kule kule nikachukua Oraimo Charger lakini ina sehemu mbili , nimeipenda sana ina sehemu ya Usb Mbili .

Kwa waliowahi kununua charger za namna hii kutoka kampuni ya Oraimo tupeni mrejesho km ni nzuri zaidi , yangu nimeinunua kwa elfu 15k , na ile ya sehemu moja nilinunua kwa elfu 10k.

Pia naona Oraimo kasambaa sana maduka mengi .. na product zote za Oraimo naona zinakuja na authentication.

Karibuni.
images.jpg
 
Wadau kama kichwa kinavyojieleza hapo juu, ni mara ya pili sasa nanunua charger kampuni ya Oraimo, Mara ya kwanza nimenunua nikatumia kama miaka miwili alafu ikafa charger na kufa kwake kichwa cha charger nilianguka nacho , ikabidi niishi kwakuungaunga kikubwa tu nichaji simu yangu , nimeenda na hiyo khali nikaona wacha ninunue charger nyingine nikapeleleza wewe , nikaona nirudi kule kule nikachukua Oraimo Charger lakini ina sehemu mbili , nimeipenda sana ina sehemu ya Usb Mbili .

Kwa waliowahi kununua charger za namna hii kutoka kampuni ya Oraimo tupeni mrejesho km ni nzuri zaidi , yangu nimeinunua kwa elfu 15k , na ile ya sehemu moja nilinunua kwa elfu 10k.

Pia naona Oraimo kasambaa sana maduka mengi .. na product zote za Oraimo naona zinakuja na authentication.

Karibuni. View attachment 1741788
Hakikisha unachecki authenticity ya bidhaa hyo. Charger fake za oraimo zimejaa mitaani. Ni charger nzuri tu kma simu zisizokuwa na fast charging.
 
Oraimo ni tecno hivyo same supply.

Kuhusu uzuri ndio ni 5v 2A (10W) charger, ila si fast charging za 18W kuendelea, hivyo Inategemea na simu.
Mkuu kwa hapa bongo naona oraimo ni bora sana , mimi natumia kwenye simu yangu aina ya Oppo A3s na eneo nililopo nimejaribu kupatiwa charger madukani naona kuna samsung charger na zenyewe ni copy maana bei yake elfu 10k.
 
Hakikisha unachecki authenticity ya bidhaa hyo. Charger fake za oraimo zimejaa mitaani. Ni charger nzuri tu kma simu zisizokuwa na fast charging.
Asante mkuu ntacheki soon .
 
Mkuu hii yangu naona 10v 2.1A ila ile ya tundu moja la usb ndo lenye 5v 2A
 
Hiyo charger ni nzuri sana kama utapata original, mm naitumia ziaidi ya 2yrs na simu yangu ni fast charge. Ni nzuri sana ila kuwa makini.
 
Hawa ni moja ya wachina nafikir wako serious sana na kazi hata vifaa vyao ni ghali kweli

Hzo charger naona zipo hadi za laki 2 kma sikosei

Tws zipo hadi laki 4


Na reputation nzuri sana kwnye online store zao
Hivi kwa mwanza naweza pata hizo anker kweli ?
 
Mkuu kwa hapa bongo naona oraimo ni bora sana , mimi natumia kwenye simu yangu aina ya Oppo A3s na eneo nililopo nimejaribu kupatiwa charger madukani naona kuna samsung charger na zenyewe ni copy maana bei yaje elfu 10k.
Mfano A3s haina fast charging hivyo kwako ni bora,

Simu za sasa zinakuja na mabbatery makubwa 5000mah mpaka 7000mah ukitumia chaja za 5V/2A kama hio unakesha, simu nyingi za kisasa zina zaidi ya 20W chargers.
 
Back
Top Bottom